mchwaacademy
New Member
- Jan 12, 2021
- 1
- 1
karibuni sana tupo Mbezi tanki bovu kwa komba
Malipo ya kituo kwa mitihani ya Necta ni bure na tshirt moja kama uniform itatolewa bure kwa kila mwanafunzi.
ADA NI BEI NAFUU . KWA MAELEZO ZADI PIGA SIMU
0713 455 134 / 0784 263 882
- Namba yetu ya shule ni (0494)
- Kituo kimesajiliwa na Necta( P.5739)
- Qt & Ressiters (Science and arts)
- Darasa la saba wasiochaguliwa
- Tuition
Malipo ya kituo kwa mitihani ya Necta ni bure na tshirt moja kama uniform itatolewa bure kwa kila mwanafunzi.
ADA NI BEI NAFUU . KWA MAELEZO ZADI PIGA SIMU
0713 455 134 / 0784 263 882