Karibu tido tbc


Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
447
Likes
44
Points
45
Faru dume

Faru dume

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
447 44 45
Ama kweli hii nchi haipendi maendeleo,mzee Tido alikuja kufanya mapinduzi Tbc,but wakampindua yeye hii sirikali sijui ikoje....ONA SASA LEO TUNA KOSA MECHI ZA MABALA CUP.....
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,669
Likes
186
Points
160
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,669 186 160
Ama kweli hii nchi haipendi maendeleo,mzee Tido alikuja kufanya mapinduzi Tbc,but wakampindua yeye hii sirikali sijui ikoje....ONA SASA LEO TUNA KOSA MECHI ZA MABALA CUP.....
Tulia kwanza ndo uandike habari yako, ukiandika kwa hasira hatutaelewa.
Haya!! Mkaribishe sasa huyo Tido wako.
Nani waliompindua tido tbc? Mkataba wake uliisha wakaona hawana haja ya kumuajiri tena.
Izo mechi za mabala cup ndo zipi( au ndo mbagala cup?). Na mnazikosa vipi? Au yeye ndi alikuwa anachagua timu za kucheza mabala cup?
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,749