Kumbee 😦😦Home sweet home
View attachment 950592
Karibu Mwanza - na kama uko Mwanza basi tufanye utaratibu wa kuandaa JF Party!
Nakaribisha maoni ... Nahuja unahusika hapa.
home😊
Tupo Kwa wingi sanaWachaga naskia wanahusika sana hapo [emoji23][emoji23]
Kila nikiona hili jina nakumbuka ghorofa la Manengelo
ewaaa...hapo hapo ndo kwetu😊😊
Waaow basi nawafahamu wawili hapo ,daah tuishie hapa nisije nikajianika bure
You from Mwanza too?Home sweet home
You from Mwanza yes!!!You from Mwanza too?
Nimemuuliza Numbisa! Au ndo ID yake ya pili hii?You from Mwanza yes!!!
Sijakujibu, nimekuuliza na wewe?!?? Au hujui maama ya You?!?!Nimemuuliza Numbisa! Au ndo ID yake ya pili hii?
😂😂😂😂🤔🤔Nimemuuliza Numbisa! Au ndo ID yake ya pili hii?
You from Mwanza too?
You from Mwanza yes!!!
Nimemuuliza Numbisa! Au ndo ID yake ya pili hii?
Sijakujibu, nimekuuliza na wewe?!?? Au hujui maama ya You?!?!
Hapa Ndo nyegezi??