Karibu kwa mkutanao wa ACT Mwanza leo

Karibu kwa mkutanao wa ACT Mwanza leo

Hao ACT ni panya waharibifu...Tunawadhibiti tuu....Wala usiogope....

Haaaa panya ndogo hukuwa fasta hadi kuwa mkubwa na kutokushikika tena kwenye mtego? Cdm wanaumizwa sana na Act roho inawauma ile mbaya
 
Hicho kikao cha kihuni cha sendoff kinaanza saa ngapi..???.....Nina miaka sijawahi hudhuria vikao vya sendoff..

Namini mimi na ww tungekuwepo mwanza leo tungeuzuria kwenye mkutano waleo ni muimu kwa maslai ya taifa letu nchi kwanza chama badae viva act viva
 
Changamoto ya sisi wengine kwa ACT ni kwamba wanatumia nguvu nyingi kutuaminisha uduni tulionao ni kwaajili ya CHADEMA
 
we ni zezeta wa lema


1925298_545813735532775_231274408_n.jpg
 
ACT imegeuka mwiba kwa Chadema.
Chama cha kwenye brifecase kiwe mwiba kwa Chadema?

hakijafanya hata mkutano mmoja hakina hata mjumbe wa mtaa ofisi zake hazijulikani leo kiwe mwiba!!! mnajifurahisha.
 
Nadhani ACT ingejijenga zaidi kwa wananchi kuliko humu kwenye mitandao. Kama kweli Taifa kwanza basi mtusogelee mwananchi. Jf iachieni cdm na ccm. Nasikia wao wakiambizana huko kuna Lumumba bk 7 na ufipa bk 3. Sijui hizo timu zimesajiliwa ktk mashindano gani. Ss na nyie mnajiingiza kichwa labda mtuambie ni tim bk ngapi humu?
 
Hicho kikao cha kihuni cha sendoff kinaanza saa ngapi..???.....Nina miaka sijawahi hudhuria vikao vya sendoff..
ni vigumu kuitenganisha bavicha a. k. a misukule na matusi. they are synonymous.
 
naizungumzia mwanza hiyo hiyp unayoijua mi niko hapa igoma wana mwanza wanahasira sana na chama cha kibaguzi chadema kwa kuipendelea kanda ya kaskazini tu. kanda ya kaskazini inapata ruzuku kubwa huku kanda nyingine wanaambiwa wajitolee chama hakina pesa

Igoma si diwani wenu ni msaliti, hatushangai kama uko igoma historia yenu iyo, japo wapo wanaCDM makini pande hiyo hadi kishiri na hillfront, MWanza kwa UJUMLA WAKE CDM NDO MPANGO wengine vinyago wa siasa tu. Najua mwanza kuliko navyo kuliko navyokujua wewe. Sehemu ambayo wakazi wake elimu ni ndogo ndo CCM na CUF zipo.
 
ama kweli; kwani mwanza bado wanahitaji chama kipya cha siasa!
 
Ukiona anakushinda hoja endesha dhihaka, CCM imeshindwa hoja inaleta utoto, ACT ni nini??? wameungana na CUF bila mafanikio itakuwa huyu ZZK na ACT yake??? ukishikwa kwenye mbinu zako ujue umezidiwa akili na upande hasmu, vinginevyo utashikwa vipi???? ZZK, CCM na ACT mmezidiwa akili na CDM, hata mkijaribu tena baadae namba haipatikani, jaribu ni CUF na kwingine, si mnaona mlivyoishika CUF Zanzibar hao ndo siazi yenu kimawazo sio mkono wa umma

Aisee! ZZK tayari ni mwanachama wa ACT? Au ni ulabu wa wikendi unakuchanganya!
 
Back
Top Bottom