Karibu kwa mkutanao wa ACT Mwanza leo

Karibu kwa mkutanao wa ACT Mwanza leo

Nicolas J Clinton Gabone

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2014
Posts
897
Reaction score
559
Niwasalimie ndugu zangu wa Taifa moja la Tanzania,

JF ni mtandao ambao wa watanzania wote na wasio wanaingia ni vizuri sana una maadili na unaheshimu sheria za mawasiliano. Pia mtandao huu unatembelewa na watu wa aina tofauti, nikiamini ni wasomi wa sekondari na vyuo huku vijana wakiwa ni mfano na wenye kuonyesha njia kwa wanasiasa walioshindwa kusimamia uhuru wa kiuchumi na kuwachia wageni wawe ndo wamiliki wa rasilimali na huku watawala wakilazimishwa kila kukicha ili hao wageni waendelee kutajirika kama walivyo tajirika tangu karne ya 7 mpaka sasa bado mwendo mdundo.

Vijana, kinachonishangaza mimi ni matusi, kejeri, vijemebe, kukosa adabu ya kuchangia kile kilicholetwa na binadamu kama wewe na kushindwa kuheshimu hisia za mtu na kumtukana cha ajabu zaidi wanatukana na viongozi wa nchi hii si mbaya lakini jaribu kukosoa kwa hoja hao ndo vijana Taifa linawategemea kuonyesha njia kijana hekima, busara na akili njema ni bora kuliko kuwatukana watu.

Karibu kwa mkutanao wa ACT Mwanza leo.
 
kumbe VIBWAGIZO LUKUKI kiSa ACT ? KWANI UMEKATAZWA KUJA KISALITI ? WEWe salum mbona unajistukia mwenyewe ! Hili ni jukwaa huru , usiogope .
 
Mbona unajihami sana kutukanwa mkuu? ha ha haaa! "...the guilty are afraid"
 
ACT itafanya mkutano wa kihistoria leo. safari ya ukombozi wa mtanzania inaanza rasmi leo. watanzania wote macho na masikio yao yako mwanza leo. ACT TAIFA KWANZA, CHAMA BAADAE
 
Mwanzaa mnaisikia tu, wako vijana shupavu sana kuliko unavyodhani, ACT ni chama cha wasaliti labda meya na diwani w mahakama watakuja. lakni mwanza mjue ni jiwe la msingi, jiwe la kona kuu,kila atakayejikwaa ataanguka na kuvunjika vipande vipande. Tangu chama kimoja muulizi bomani, mabiti alifanya nini, waulize wabunge walikataa term ngapi nyamagana???
 
kamuulize shangazi ako kiazi we

Ukisika uwii ujue kitu kitu kimpata..

Vipi unalojibu la swali langu....?

Labda ngoja nirudie swali kwa faida ya wana JF..

Swali:
Hicho kikao cha sendoff cha wahuni kinaanza saa ngapi..?
 
Mwanzaa mnaisikia tu, wako vijana shupavu sana kuliko unavyodhani, ACT ni chama cha wasaliti labda meya na diwani w mahakama watakuja. lakni mwanza mjue ni jiwe la msingi, jiwe la kona kuu,kila atakayejikwaa ataanguka na kuvunjika vipande vipande. Tangu chama kimoja muulizi bomani, mabiti alifanya nini, waulize wabunge walikataa term ngapi nyamagana???

Ahsante!!!
 
kumbe VIBWAGIZO LUKUKI kiSa ACT ? KWANI UMEKATAZWA KUJA KISALITI ? WEWe salum mbona unajistukia mwenyewe ! Hili ni jukwaa huru , usiogope .
msukule wa lema at work. hivi unafaidika nani kila siku kuwatetea watu na saccos yao? au na wewe upo kwenye mgao?
 
Ukiona anakushinda hoja endesha dhihaka, CCM imeshindwa hoja inaleta utoto, ACT ni nini??? wameungana na CUF bila mafanikio itakuwa huyu ZZK na ACT yake??? ukishikwa kwenye mbinu zako ujue umezidiwa akili na upande hasmu, vinginevyo utashikwa vipi???? ZZK, CCM na ACT mmezidiwa akili na CDM, hata mkijaribu tena baadae namba haipatikani, jaribu ni CUF na kwingine, si mnaona mlivyoishika CUF Zanzibar hao ndo siazi yenu kimawazo sio mkono wa umma
 
jamani punguzeni matusi, jengeni hoja tusaidiane kulikomboa taifa.
 
msukule wa lema at work. hivi unafaidika nani kila siku kuwatetea watu na saccos yao? au na wewe upo kwenye mgao?

Hicho kikao cha kihuni cha sendoff kinaanza saa ngapi..???.....Nina miaka sijawahi hudhuria vikao vya sendoff..
 
ACT itafanya mkutano wa kihistoria leo. safari ya ukombozi wa mtanzania inaanza rasmi leo. watanzania wote macho na masikio yao yako mwanza leo. ACT TAIFA KWANZA, CHAMA BAADAE

Kijana yupi mwenye kujielewa anayeweza kupoteza muda wake kuwasikiliza hao wasaliti? wanadhani mwanza na mwandiga? pambaaaafff
 
Hizo ni ndoto ambazo katiba haikatazi kuota, Mwanza ipi labda kuna mwanza nyingine uswahili sio hii ya watu giant waliokataa CCM mwaka 2010 na chaguzi ndogo zote.

naizungumzia mwanza hiyo hiyp unayoijua mi niko hapa igoma wana mwanza wanahasira sana na chama cha kibaguzi chadema kwa kuipendelea kanda ya kaskazini tu. kanda ya kaskazini inapata ruzuku kubwa huku kanda nyingine wanaambiwa wajitolee chama hakina pesa
 
Kijana yupi mwenye kujielewa anayeweza kupoteza muda wake kuwasikiliza hao wasaliti? wanadhani mwanza na mwandiga? pambaaaafff

vijana wote wa mwanza wanajua mkombozi wao ni.chama makini.cha ACT hiki ndio chama kitakachowapa ajira vijana wote wa tanzania
 
vijana wote wa mwanza wanajua mkombozi wao ni.chama makini.cha ACT hiki ndio chama kitakachowapa ajira vijana wote wa tanzania

Kati yako wewe na Lusungo nani ndo Afisa Habari....

Dadadeki....Unajitahidi...Vipi MM anakulipa shillingi ngapi kwa siku..
 
Back
Top Bottom