Kariakoo kuna nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kariakoo kuna nini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Raia Fulani, Jun 14, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Imeshakuwa kama kamchezo kwa viongozi mbalimbali kuitumia Kariakoo kama mfano mbaya pale wanapotaka kufananisha na jambo baya
    Awali kabisa alikuwa Makamba. Nikaja kumsikia tena jamaa mmoja akiitwa Komba. Yupo PWC kama auditor. likuwa katika kipindi cha kippima joto ijumaa iliyopita-itv. sasa tena huyu mama Makinda. Msiwe kama watu wa Kariakoo. Watu wa Kariakoo ni kina nani hao? Ni wale wanaoishi pale au wale wanaofanya biashara na kununua?

    KWa mtazamo wangu, kama Kariakoo isingekuwa sehemu ya biashara basi pagekuwa patulivu sana. Pangekuwa ni makazi tu ya watu hivyo kutokuwa na pilika zilizopo sasa. sasa tatizo ni pale sehemu hiyo kuwa ya kibiashara. kama wewe msomaji hujapita kariakoo leo utapita wiki ijayo. nami kadhalika. Kwa mantiki hiyo wale wa Kariakoo wanaopigiwa mfano na hawa viongozi ni MIMI na WEWE!! sisi ndio watu wa Kariakoo maana ile sehemu ni eneo lisilokwepeka kufika.

    Mnakubaliana na hawa waropokaji?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,016
    Trophy Points: 280
    nafikiri wanamaanisha order.
    kariakoo kuna vurugu hivi...
    watu wengi na eneo dogo...
     
  3. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kariakoo ninayoijua mimi
    pita mida ya kuanzia saa moja usiku na kuendelea, ni sehemu iliyotulia kama masaki au obey, papo kimya, wenyeji wamekaa vibarazani wanakula urojo,mishkaki au kahawa.
    hamna kelele, so pieceful place to live.ukikuta kikundi cha wavulana wamekaa sio kwamba wanavuta bangi, ni story tu za hapa na pale.
    ni sehemu ambayo hautasikia kuna mwanamke ka kabwa, mwanamke unaweza kunatembea usiku wa manane bila ya wasiwasi.

    Kariakoo wanaoijua hao viongozi na wale ambao hawajahi kuishi kariakoo ni ile yakuanzia saa 10 alfajiri mpaka saa 12 jioni.
    kariakoo yenye kelele, msongamano wa magari, vurugu za wapiga debe na wafanya biashara ambao hao wote ni wakuja wametokea vitongoji au mikoa mengine.
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    si vizuri lakini. wanaishushia hadhi kariakoo
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,042
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Kwa nini watolee mfano kariakoo tu wakati kuna sehemu nyingi kuna vurugu lakini hawazisemi?
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,016
    Trophy Points: 280
    hakuna mwenye ubavu wa kuishusha hadhi kariakoo

    wao wenyewe walipofika dar mara ya kwanza,walikuwa wanajiuliza
    kariakoo ndio wapi...

    actually kariakoo ndio eneo maarufu kuliko yote tanzania

    na soko la kariakoo ndio kitu maarufu kuliko mtu yeyote wala kitu chochote kingine daresalaam

    so wanajifanya tu wanapajua kariakoo,inawapa ujiko huko vijijini kwao
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,016
    Trophy Points: 280
    kariakoo ni sawa na manhattan islands ya marekani
    hapa east africa....

    kuna wafanyabiashara kutoka zambia.malawi,commoro,drc.
    kenya,uganda,msumbiji.south africa,china,thailand.uk ,us,india
    na karibu nchi zote tunazofanya nazo biashara....

    pesa inayozunguka kariakoo kwa siku,
    liquid ,ni nyingi mno.zaidi ya mra elfu moja ya transaction za daresaalam stock exchange
    na pengine mara nyingi ya liquid inayotumika bot....kwa siku...

    tungekuwa na viongozi wenye akili,kariakoo ni tayari eneo la kimataifa la kibiashara..

    wangeweke facilities nyingi na kuhakikisha usafi wa eneo.....

    wanachojua wao ni kuponda tu...
    hivi kuna mtu anaeweza tafuta data,kama simu ngapi zinauzwa kariakoo kwa siku?????
    suruali???????mashati????????
    pesa kiasi gani inazunguka kwa siku????????
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,515
    Likes Received: 1,858
    Trophy Points: 280
    Nashangaa kwa nini viongozi wa serikali wanapasema vibaya Kariakoo wakati data rasmi zinaonesha Kariakoo kuna transaction ya over 10 billion inafanyika kila siku! Kwa maana hiyo Kariakoo ni muhimu sana kwa uchumi wetu kuliko wanavyofikiri
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,016
    Trophy Points: 280
    ni zaidi ya hapo...
    bilioni kumi ni ndogo..
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    huu ujumbe ungemfikia huyo mama nadhani angebadili mtazamo
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    ni sawa na Guanzou (sijui kama ni sahihi) ya China
     
  12. M

    Mundu JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,720
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wanaoisema Kariakoo vibaya ni wakuja. Wivu tu umewajaa, wanatamani na kule udongini kwao, kungekuwa kama Kariakoo.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kama vile tandale.....tandika......manzese.......
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    dah! nimemsikia vizuri muda huu kupitia mlimani tv. kasema wabunge wajiheshimu na wasiwe kama watu wa Kariakoo. Kwa mantiki hiyo hajaichukulia Kariakoo kama sehemu ya pilika bali sehemu ya fujo na ya watu wasiojiheshimu. Haya mamaa wa Sinza mfunga barabara
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    na mnadani-Dodoma
     
Loading...