Kapoteza fahamu baada ya kuachwa

Kapoteza fahamu baada ya kuachwa

Mapenzini mtu anazama mzima mzima, moyo wote unatuama, wengine kwake hawaoni tena, ajali Wala asikii, matokeo yake yule uliyemwamini anakuja kukupa adhabu, mateso, karaha, maumivu, Majuto, anaona si kitu kwake, anashindwa kuthamini Wala kujali hisia za mwenzake, inauma sana mkuu.
Najua inaumiza saana, ila hamna namna
 
Kwakweli mm nilishasema mtu ntakaekuja mpenda kwa dhati kbs ni mme wangu tu, nae sijui atakuja lini ila kwa sasa nakuwa mguu mmoja ndani mwingine nje. Nikishaona dalili za kuzingua, najitoa fasta.
 
Daah nakumbuka way back kuna mdada almanusura achanganyikiwe because of me.
Kikweli nilizingua but its all gone now lesson learnt life went on.
Guys Dont take your lover for granted.

I'm interested to know what happened kwako je uliwahi kujuta na kutamani kumrudia?
Mega hadithi kidogo [emoji1301][emoji1301][emoji1301]
 
Mapenzini mtu anazama mzima mzima, moyo wote unatuama, wengine kwake hawaoni tena, ajali Wala asikii, matokeo yake yule uliyemwamini anakuja kukupa adhabu, mateso, karaha, maumivu, Majuto, anaona si kitu kwake, anashindwa kuthamini Wala kujali hisia za mwenzake, inauma sana mkuu.
Shikamoo mapenzi.
 
Kwani wasomi nao wanaliaga?
Kwani wasomi hawana moyo rafiki? Mapenzi kitu cha ajabu sana hata Rais wako mapenzi humliza, hakuna aliyebausa mbele mapenzi. When you love someone truly from the bottom of our heart, unakuta tunawekeza vitu vingi, we invest our feelings, love energy, time, self esteem, a part of ourselves and our life. Sasa ukiachwa au kuumizwa kwa nini usilie?
 
Hahahaaa mwanzo wa mapenzi huwa matamu zaidi ya asali, na mwisho wa kulishamirisha huwa kama shubiri iliyotiwa pilipili kichaa.
Umenikumbusha wimbo wa Munishi 'mapenzi yanaua' kuna mstari amesema hivyo.
 
Marry ni mwanamke mzuri kwa kumtazama, ana sifa za kipekee kuwa mke. Marry ni mvumilivu, ana heshima kwa kila mtu licha ya usomi wake na kazi anayofanya. Tatizo hakupata mpenzi sahihi kwake.
Kama mvumilivu akizimia kwa nini?
 
Uwezo wako wa kufikiri umeishia hapo, pole sana
Endeleza na wewe basi maana hicho mi ndiyo nimekiona huwezi kusema huyu haliagi ila anatoaga machozi tu jamii itakuwa ngumu kukuelewa
 
''don't cry because its over
Smile because it happened"
Haya maneno nmeyapenda sana sanaaa
Mary usikate tamaa mamy
Futa machozi,mshukuru Allah kwa yote
Na usirudie kuyaruhusu machozi yako yatoke tena sabab ya mtu
Piga moyo konde amini yupo aloumbwa kwa ajili yako
Co ww pekee unayeumizwa na mapenzi tuko wengi sana
Nakuomba dear simama imara na ipo cku utauona ukuu wa Mungu utampata anayekuliza kwa furaha
 
Mapenzi yanatesa kuliko kitu chochote, yana nguvu na maumivu makali kuliko kitu unachokijua wewe. You can not be good enough for every body, but you will always be the best for the one who deserve you.
wewe jamaa una maneno mazuri sana. u said it all and everyone has his/her best.
 
Relationship have so much power to bring joy into our lives, but at the same time have such a power to bring severe hurt as well. Rafiki, mapenzi yanaumiza sana mtu asikwambie labda kama wewe ujapenda. Kuna watu wamekufa kwa sababu ya mapenzi, Kuna watu wamekuwa vichaa kwa sababu ya kupenda, Kuna watu wamekatishwa tamaa ya kutopenda tena, Kuna watu wamekunywa sumu kwa sababu ya mapenzi, Kuna watu wamefilisika kwa sababu ya kupenda, Kuna watu wamekana hata wazazi wao kwa sababu ya mapenzi, naona wewe bado mtoto kwenye vitu hivi, bado unakuwa utayaona.
mh hamna nishapataga kadoa hivo sipendi kupitlizia huwa naona kama n i dont care much kama vipi i start a fresh...ila hapana sio kwakuzimia kukana kama vipi nabaki hivivi ntapata echi za dharura ntapiga show..mpaka siku tu ntampata
 
wewe jamaa una maneno mazuri sana. u said it all and everyone has his/her best.
mimi nimepapenda hapo na zaidi pale alipsema Ebo!!! nimefurah sana na huyu Mkuu amesema yote. Ila bila Mungu tutabaki kuumizwa tu. Cha msingi tumuombe Mungu atupatie nguvu pindi yatokeapo haya makitu maana ni shidaaaaa.
 
Back
Top Bottom