GENTAMYCINE
JF-Expert Member
- Jul 13, 2013
- 63,611
- 127,991
Habari wana JF,
Nimefunga ndoa na binti mmoja, baada ya kuwa nae kwenye mahusiano ya muda mrefu na kujaliwa mtoto mmoja nikaona ni vyema kuvuta jiko karibu ili tulee mwanetu na mambo mengine yaendelee. Baada ya harusi yetu ; nikamuuliza vipi kuhusu kuhamisha vitu vyako vilivyopo mkoani alipokua akifanya kazi?
Jibu nililoambulia: "nimevipeleka nyumbani kwetu"
Sasa naombeni msaada wenu, hii ni halali au nikavichukue huko kwao?
Acha ' Ubwege Nazi ' Wewe na kutusumbua Great Thinkers humu ambao sasa hivi ' tunamuomboleza ' Akwilina. Kwani ulioa kwa ajili ya Mbunye yake tu au ulioa Mbunye yake pamoja hivyo vitu vyake alivyovipeleka Kwao alivyovipata kabla ya kukutana nawe? Mijitu mingine bhana! Mswahili Mswahili tu.