Kapeleka kila kitu kwao!! Je hii ni sawa?

Kapeleka kila kitu kwao!! Je hii ni sawa?

Swahili AI

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2016
Posts
16,424
Reaction score
126,446
Habari wana JF,
Nimefunga ndoa na binti mmoja, baada ya kuwa nae kwenye mahusiano ya muda mrefu na kujaliwa mtoto mmoja nikaona ni vyema kuvuta jiko karibu ili tulee mwanetu na mambo mengine yaendelee. Baada ya harusi yetu ; nikamuuliza vipi kuhusu kuhamisha vitu vyako vilivyopo mkoani alipokua akifanya kazi?

Jibu nililoambulia: "nimevipeleka nyumbani kwetu"

Sasa naombeni msaada wenu, hii ni halali au nikavichukue huko kwao?
 
Kuna siku utamwambia aje na mabwana zake wa mwanzo.

Utoto shida kweli.....
 
Sasa mzee ulioa ukipigiaa mahesabu vitu vyake????
 
Vitu ni vyako? Wewe unaoa utegemee mwanamke aje na vitu?!
Siku moja nilikuwa mahala napata chakula cha mchana. Wakaja vijana 3 hawa ni workmates... Basi wakaja kukaa meza moja nami.

Nilichojifunza mmoja wao alikuwa anaoa in 2 weeks time. Stories zikaendelea pale weeee.... Jamaa anayeoa anawaambia wenzake wa ofisini..... Naombeni sana msiniletee zawadi za laki 2 .... Sitaki kabisa kuona mnaleta zawadi aina ya Water Dispenser.... !! Aliwatishia kuwa atairudisha. Jamaa alitaka zawadi ya angalau kiwanja.... somethings of that nature...!!

Nilicheka sana kimoyomoyo.... Nikasema puuuu mbakaa....!!! Hawa vijana wa sasa hivi sio wa muchezo muchezo....!!!
 
Siku moja nilikuwa mahala napata chakula cha mchana. Wakaja vijana 3 hawa ni workmates... Basi wakaja kukaa meza moja nami.

Nilichojifunza mmoja wao alikuwa anaoa in 2 weeks time. Stories zikaendelea pale weeee.... Jamaa anayeoa anawaambia wenzake wa ofisini..... Naombeni sana msiniletee zawadi za laki 2 .... Sitaki kabisa kuona mnaleta zawadi aina ya Water Dispenser.... !! Aliwatishia kuwa atairudisha. Jamaa alitaka zawadi ya angalau kiwanja somethings of that nature...!!

Nilicheka sana kimoyomoyo.... Nikasema puuuu mbakaa....!!! Hawa vijana wa sasa hivi sio wa muchezo muchezo....!!!
Hali yenyewe hii na zawadi unapanga wakat unaoa kwa ajili ya maisha yako mwenyewe.

Mtu anataka mpk kitanda cha kutafutia qtt wa mkewe apewe zawadi.

Huyu jamaa alienda kwa mdada akaona kuna vitu akaenda kupanga vhumba na sebule akivitegemea vije
 
Hali yenyewe hii na zawadi unapanga wakat unaoa kwa ajili ya maisha yako mwenyewe.

Mtu anataka mpk kitanda cha kutafutia qtt wa mkewe apewe zawadi.

Huyu jamaa alienda kwa mdada akaona kuna vitu akaenda kupanga vhumba na sebule akivitegemea vije

Acha tuu.... Yawezekana ilikuwa one of the factors za kuamua kumuoa huyo Dada. Moyo wa Mtu KICHAKA. Imagine kimemuuma kiasi gani mpaka kuanzisha uzi humu ndani. Baadhi ya wanaume mnatia AIBU .... Sio siri.
 
Acha tuu.... Yawezekana ilikuwa one of the factors za kuamua kumuoa huyo Dada. Moyo wa Mtu KICHAKA. Imagine kimemuuma kiasi gani mpaka kuanzisha uzi humu ndani. Baadhi ya wanaume mnatia AIBU .... Sio siri.
Naww ndio uwe makini kama bado hujapata mume. Mtu asikuone upo kwny kagari kako akataka kukuoa akiwa kishapiga hesabu za mali
 
Jipange taratibu uanze kununua vitu vyenu na wewe...

Hivyo ni vyake siyo vyenu...


Cc: mahondaw
 
Back
Top Bottom