Kanunua gari amtongoze mke wangu. Nimfanyeje?

Kanunua gari amtongoze mke wangu. Nimfanyeje?

Wewe pambana na mke wako! Ukioona hana msimamo ujue hafai kuwa mke.

Tena nachoshukuru zaidi mke wangu nikipomwambia kwanza alikasirika akaniambia tukamshtaki , nilikataa ushauri wa kushtaki toka mke wangu maana nijua ukimshitaki atakana tu , mtaanza kuleta mashaidi mtapoteza muda pia niliona adui mkuu shetani atakakuwa ameshinda hila yake ya kuua huduma ya maombi inayoshamiri katika familia yangu , na tayari tumeanza kuaminiwa na baadhi ya majirani na mialiko midogo midogo ya kuhuduma na mpaka sasa mimi ndio nimekuwa
mstari wa mbele nikimwambia hili ni somo na kipimo Mungu anatupa atuone tutavuka vp ili Mungu atuvushe kwenda hatua ya juu zaidi kuhuduma , mke wangu amenielewa .
 
Wazungu wanasema "Knowing your enemy, half the battle is finished". Kwa hiyo mkuu huna haja ya kuhangaika naye wewe zidisha maombi,fanya mambo yako,acha kumfikiria huyo jirani yako,ataumbuka mwenyewe.
 
Mwanamke ni mtu wa kutongozwa always huo huwa ni uamuzi wake akubali au akatae kutokana na maadili aliyo nayo huwezi kumlinda mwanamke ambaye ni bianadamu mwenye akili cha msingi ndugu fanya kama uliyo asikia ni kama umbea tu utatafuta presha ya bure na ukianza kumfualtilia tu mwanamke jua unajitafutia magonjwa ya moyo maana huwaga hawaeleweki hao anaweza kukuambia aliyemtongoza akamkataa je anaweza kukuambia aliyemkubali? kama wewe ulivyomtongoza akakubali basi kuna majamaa nayo yanaweza kusoundisha mpaka akakubali ishi kama vile hawezi kukusaliti milele hapo utafurahia maisha ya ndoa ukiwa na wasiwasi naye tu hata siku akija kupewa lift na huyo jamaa ukaona utajuwa tayari jamaa katoka kummega mkeo
 
Wazungu wanasema "Knowing your enemy, half the battle is finished". Kwa hiyo mkuu huna haja ya kuhangaika naye wewe zidisha maombi,fanya mambo yako,acha kumfikiria huyo jirani yako,ataumbuka mwenyewe.

Asante
 
Miaka 16 ni mingi kweli lakini katika ndoa ni kama siku 1 tu kwani nilichojifunza kuhusu ndoa uwingi wa miaka ya ndoa si kigezo kikuu cha kupima uwezo wenu kuendesha ndoa , wapo wazee wanashindwa kuelewana baada ya maisha kustaafu kazi kuanza , nimeshuhudia ndoa ya wazee waliodumu miaka 45 wamezeeka , katangulia baba kustaafu anamwambia mkewe warudi kijijini , mkewe kagoma , mke akamwambja mumewe atangulie kijijini yeye aliyestaafu na miaka 60 mke akadai yeye ana miaka 53 akifikisha miaka 55 atastaafu kwa hiari atamfuata kijijini, mume akakasirika akaenda kijijini na alipofika akaoa mke mwingine huko kijijini , mke mjini kusikia akabaki anashangaa , usidharau mtu anapoomba ushauri , lakini asante kwa ushauri wako.
Mfano wako wa uongo alafu unasema umeokoka.watu waliidumu ndoani kwa miaka 45 hawana umri huo uliotaja
 
acha uwoga

Sina woga namshangaa jamaa kwanza samahani kwa
Lugha sio nzuri ni ushamba kuuza nyumba kununua gari hata kwa matimumizi binafsi achalia mbali kutongozea wanawake ni ujinga wa mwisho kabisa maishani.
 
Nunua nawe gari

Ili iweje kwa mfano , gari ninayo ,kama mke wangu anaweza kuchepuka atachepuka tu , wanawake kuchepuka ni tabia na maamuzi yao binafsi akiamua
Kutochepuka hachepuki hata atongozwe vp akiamua kuchupa anachupa hata mpe nn
 
Usiwe na imani haba, endelea kusali.
Kwani mke ameshaliona Prado?
 
Asante sana kwa ushauri wako , mke wangu sio mapepe , ila nakubali kukaribisha jumuiya nyumbani unaweza kutafsiri kama maisha ya kiswahili na kukaribisha watu nyumbani kwako usiowajua vizuri nakubali ni hatari sema ni sababu ya maisha ya kiibada ambayo familia yangu tumejiwekea tangu zamani na wenyewe tunafurahia maisha yetu , nimeleta uzi sababu ni mara ya kwanza katika maisha yangu mtu kutishia maisha ya ndoa yangu , kuwa na imani hakukufanyi kutokuwa na wasiwasi , Mungu alimtokea Musa live wakaongea live , lakini Musa bado aliingiwa na woga pale Mungu alipomtaka akawanasue wanaisrael katika
mikono ya Farao, Yesu pamoja na kujua yeye ni mwana wa Mungu lakini ilipomlazimu apandishwe msalabani aliogopa , sembuse mmj mtu ajitatape huko anataka kunikomoa kwa kumchukua mke wangu ki ukweli sijakomaa sana kiimani mpaka niweze kuchukulia poa maana mimi
Ibada ni ziada tu baada ya kazi, naomba ushauri zaidi na asante kwa ushauri wako.
Unaishi kwa manungu na maneno ya watu...utaumia dunia ya watu hii...fanya yako duniani muda mchache achana na ya watu....inawezekana anaekuamnia ndo anammega mke wako...
Ila km ulitaka tufikilie km tamthilia its okey
 
Hearsay evidence is not admissible. Fanya mambo yako achana na 'UMBEA' wa mtaani. Hao waliokwambia, ilikuwaje hadi wao wakapata hizo taarifa kama nao sio sehemu ya 'FITNA' . Unaweza mchukia mtu bure kwa maneno ya kuambiwa, hayo maombi unayofanya dhidi ya jirani yako, pasipo kuwa na ushahidi, naweza sema ni kumpa mtihani mola wako. Fanya maombi kuomba ulinzi wa ndoa yako, na katika maombi usimtaje jirani kama kikwazo cha ndoa yako, unless una cogent evidence to support your allegations.
 
Why mtu wa maombi uwe unasikiliza majungu? Kwa akili yako mtu atatangaza kabisa hadharani nimeuza nyumba ili nimtongoze Mke wa fulani?

Usikute zote ni hisia zako tu. Kama unamuamini Mke usingeanzisha thread. Unless unamjua mkeo alivyo mapepe..

Huo mtaa mnaishi Kiswahili sana. Mnahitaji reality TV mtuburudishe
Umefunga mjadala
 
Muamini MUNGU, Jiamini, mkeo, akitaka kuibwa ataibwa tu. sio wa kumchunga
 
Back
Top Bottom