Kanisa la Kunduchi-Salasala laungua kwa radi

Kanisa la Kunduchi-Salasala laungua kwa radi

Status
Not open for further replies.

Dotto Mnzava

R I P
Joined
Mar 6, 2014
Posts
864
Reaction score
427
Wakuu nimepata simu zaidi ya moja kutoka katika maeneo mbalimbali ya jiji la Dar ues Salaam wakiniambia kuwa wakati mvua ikiendelea kunyesha leo radi imepiga katika Kanisa la Kunduchi Salasala na limeungua lote (haijafahamika kuwa ni kanisa gani).

attachment.php


Tafadhali wenye taarifa juu ya hii taarifa tunaomba atujuze zaidi.
 

Attachments

  • Kanisa.jpg
    Kanisa.jpg
    104 KB · Views: 5,401
[QUOFIRE....otto Mnzava;11531384]Wakuu nimepata simu zaidi ya moja kutoka katika maeneo mbalimbali ya jiji la Dar ues Salaam wakiniambia kuwa wakati mvua ikiendelea kunyesha leo radi imepiga katika Kanisa la Kunduchi Salasala na limeungua lote (haijafahamika kuwa ni kanisa gani).

attachment.php


Tafadhali wenye taarifa juu ya hii taarifa tunaomba atujuze zaidi.[/QUOTE]
CC FORE
 
kanisa limeakisi baa kwa kujengwa kwa makuti
 
Sitoshangaa nikisikia na hili litasemwa ni Radi ya ccm !
Coz now days hata Natural disaster/threats kama mafuriko , earthquake, windstorm , with other geological processes which can coz loss of life au property , itasemwa ni ccm!
 
Imani ziko mbili tu Roman Catholic na Islam. Ila Biblia inasema watatokea manabii wa uwongo na kuhubiri kwa jina la Mungu. Haya makanisa yanayochipuka kila siku yanamchukiza Mungu. Angalia huyo wa Salasala amejenga kanisa kwa structure ya baa tayari kuanza kuwadhulumu wakristu ambao wanafikiri kuna uponyaji. Hayo ndiyo matokeo yake Mungu wetu aliye hai si wa kumfanyia mzaha.
 
Sitoshangaa nikisikia na hili litasemwa ni Radi ya ccm !
Coz now days hata Natural disaster/threats kama mafuriko , earthquake, windstorm , with other geological processes which can coz loss of life au property , itasemwa ni ccm!

Sasa pale jangwani na ule ujenzi utasema TANU..???
 
Imani ziko mbili tu Roman Catholic na Islam. Ila Biblia inasema watatokea manabii wa uwongo na kuhubiri kwa jina la Mungu. Haya makanisa yanayochipuka kila siku yanamchukiza Mungu. Angalia huyo wa Salasala amejenga kanisa kwa structure ya baa tayari kuanza kuwadhulumu wakristu ambao wanafikiri kuna uponyaji. Hayo ndiyo matokeo yake Mungu wetu aliye hai si wa kumfanyia mzaha.

Unajua imani ni nini we panya
 
Imani ziko mbili tu Roman Catholic na Islam. Ila Biblia inasema watatokea manabii wa uwongo na kuhubiri kwa jina la Mungu. Haya makanisa yanayochipuka kila siku yanamchukiza Mungu. Angalia huyo wa Salasala amejenga kanisa kwa structure ya baa tayari kuanza kuwadhulumu wakristu ambao wanafikiri kuna uponyaji. Hayo ndiyo matokeo yake Mungu wetu aliye hai si wa kumfanyia mzaha.

Tafakari kabla ya kupost ndugu.
Tabia ya mtu ni jumla ya matendo yake
 
Wakuu nimepata simu zaidi ya moja kutoka katika maeneo mbalimbali ya jiji la Dar ues Salaam wakiniambia kuwa wakati mvua ikiendelea kunyesha leo radi imepiga katika Kanisa la Kunduchi Salasala na limeungua lote (haijafahamika kuwa ni kanisa gani).

attachment.php


Tafadhali wenye taarifa juu ya hii taarifa tunaomba atujuze zaidi.

Nilidhani Ni La Mama Yangu Nabii Flora Peter Kumbe Ni Hilo!..........Poleni Sana.
 
Sitoshangaa nikisikia na hili litasemwa ni Radi ya ccm !
Coz now days hata Natural disaster/threats kama mafuriko , earthquake, windstorm , with other geological processes which can coz loss of life au property , itasemwa ni ccm!

Hata bei ya mafuta kutoshuka ni natural disaster! Hata umasikini wa tz ni natural disaster! Hata mwandishi marehemu D.Mwangosi kule Nyororo - Iringa ilikuwa natural disaster! Escrow acc. ni natural disaster!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom