Kandarasi ya kulinda legacy, wafadhili wamechemsha?

Kandarasi ya kulinda legacy, wafadhili wamechemsha?

JPM hapiganiwi. Wewe mwanzisha mada siku moja utakuja kukiri kwa kinywa chako makosa ya ulimi wako. Usichojua ni giza! Hii comment idumu kama ushuhuda.
[emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji848][emoji848][emoji848][emoji2827][emoji2827][emoji2827]
MTAZAMO naona hukuelewa ama kuna kitu kimekupita huku mitandaoni ...lilijitokeza kundi la wazi labisa huku mitandaoni na kuweka bayana kuwa wanaipigania na kuilinda legacy ya mwanakwenda
 
Binafsi ningeshukuru kupata habari juu ya hili.

Mada hii ya mkuu Mshana ingekuwa na uzito wa kipekee sana kama angetumia ushahidi wa kutoweka kwa vipeperushi hivi kama mfano mzuri wa kuunga mkono hoja yake kuhusu kukatika kwa malipo baada ya vyanzo vya mapato kuondoka.

Mkuu 'Mshana Jr.' njoo hapa utupe mrejesho kuhusu hili.
Hivi unanunua vijarida vile Ili upate habari zipi sasa tofauti na beti za kuimba kwaya
 
Na wala hakuacha legasi yoyote. Na hata yeye alilijua hilo akakomaa Historia iandikwe haraka na yeye akiwa hai.

Wakati wa Mungu wa kuzuia hayo mambo ukafika
 
Hakuna pesa inayotosha ndio maana maisha yetu ni ya kutafuta pesa mpaka tunakufa.

Leo ni siku ya 53 tangu hayati mwendazake atwaliwe kutoka maisha haya... Wafaidikaji wa utawala wake wakajipa kandarasi ya kulinda 'mazuri' yake huku wakipambana mitandaoni na kila aliyejaribu kukosoa utawala wa hayati mwendazake. Hii si kandarasi ndogo hata kidogo.

Kuweza kuiendesha kwa mafanikio mpaka ufikie lengo kunahitaji oganaizesheni kubwa ya pamoja, rasilimali watu, na vyanzo vya uhakika vya mapato.

Vikundi tarajiwa kwa maana ya rasilimali watu vilivyotegemewa kuifanya hii kandarasi ni LMB7, MATAGA na kikundi kidogo cha SKM GANG! Lakini kwa bahati mbaya kabisa watatu hawa wakakosa ushirikiano na kuanza kuhitilafiana na kutuhumiana wao kwa wao
Ili uweze kuendesha kampeni ya mafanikio .. Ukiachana na mpango kazi wa mradi wako ... Pesa za kuwezesha na watu wa kufanya kazi ni muhimu sana.

Na hizo pesa lazima zipatikane toka chanzo cha uhakika na endelevu

Mwanzoni baada tu ya kifo mradi ulienda vizuri sana, wafanya kampeni za kulinda legacy walilipwa bila kigugumizi na walipaji walitoa bila kusita....lakini kadiri muda ulivyosogea ukweli mchungu na wa kuogofya sana ulianza kujifunua. Kwamba malipo yanayotoka hayana monitoring ya kueleweka

Kwamba kila sent itokayo hakuna replacement yake tena kwakuwa mfadhili mkuu hayupo tena.

Kwamba malipo yanatofautiana kwa watu wanaofanya kazi moja..kuna wanaopata zaidi na kuna wanaopata kiduchu. Kwamba uhitaji wa cash ni mkubwa sana kuliko matarajio na hakuna vyanzo vya mapato.

Chini ya siku 100 tayari wanapumulia mashine. Kilichobaki sasa hakuna umoja wala kandarasi ya kulinda legacy tena.. Kila mtu na lwake! Wanachoangalia sasa ni maslahi binafsi.. Kuliko kushupaa kulinda legacy ya mfu Yenye gharama kubwa ni heri kulinda chochote alichovuna toka utawala wa hayati mwendazake.

Ni wazi kuna baadhi yao ni wafaidikaji wakubwa wa miradi binafsi ya marehemu waliopewa kuisimamia, ambayo kimsingi ni ya familia ya mwendazake! Si ajabu kati yao kuna walio busy kutaka kuitaifisha na kuigeuza ya kwao.. Na hapa ndio wanachimbana na kutofautiana.

Joto la kulinda legacy linapoa kwa kasi ya aina yake na ikigonga siku ya 100 litakuwa tayari baridi kabisa... Tena ile YABISI... Halafu tutaenda kuizika legacy kwenye makaburi ya sahau.


JPM alikufanya nini??🤣🤣🤣🤣

Trust me, maana ni rahisi kabisa akasahaulika na wala usimwandike, fact kwamba unamwandika unamkumbuka aidha alibana mianya ya kula kwako au alikuadhibu,


kama ulikuwa clean kwa JPM ...hakuwa na shida

Furaha yako ni kifo?? wewe, watoto wako mke wako watakufa tu....tena kimya kimya

Soon utakosa hoja humu maana mama atakuwa wa moto na wewe utakuwa wa vuguvugu, jiandae kupiga U turn kubwa sana ya maisha humu...maana una wafuasi wengi wazuri na watakupa likes mpaka unakufa,

Ila as a man nje ya jukwaa hili huna uwezo wowote, hauna uwezo wa ku impact kitu, kubadilisha system, hauna uwezo wa kujiandaa kuwa rais, waziri, mbunge, diwani...nje ya hapa...ni mpiga soga exactly kama vijiwe vya karata na bao magomeni!! yes you are

Hiyo kandarasi hautaweza kuizuia mtaani, acha kujipa moyo, hauna nguvu ya kuwashinda watanzania ambao hata leo hii wanamkumbuka na kumtaja JPM...nenda utube, nenda insta, nenda kila mahali...he is there to stay for long long time and You are the witness...utaandika habari za JPM kama faraja yako ya kujifariji alichokufanya

Utamkumbuka JPM ukiwa kanisani, utamwota, utatafuta kila title ya kumdhalilisha, ili mradi tu YUKO akilini mwako na anaishi sana tu


Utawatafuta wenzako wawili watatu mtamsema vibaya, mtajipa moyo na faraja kudhalilisha wengine...unajua kwa nini, hamna la kuandika, hamna mnachoona, mmekata tamaa, desperation iko wazi kuwa hata mama Samia, hauna la kumfanya wala kumkosoa hata akikupiga kidole cha jichoni kwa sababu...your brain is tuned mbaya wako ni JPM!!!!!!!?

Hautakuja kumsema Samia vibaya, simply kwa sababu ushakuwa kilema wa chuki kwa JPM...in so doing utakosa weledi wa kusimama kama mtu mwenye akili timamu, ila kama zombie ambae ashaharibiwa na sumu

Utadhania mwendazake kapotea, utapita mtaani mwakani utakuta wanamsifia mahali, utakuta mtu kaanzisha thread humu kamkumbuka...utafanya nini? Utaumia sana sana sana, ili kujipa amani na moyoni...utaanzisha thread ya kumwandika vibaya...wenye akili na kifungo kama chako mtapeana moyo weee..

He is there to stay, wewe ni shahidi wa kwanza, kama hatatoka akilini mwako kwa mabaya, yuko ambaye hatamtoka kwa mazuri...na sio lazima uwaone mitandaoni what a stupid mind?

Mimi nitampenda JPM mpaka kesho, na povu, vijembe, matusi, dhihaka ruksa...ila ndio hivyo na mimi ni kilema kama wewe!!!🤣💯
 
JPM alikufanya nini??[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Trust me, maana ni rahisi kabisa akasahaulika na wala usimwandike, fact kwamba unamwandika unamkumbuka aidha alibana mianya ya kula kwako au alikuadhibu,


kama ulikuwa clean kwa JPM ...hakuwa na shida

Furaha yako ni kifo?? wewe, watoto wako mke wako watakufa tu....tena kimya kimya

Soon utakosa hoja humu maana mama atakuwa wa moto na wewe utakuwa wa vuguvugu, jiandae kupiga U turn kubwa sana ya maisha humu...maana una wafuasi wengi wazuri na watakupa likes mpaka unakufa,

Ila as a man nje ya jukwaa hili huna uwezo wowote, hauna uwezo wa ku impact kitu, kubadilisha system, hauna uwezo wa kujiandaa kuwa rais, waziri, mbunge, diwani...nje ya hapa...ni mpiga soga exactly kama vijiwe vya karata na bao magomeni!! yes you are

Hiyo kandarasi hautaweza kuizuia mtaani, acha kujipa moyo, hauna nguvu ya kuwashinda watanzania ambao hata leo hii wanamkumbuka na kumtaja JPM...nenda utube, nenda insta, nenda kila mahali...he is there to stay for long long time and You are the witness...utaandika habari za JPM kama faraja yako ya kujifariji alichokufanya

Utamkumbuka JPM ukiwa kanisani, utamwota, utatafuta kila title ya kumdhalilisha, ili mradi tu YUKO akilini mwako na anaishi sana tu


Utawatafuta wenzako wawili watatu mtamsema vibaya, mtajipa moyo na faraja kudhalilisha wengine...unajua kwa nini, hamna la kuandika, hamna mnachoona, mmekata tamaa, desperation iko wazi kuwa hata mama Samia, hauna la kumfanya wala kumkosoa hata akikupiga kidole cha jichoni kwa sababu...your brain is tuned mbaya wako ni JPM!!!!!!!?

Hautakuja kumsema Samia vibaya, simply kwa sababu ushakuwa kilema wa chuki kwa JPM...in so doing utakosa weledi wa kusimama kama mtu mwenye akili timamu, ila kama zombie ambae ashaharibiwa na sumu

Utadhania mwendazake kapotea, utapita mtaani mwakani utakuta wanamsifia mahali, utakuta mtu kaanzisha thread humu kamkumbuka...utafanya nini? Utaumia sana sana sana, ili kujipa amani na moyoni...utaanzisha thread ya kumwandika vibaya...wenye akili na kifungo kama chako mtapeana moyo weee..

He is there to stay, wewe ni shahidi wa kwanza, kama hatatoka akilini mwako kwa mabaya, yuko ambaye hatamtoka kwa mazuri...na sio lazima uwaone mitandaoni what a stupid mind?

Mimi nitampenda JPM mpaka kesho, na povu, vijembe, matusi, dhihaka ruksa...ila ndio hivyo na mimi ni kilema kama wewe!!![emoji1787][emoji817]
Mimi nitampenda JPM mpaka kesho, na povu, vijembe, matusi, dhihaka ruksa...ila ndio hivyo na mimi ni kilema kama wewe!!![emoji1787][emoji817]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Naona umejistukia na kujiwahi mapema.. Relax huna haja ya kuandika gazeti lililojaa marudio ya aya ... UMEELEWEKA kwenye aya ya mwisho mstari wa mwisho

Kiasili wewe ni LMB7/MATAGA huwezi kuandika tofauti na ulichoandika.. Nacho naona kimejaa kujifariji tupu...SIO DHAMBI na kwakweli yakupasa kufanya hivyo...BADO MNATUMIKIA KIVULI...lakini tatizo ni bajeti
 
Mimi nitampenda JPM mpaka kesho, na povu, vijembe, matusi, dhihaka ruksa...ila ndio hivyo na mimi ni kilema kama wewe!!![emoji1787][emoji817]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Naona umejistukia na kujiwahi mapema.. Relax huna haja ya kuandika gazeti lililojaa marudio ya aya ... UMEELEWEKA kwenye aya ya mwisho mstari wa mwisho

Kiasili wewe ni LMB7/MATAGA huwezi kuandika tofauti na ulichoandika.. Nacho naona kimejaa kujifariji tupu...SIO DHAMBI na kwakweli yakupasa kufanya hivyo...BADO MNATUMIKIA KIVULI...lakini tatizo ni bajeti

Mkuu

ujumbe umeupata vyema, kama kawaida haukuutegemea

ni ushauri wa kirafiki tu, una miaka 60 sasa get life na ondoka kwenye kifungo

wewe unajua book 7, n.k ni nadharia.....wewe mwanachadema unapewa sh ngapi? kwani?

sio nimejiwahi, ndio ukweli na wako wengi

Try to find other topics mkuu...otherwise unajulikana wewe ni mpinzani, umesimama imara na ulimchukia JPM....mbona inajulikana hivyo?

Hela tena? kwani si mnasema wanalipwa au walilipwa au waliiba? wana stress gani na hela wakati zipo?

Kwani wewe unaumia? au kwa sababu walikata ile mirija? dont expose yourself namna hii

uko so obsessed na likes za humu?

Ile post ndefu ni pona yako

uko kifungoni mkuu
 
Kwani kwa akili zenu propaganda zenu za kumchafua Hayati mnadhani zitafanikiwa. Ukitakujus zimefeli nenda saizi kawanyanyase wajasiliamali wadogo, Wachimbaji wadogo, au kawatapeli wanyonge uone kama hautatandikwa viboko mpaka ujute kuzaliwa.
Ninachomaanisha tutamkumbuka kwa kutufumbua macho tulivyokuwa tunaibiwa, tutamkumbuka kwa kutuonesha tunaweza kuendesha miradi mikubwa bila kuwategemea wakoloni, tutamkumbuka kwa kuapa kufa kwa ajili ya masikini/wanyonge, tutamkumbuka kwa kuishi siasa za ukweli siyo za kitapeli kama za Kigogo 2014, tutamkumbuka maana alikuwa mtoto wa Masikini.
Ninachomaanisha ni kwamba hangaikeni majizi wakubwa nyie wa mali za umma kumchafua hayati sidhani kama mtafaulu.
Shubamati
Hakuna anaetaka kumnyanyasa mtu.
Hiyo ilikuwa tabia yenu kunyanyasa na sasa imekoma watanzania tunaishi kwa furaha.
Haleluya[emoji120]
 
Hakuna pesa inayotosha ndio maana maisha yetu ni ya kutafuta pesa mpaka tunakufa.

Leo ni siku ya 53 tangu hayati mwendazake atwaliwe kutoka maisha haya... Wafaidikaji wa utawala wake wakajipa kandarasi ya kulinda 'mazuri' yake huku wakipambana mitandaoni na kila aliyejaribu kukosoa utawala wa hayati mwendazake. Hii si kandarasi ndogo hata kidogo.

Kuweza kuiendesha kwa mafanikio mpaka ufikie lengo kunahitaji oganaizesheni kubwa ya pamoja, rasilimali watu, na vyanzo vya uhakika vya mapato.

Vikundi tarajiwa kwa maana ya rasilimali watu vilivyotegemewa kuifanya hii kandarasi ni LMB7, MATAGA na kikundi kidogo cha SKM GANG! Lakini kwa bahati mbaya kabisa watatu hawa wakakosa ushirikiano na kuanza kuhitilafiana na kutuhumiana wao kwa wao
Ili uweze kuendesha kampeni ya mafanikio .. Ukiachana na mpango kazi wa mradi wako ... Pesa za kuwezesha na watu wa kufanya kazi ni muhimu sana.

Na hizo pesa lazima zipatikane toka chanzo cha uhakika na endelevu

Mwanzoni baada tu ya kifo mradi ulienda vizuri sana, wafanya kampeni za kulinda legacy walilipwa bila kigugumizi na walipaji walitoa bila kusita....lakini kadiri muda ulivyosogea ukweli mchungu na wa kuogofya sana ulianza kujifunua. Kwamba malipo yanayotoka hayana monitoring ya kueleweka

Kwamba kila sent itokayo hakuna replacement yake tena kwakuwa mfadhili mkuu hayupo tena.

Kwamba malipo yanatofautiana kwa watu wanaofanya kazi moja..kuna wanaopata zaidi na kuna wanaopata kiduchu. Kwamba uhitaji wa cash ni mkubwa sana kuliko matarajio na hakuna vyanzo vya mapato.

Chini ya siku 100 tayari wanapumulia mashine. Kilichobaki sasa hakuna umoja wala kandarasi ya kulinda legacy tena.. Kila mtu na lwake! Wanachoangalia sasa ni maslahi binafsi.. Kuliko kushupaa kulinda legacy ya mfu Yenye gharama kubwa ni heri kulinda chochote alichovuna toka utawala wa hayati mwendazake.

Ni wazi kuna baadhi yao ni wafaidikaji wakubwa wa miradi binafsi ya marehemu waliopewa kuisimamia, ambayo kimsingi ni ya familia ya mwendazake! Si ajabu kati yao kuna walio busy kutaka kuitaifisha na kuigeuza ya kwao.. Na hapa ndio wanachimbana na kutofautiana.

Joto la kulinda legacy linapoa kwa kasi ya aina yake na ikigonga siku ya 100 litakuwa tayari baridi kabisa... Tena ile YABISI... Halafu tutaenda kuizika legacy kwenye makaburi ya sahau.
No sense topic shame on you mate
 
Mkuu

ujumbe umeupata vyema, kama kawaida haukuutegemea

ni ushauri wa kirafiki tu, una miaka 60 sasa get life na ondoka kwenye kifungo

wewe unajua book 7, n.k ni nadharia.....wewe mwanachadema unapewa sh ngapi? kwani?

sio nimejiwahi, ndio ukweli na wako wengi

Try to find other topics mkuu...otherwise unajulikana wewe ni mpinzani, umesimama imara na ulimchukia JPM....mbona inajulikana hivyo?

Hela tena? kwani si mnasema wanalipwa au walilipwa au waliiba? wana stress gani na hela wakati zipo?

Kwani wewe unaumia? au kwa sababu walikata ile mirija? dont expose yourself namna hii

uko so obsessed na likes za humu?

Ile post ndefu ni pona yako

uko kifungoni mkuu
uko so obsessed na likes za humu? [emoji848][emoji3064][emoji23]likes tena!? Umejaa hisia kuliko uhalisia naona
Basi isiwe ishu endelea kuipambania leganzi SIO DHAMBI ... Mimi niache niandike ninachoona ni sahihi kuandikwa nami bila kuvunja kanuni za JF
 
ungetamani iwe hivyo lakini haiwezekani.
 
Thank you very much for a compliment mate!

Unaona kwa heshima yako, akili yako, uwezo wako na tunaokupenda...tunakuambia

Upande huu acha, hauendani na wewe

kaka kwa miaka 9 ambayo nimekufahamu hatujawahi kutofautiana, mimi kaka yako humu pia

Hakunaga mtu anachukiwa na wote, hata iweje na hakuna anayependwa na wote, hata iweje...ni asili ni ubinadamu, kupambana na hii ni kazi sana

uwe na siku njema, I am off this thread
 
Unaona kwa heshima yako, akili yako, uwezo wako na tunaokupenda...tunakuambia

Upande huu acha, hauendani na wewe

kaka kwa miaka 9 ambayo nimekufahamu hatujawahi kutofautiana, mimi kaka yako humu pia

Hakunaga mtu anachukiwa na wote, hata iweje na hakuna anayependwa na wote, hata iweje...ni asili ni ubinadamu, kupambana na hii ni kazi sana

uwe na siku njema, I am off this thread
Hapana usitoke hapa tafadhali tubishane kwa hoja.. This is the only way to become great thinkers n prove our great thinking..!!!!
 
Back
Top Bottom