Kwani kwa akili zenu propaganda zenu za kumchafua Hayati mnadhani zitafanikiwa. Ukitakujus zimefeli nenda saizi kawanyanyase wajasiliamali wadogo, Wachimbaji wadogo, au kawatapeli wanyonge uone kama hautatandikwa viboko mpaka ujute kuzaliwa.
Ninachomaanisha tutamkumbuka kwa kutufumbua macho tulivyokuwa tunaibiwa, tutamkumbuka kwa kutuonesha tunaweza kuendesha miradi mikubwa bila kuwategemea wakoloni, tutamkumbuka kwa kuapa kufa kwa ajili ya masikini/wanyonge, tutamkumbuka kwa kuishi siasa za ukweli siyo za kitapeli kama za Kigogo 2014, tutamkumbuka maana alikuwa mtoto wa Masikini.
Ninachomaanisha ni kwamba hangaikeni majizi wakubwa nyie wa mali za umma kumchafua hayati sidhani kama mtafaulu.
Shubamati