Kanda ya Ziwa na PhD Feki


Status
Not open for further replies.
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Inaonekana mikoa hii inaongoza na wau wenye Phd feki!Hasa kabila la Kisukuma pamoja na uhonest wao,limetoa member wengi wenye Phd feki.What a shame,
kuharibia sifa ya kabila hili?.
1.Milton Mahanga Makongoro-Phd feki
2.Anton Diallo -Phd feki
3.George Nangale -Phd feki
4.Raphael Chegeni -Phd feki
5.John Didas Masaburi -Phd feki

Kulikoni jamani?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,497
Likes
221
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,497 221 160
Inaonekana mikoa hii inaongoza na wau wenye Phd feki!Hasa kabila la Kisukuma pamoja na uhonest wao,limetoa member wengi wenye Phd feki.What a shame,
kuharibia sifa ya kabila hili?.
1.Milton Mahanga Makongoro-Phd feki
2.Anton Diallo -Phd feki
3.George Nangale -Phd feki
4.Raphael Chegeni -Phd feki
5.John Didas Masaburi -Phd feki

Kulikoni jamani?
Emmanuel Nchimbi, naye fake,
Mary Nagu
Mkullo
Je, hawa wote wanatoka kanda ya Ziwa?
Give us a break!
 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
1
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 1 0
Emmanuel Nchimbi, naye fake,
Mary Nagu
Mkullo
Je, hawa wote wanatoka kanda ya Ziwa?
Give us a break!
Du hiki kigingi cha nguvu, unajua hakuna uhusiano wa kirahisi hivyo.
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Jasusi ,u kiangalia Nagu ,Nchimbi au Mkulo hawatoki Kanda moja au kabila moja,angalia
idadi ya hawa wasukuma wenye Phd feki,ulinganishe na watu wote wenye hizi Phd tanzania,utakuta wanaongoza
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,497
Likes
221
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,497 221 160
Jasusi ,u kiangalia Nagu ,Nchimbi au Mkulo hawatoki Kanda moja au kabila moja,angalia
idadi ya hawa wasukuma wenye Phd feki,ulinganishe na watu wote wenye hizi Phd tanzania,utakuta wanaongoza
Ninakusikia ndugu yangu. Lakini hawa Wasukuma naoni ni uvivu tu mbona shuleni wengi tu walikuwa na akili?
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,371
Likes
1,192
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,371 1,192 280
Emmanuel Nchimbi, naye fake,
Mary Nagu
Mkullo
Je, hawa wote wanatoka kanda ya Ziwa?
Give us a break!
Mzee wangu Jasusi naona umeweka kigingi kigumu; hata hivyo kila nikiangalia tena statistics, naona kama ni kweli kuwa kanda ya Ziwa iongoza kwa hizo Ph.D feki. Kumbuka kuwa mtoa mada hakuunganisha wengine kama Profesa Waryoba wa mzumbe na Dr. Deodatus Kamala.

Mimi ninadhani kuwa tatizo hilo la Ph.D feki lilianzishwa na huyo Profesa Waryoba hapo Mzumbe kwa vile ndiye aliyekuwa Mkuu wa Chuo. Baada ya hapo ndipo feki hizo zikasambaaa na kuingia umoja wa vijana kwa kupitia akina Nchimbi na Kamala. Huko Umoja wa Vijana zikawaambukiza akina Masabauri na Nangale. Masabauri yeye akamwambukiza kaka yake Mahanga, wakati Nangale naye akamwambukiza ndugu yake huyu Dialo. Kwa mtindo huo wa kuambukizana, inawezekana idadi ikazidi kuongezeka kwa kasi zaidi katika hiyo kanda ya Ziwa.
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Inaonekana mikoa hii inaongoza na wau wenye Phd feki!Hasa kabila la Kisukuma pamoja na uhonest wao,limetoa member wengi wenye Phd feki.What a shame,
kuharibia sifa ya kabila hili?.
1.Milton Mahanga Makongoro-Phd feki
2.Anton Diallo -Phd feki
3.George Nangale -Phd feki
4.Raphael Chegeni -Phd feki
5.John Didas Masaburi -Phd feki

Kulikoni jamani?
Common denominator wote wametoka st. joseph university au ni wakristo wapende vya kunyonga na kupendelewa
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
22
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 22 135
Bongo mbona feki nyingi tu na haijalishi ni msukuma au la,mie naona ni ushamba tuuuuuuu mbona mwenzao Magufuri kakamua na kamaliza
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Tumaini ,tunazumgumzia Phd feki na sio ukristu !Kama wewe unajioa mwislamu safi,fair enough,
nakuomba tu usije ukaua watu kwa mabomu,eti kwa kuwa ni wakristu.
Changia kuhusu feki Phd,sio udini wako wa ki taliban
 
K

Kibongoto

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
227
Likes
5
Points
0
K

Kibongoto

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
227 5 0
Common denominator wote wametoka st. joseph university au ni wakristo wapende vya kunyonga na kupendelewa
Yaani kama uwezo wako wa kufikiria wote ndio umekufikisha hapo basi umaskini bongo haututoki. What a poor mindset!!
 
M

Mtata

Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
17
Likes
0
Points
0
M

Mtata

Member
Joined Jan 3, 2008
17 0 0
Hawa wote si wasukuma, labda kama kutoka kanda ya ziwa inatosha kukufanya uwe msukuma regardles ni kule kwa wauaji au nshomire.
 
M

mathew2

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2009
Messages
574
Likes
193
Points
60
M

mathew2

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2009
574 193 60
Inaonekana mikoa hii inaongoza na wau wenye Phd feki!Hasa kabila la Kisukuma pamoja na uhonest wao,limetoa member wengi wenye Phd feki.What a shame,
kuharibia sifa ya kabila hili?.
1.Milton Mahanga Makongoro-Phd feki
2.Anton Diallo -Phd feki
3.George Nangale -Phd feki
4.Raphael Chegeni -Phd feki
5.John Didas Masaburi -Phd feki

Kulikoni jamani?
Hakuna uhusiano wowote wa mtu kuwa Msukuma na kuwa na PhD feki. Sielewi hoja unayotaka kuijenga hapa. Angalia pia wote ni wakristo, unasemaje juu ya hilo? Kwanini hukuandika wakristo na PhD feki? Hilo ni tatizo la mtu bianafsi maana hawakutumwa na kabila. Jenga hoja yenye mantiki
 
D

DoubleOSeven

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2008
Messages
661
Likes
11
Points
0
D

DoubleOSeven

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2008
661 11 0
Inaonekana mikoa hii inaongoza na wau wenye Phd feki!Hasa kabila la Kisukuma pamoja na uhonest wao,limetoa member wengi wenye Phd feki.What a shame,
kuharibia sifa ya kabila hili?.
1.Milton Mahanga Makongoro-Phd feki
2.Anton Diallo -Phd feki
3.George Nangale -Phd feki
4.Raphael Chegeni -Phd feki
5.John Didas Masaburi -Phd feki

Kulikoni jamani?


Ongezea hapa jamaa wa Maswa, aliyopewa na kina Mukandara...teh ..teh...teh!
 
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
241
Likes
0
Points
0
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
241 0 0
Makongoro Mahanga na Didas Masaburi ni Wajaluo siyo Wasukuma.
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Ndio maana nilisema Kanda ya Ziwa!

Ongeza akina "Dr" Kamala na mkuu wa mafeki wa Mzumbe at that time:Warioba
 
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
241
Likes
0
Points
0
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
241 0 0
Common denominator wote wametoka st. joseph university au ni wakristo wapende vya kunyonga na kupendelewa
Acha udini, huna hoja........KWENDA ZAKO na parachial mindset yako.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,852
Likes
858
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,852 858 280
Mzee wangu Jasusi naona umeweka kigingi kigumu; hata hivyo kila nikiangalia tena statistics, naona kama ni kweli kuwa kanda ya Ziwa iongoza kwa hizo Ph.D feki. Kumbuka kuwa mtoa mada hakuunganisha wengine kama Profesa Waryoba wa mzumbe na Dr. Deodatus Kamala.

Mimi ninadhani kuwa tatizo hilo la Ph.D feki lilianzishwa na huyo Profesa Waryoba hapo Mzumbe kwa vile ndiye aliyekuwa Mkuu wa Chuo. Baada ya hapo ndipo feki hizo zikasambaaa na kuingia umoja wa vijana kwa kupitia akina Nchimbi na Kamala. Huko Umoja wa Vijana zikawaambukiza akina Masabauri na Nangale. Masabauri yeye akamwambukiza kaka yake Mahanga, wakati Nangale naye akamwambukiza ndugu yake huyu Dialo. Kwa mtindo huo wa kuambukizana, inawezekana idadi ikazidi kuongezeka kwa kasi zaidi katika hiyo kanda ya Ziwa.
Huu ugonjwa wa Ph.d feki unaambukiza sana sio hao tu, Norman Sigalla DC wa Siha aliambukizwa huko huko umoja wa vijana na rafiki yake Nchimbi na sasa Sigara inaelekea atamuambukiza Pindi Chana kwani nae yuko mbioni kutaka kuitwa DR. Mambo ndio hayo umoja wa vijana ccm; na ndio maana mafisadi wanawatumia kwa urahisi kufanikisha mambo yao kwani vijana hawa wanapenda njia za mkato!!!
 
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
411
Likes
3
Points
33
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
411 3 33
Inaonekana mikoa hii inaongoza na wau wenye Phd feki!Hasa kabila la Kisukuma pamoja na uhonest wao,limetoa member wengi wenye Phd feki.What a shame,
kuharibia sifa ya kabila hili?.
1.Milton Mahanga Makongoro-Phd feki
2.Anton Diallo -Phd feki
3.George Nangale -Phd feki
4.Raphael Chegeni -Phd feki
5.John Didas Masaburi -Phd feki

Kulikoni jamani?
Hivi wewe unaijua kanda ya ziwa au unaota mchana mchana????? Kwa taarifa yako kanda ya ziwa ndiyo inaongoza kwa Phd halali na kwa usomi.

Halafu wewe na standard 7 yako unajua hata maana ya Phd?

Acha kuandika vitu usivyovielewa wewe...ebo!!!!
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Akashube,kanda ya Ziwa inaweza kuwa na Phd nyingi halali ,at the same time kuwa na Phd feki .Sioni hoja yako.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,215,557
Members 463,281
Posts 28,552,767