Kamwe usilazimishe mahusiano/ndoa

kwamba unamuacha polepole bila taarifa....kweli naona hupendagi ujinga
Ohoo shangaa unyonyolewe mjini hapa!

Yaani ukishaona mtu haeleweki, uchumba miaka mitano, saba, nawe mlize tu! Unajifanya uko nae kumbe uko busy na mambo yako na hakuna kumwambia sijui tuachane, na PAPUCHI humpi....

Atajiongeza tuu
 
Ilo nalo neno nina boyfriend ni mwaka Wa saba huu, hata nyumbani kwao hataki kunipeleka, najuana na marafiki zake tu..najipa moyo eti namsubiri akiwa tayari ila naona muda kwake haufiki..nazeeka buree...mambo haya magumu sana
Mmh... my dear chungulia na pembeni.
Nilikua na bf kwa miaka mitano.
Tangu nina 26 hadi 31yrs halafu hana mpango haeleweki na ananitumia bure! Nilikua nasimamia ujenzi wa nyumba zake, kufatilia madeni ya kampuni zake, kufukuzia nae tenda zake.
Bado nihangaike na mwanae issue za shule au hosp. Hakuwahi kuninyanyasa hata kidogo ila ana wanawake foleni.
Nikajichomoa tu mzimamzima bila ugomvi wala shari.
Wala hakushtuka
Nikaenda pengine...
Hadi leo hajaoa ananipongeza tu.
Na kanizidi 5yrs.
 
Yaani hiyo ndo akili shost!

Mi yalishanikuta Mara mbili hayo mauchumba sugua gaga!

Mwanzo nilikuwa nalia wee! Baadae nikaona najichosha nikawa ngangari,

Mwanaume ni wa kupambana nae ukilegea tu, utajuta maisha!
[emoji25] [emoji115] pole sana Wit naweza kuwa msaada kwako[emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Haaa haaa haaa...nimecheka kama mazuri

Kuna wanaume wanawatumia wanawake kama mandondocha yao!

Bora ulishtuka mwingine angekomaa si anajua ana hela!?
 
Kaka vipi kwani yule wifi yetu hujamuoa au ndo umegoma kumsamehe...!!?
 
Hivi inawezekana eeh. Yaani huku kuna wanaume wanaandikaga vitu mpaka natamani niwaone live maana nakua nshafall in love na miandiko yao.
[emoji3] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Hapa Mungu anahusika sana ili akujalie upate mke/mume mwema,kinyume cha hapo ni mauzauza tu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…