Kampuni zanazonunua mahindi Tanzania

jkagubho

New Member
Feb 19, 2016
3
45
Naomba kufahamu kampuni ambayo inajihusisha na ununuzi wa mahindi hapa Tanzania ... kwa mtu yeyote anaefahamu naomba msaada please.
 

gbefa

JF-Expert Member
Jun 1, 2016
3,681
2,000
Mkuu kampuni zipo nyingi ila wana masharti sana sijui kama mtawezana, maana wao hayo mahindi wanaupgrade yawe mbegu, sasa wao wanataka wakusimae kupanda n.n
 

Ukwaju

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
12,686
2,000
Kwanini usipeleke mwenyewe Nchi ya jirani yako, mbona Nchi ya Kenya walishafungua biashara hiyo, nenda mwenyewe mpakani
ukishindwa wauzie Bodi ya Nafaka Arusha, Dodoma, Iringa nk
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom