Kampuni ya Madini Canada yawapa Ulaji Watanzania Wawili

Kampuni ya Madini Canada yawapa Ulaji Watanzania Wawili

Miaka 9 baadae ukweli unaanza kujitokeza hadharani kwa kila MTANZANIA Mwenye uchungu na UZALENDO wa nchi yake ajiamulie mwenyewe.
Huu Uzi ni muhimu sana,haswa kwa wale wanaobeza na kukejeli Ripoti ya Kamati (Makanikia).
Time will tell.
 
Asante sana JF. It's a highly valuable reference.
Yawezekana ama tumewashika ama wametushika pabaya!!
 
Huu uzi muhimu....ina maana hawa jamaa wapo kwenye game muda ..tena katika kampuni shindani na ACACIA, wao wapo jikoni sasa!! Kazi tuyayo watanzania tunachezewa "cheupe chekundu" tuuu!!
 
Mkuu sipendi kuitabiria nchi yetu mabaya halafu yanakuwa kweli, lakini hawa wahuni na mafisadi wa CCM wanaipeleka nchi yetu mahali pabaya sana.
Huoni kuwa imekuwa plus sasa huyu kuwepo humo kwakua anajua kila kinachoendelea? Waty wanapata wapi ujasiri wa kusema Prof. Mruma uchunguzi wake siyo sahihi? Awezaje kukosea kufanya uchunguzi mtu ambaye amekuwa insider katika process nzima ya mining?
 
Halafu naona walioteuliwa na hii kampuni miaka hiyo ni kalemani na abdulkadir mruma,kalemani sasa naibu waziri,mruma alikula shavu la ile kamati ya mchanga ya JPM, je hii ni coincidence kwamba walikuwa pamoja kwenye ile bodi ya kampuni na sasa wakakutana mmoja naibu mwingine mwenyekiti wa kamati ya mchanga ya JPM?

Isijekuwa makampuni ya kimataifa yanagombana kupitia watanzania wenyewe.....ugomvi wa kibiashara?

Je hayajawahi kupambana kusaka leseni ya uchimbaji na sasa aliyeshindwa anatumia maafisa wetu kulipiza?

I doubt!

Ngoja tuendelee kutega masikio!!

Nahisi kuna watu wanakomoana hapa,

Kwani kampuni kinzani haiwezi kukosoa practice ikiona opportunity ya kufanya hivyo? Acha wagongane vichwa sisi tupate haki yetu...Ushirika wa wachawi huo...
 
Haya masuala yako deep than tunavyofikiri but let see how this ends.
 
As of Sept 2010,New Board of Directors :

The Board of Directors and Executive Officers of the Company are now comprised of the following:

Name

Position

Harpreet Singh Sangha

President, Chief Executive Officer and a director

Reginald Mengi

Chairman of the Board and a director

Honorable Joseph Rugumyamheto

Director

Wenqin Zhang

Director

Revno Scheepers

Director

Douglas Boateng

Director

Herminder Rai

Secretary, Treasurer and Chief Financial Officer
 
As of Sept 2010,New Board of Directors :

The Board of Directors and Executive Officers of the Company are now comprised of the following:

Name

Position

Harpreet Singh Sangha

President, Chief Executive Officer and a director

Reginald Mengi

Chairman of the Board and a director

Honorable Joseph Rugumyamheto

Director

Wenqin Zhang

Director

Revno Scheepers

Director

Douglas Boateng

Director

Herminder Rai

Secretary, Treasurer and Chief Financial Officer
Mkuu inaonekana hii picha ya mchanga ina mambo yamejificha tena makubwa
 
Then apewe Uwaziri kamili kuchukua nafasi ya Prof. Muhongo.
Katibu Mkuu apewe Prof.Mruma.

P.
Duh!
Hii watu wa migodi wakiijua watadhani ripoti ya mchanga ilipikwa kutokana na urafiki wa naibu na mruma!
 
tusiwavunje moyo kabla ya kuanza.......sometimes inabidi uingie kwenye kiini cha matatizo ili kutatua matatizo hayo.

watanzania mliochaguliwa nafasi nyeti kama hizo, tunaomba mkumbuke utanzania wenu na mpiganie haki za wananchi watanzania wenzenu

Inawezekana sala na maombi yangu yamejibiwa? [HASHTAG]#Gaijin[/HASHTAG]
 
Nilichojifunza hapa Prof Mruma na Dk Kalemani wanaufahama mzuri wa hii sekta zaidi ya waropokaji kama kina Lissu, kwa wale waliokuwa wanatoa kejeli Prof Mruma ni mwanataaluma anayejua kucheua madesa tu wana la kujifunza hapa.
Hawakustahili kuwa kwenye Tume/wizara kama wao wenyewe ni wakurugenzi wa kampuni pinzani ya madini kibiashara,lazima wangeweka "wivu"
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom