Kampuni mpya ya adini, mbadala wa ACACIA


E

Esss

Member
Joined
Nov 20, 2014
Messages
21
Likes
16
Points
5
Age
31
E

Esss

Member
Joined Nov 20, 2014
21 16 5
Ndugu ukiona kiongozi msomi anakwambia hakuna jipya jaribu kufatilia kwanini anasema hayo?

Serekali italipwa zile 300M Dolla, ila kwa awamu,,, trust this, kampuni mpya itayokuja ku replace Acacia ndiyo italipa na italipa kwa awamu, sasa jiulize, Je Acacia wakibadili jina wakakubaliana na Barrick waendelee na uzalishaji kutakua na jipya?

Ni kona gani Acacia hawazijui? yote yalikuepo hapo jambo jipya ni aliekurupusha lianze upya
 
GoPPiii.

GoPPiii.

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
1,356
Likes
1,987
Points
280
GoPPiii.

GoPPiii.

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
1,356 1,987 280
Wataalamu wanakuja...
 
M

Massanda OMtima Massanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
1,014
Likes
505
Points
280
M

Massanda OMtima Massanda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
1,014 505 280
ndugu ukiona kiongozi msomi anakwambia hakuna jipya jaribu kufatilia kwanini anasema hayo?
Serekali italipwa zile 300M Dolla, ila kwa awamu,,, trust this, kampuni mpya itayokuja ku replace Acacia ndiyo italipa na italipa kwa awamu, sasa jiulize, Je Acacia wakibadili jina wakakubaliana na Barrick waendelee na uzalishaji kutakua na jipya?
ni kona gani Acacia hawazijui? yote yalikuepo hapo jambo jipya ni aliekurupusha lianze upya
Hujaona jipya? Vyovyote itakavyokuwa, haitakuwa kama ilivyokuwa. Na hayo ndiyo mabadiliko yaliyokuwa yaatakiwa. Unaweza usiyaone kwa sasa kwa kuwa unafikiri kulikuwa na ukurupukaji!
 
Kilele9

Kilele9

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2017
Messages
306
Likes
171
Points
60
Kilele9

Kilele9

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2017
306 171 60
ndugu ukiona kiongozi msomi anakwambia hakuna jipya jaribu kufatilia kwanini anasema hayo?
Serekali italipwa zile 300M Dolla, ila kwa awamu,,, trust this, kampuni mpya itayokuja ku replace Acacia ndiyo italipa na italipa kwa awamu, sasa jiulize, Je Acacia wakibadili jina wakakubaliana na Barrick waendelee na uzalishaji kutakua na jipya?
ni kona gani Acacia hawazijui? yote yalikuepo hapo jambo jipya ni aliekurupusha lianze upya
Hivi hii kampuni Acacia ilianza shughuli zake hapa Tanzania mwaka gani ?
 
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
3,833
Likes
2,433
Points
280
popbwinyo

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
3,833 2,433 280
Hakuna upya wa kampuni hapo,
Kuna upya wa jina la kampuni,
 

Forum statistics

Threads 1,236,424
Members 475,125
Posts 29,257,360