Kampeni za udiwani: Mnyika akiunguruma katika kata ya kitwiru mkoani iringa kumnadi bahati chengula

eden kimario

JF-Expert Member
Jun 13, 2015
10,205
2,000
ad66f7a6d7ca18019971ca67ddc02945.jpg
b1d00ec812a282b27c2d650dcc9819c7.jpg
50390b9efaa819326f193ac91e224a1b.jpg
 

Erick Kalemela

JF-Expert Member
Nov 19, 2017
727
1,000
Kunakitu hakiko sawa kwa Mh.John John Mnyika kapoa sana wengi wanasema kua hakukubaliana na Ujio wa Lowasa,Nchi hii Ina hazina kubwa sana ya Vijana Wazarendo Mnyika ni miongoni mwao
 

bowlibo

JF-Expert Member
Dec 10, 2011
3,176
2,000
kupoa kivipi, wa ccm waliochemka ni nani na nani? show zote ni kwa kiranja mkuu. fursa ya kumwaga sera imewadia na kaonekana mnataka nini tena?
 

Amani kisinga

Member
Jan 12, 2017
64
125
Anaona aibu jinsi walivyomtukana mh EL halafu leo anae cjui kama ndani ya cdm huwa wanatazamana usoni na kupitiapitia magazeti ya miaka miwili kurudi nyuma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom