Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni za Ubunge ZNZ zaibua mengi, Maalim 'amuumbua' Kinana, baba amkana mwana, Lowassa na mahaba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by barafu, Jan 9, 2017.

  1. barafu

    barafu JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2017
    Joined: Apr 28, 2013
    Messages: 4,234
    Likes Received: 10,556
    Trophy Points: 280
    image.jpeg image.jpeg image.jpeg Nimefuatilia uzinduzi wa kampeni ktk Jimbo la Dimani kule Znz.Mkutano ulifanyika ktk uwanja wa skuli ya Fuoni.Katika machache "yaliyonivutia" ni hotuba ya Lowassa.Kwa kweli kwa hotuba tu,Mzee wangu hajambo!!Kwanza alianza na salamu...Lkn pili akamshukuru Maalim Seif kwa kumualika ktk "sherehe" hiyo hapo Dimani.2020 UKAWA andaeni hii nafasi...msirudie kosa.



    Lowassa akataja idadi ya kula alizopata Znz na zile za JPM.Katika idadi yeye aliongoza,kwa hiyo akawauliza kama yeye alimshinda JPM huko Znz akiwa wa UKAWA,kwanini waseme Shein alimshinda Maalim Seif na huko ndio "ngome" ya CUF?Ukisikiliza "vigongo" vya hotuba hizi basi unaona kwanini Mzee kaamua hii mikutano isiwepo mpaka 2020.Kuna mengi sana yangetibuka.

    Maalim Seif akazibua siri,kuwa kumbe hata yale mabadiliko ya Halmashauri Kuu ya Taifa na Kamati Kuu ya chama yalifanyika bila hata Kinana kuelewa lolote;yaani hata yeye kaja kuyasikia tu mkutanoni kama vile mjumbe kutoka Wilaya ya Kalambo alivyoyasikia mlemle ukumbini Ikulu.MaalimSeif anasema

    "Kinana weee... hujui yanayoendelea ndani ya chama chako, utayajua ya nchi wewe? Ikiwa kumefanywa mabadiliko makubwa ya muundo wa wajumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa na Kamati Kuu ya chama chako na pamoja na kuwa Katibu Mkuu hukuwa ukiyajua, umeyasikia vikaoni kama wajumbe wengine, utayajua ya nchi wewe?"


    Hii inastua!!Kwamba kumbe hata Kamaradi Kinana yanayoendelea ndani ya chama hayajui??Hii inaweza kuhitaji aya mpya na bandiko jipya.

    CCM waitazame Zanzibar kwa jicho la mashauriano na si kwa ubabe.Hata baba wa mgombea wa CCM jana alitoka hadharani na kusema yeye atamuunga mkono mgombea wa CUF,si kwa sababu hampendi mwanae,bali hapendi dhulma ya Chama ambacho mwanae anagombea.

    Wakati wa Ukoloni kulikuwa na msemo unasema Hence the saying: 'If the Sultan's drums sounded in Zanzibar, residents of the Great Lakes would dance to their rhythm"

    Yanapofukuta Zanzibar,bara na Maziwa makuu hutikisika...Tuyapoze ya Znz,ili tusicheze ngoma yao.
     
  2. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 34,790
    Likes Received: 10,238
    Trophy Points: 280
    Mungu ibariki cuf , Mungu ibariki UKAWA .
     
  3. The Mig

    The Mig Member

    #3
    Jan 9, 2017
    Joined: Jan 7, 2017
    Messages: 28
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 5
    Nimempenda huyo baba wa mgombea. Anaijua dhamira yake na hajaidhurumu.

    Nawaombea wazanzibar (wana Dimani uchaguzi mwema wenye amani, utulivu na usio na dhuruma) Amina
     
  4. chikutentema

    chikutentema JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2017
    Joined: Dec 10, 2012
    Messages: 6,046
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Hii ya Baba wa mgombea wa ccm kuunga mkono Ukawa nimeipenda sana
     
  5. E

    Earthmover JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2017
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 10,208
    Likes Received: 1,507
    Trophy Points: 280
    ......
    .....daima na milele
     
  6. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2017
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 7,504
    Likes Received: 7,909
    Trophy Points: 280
    Seif anashangaa Kinana hakujua Mabadiliko ya Halmashauri ya CCM lakin yeye hajishangai kwa kutojua kuwa The Professor alikuwa anarudi kwny Uenykt wake Taifa CUF!

    Lowassa anayatambua Matokeo ya Uchaguzi wa Rais wa Muungano kutokea Zanzibar kwa kuwa tu kule aliongoza lakin akitajiwa Matokeo ya Maeneo aliyokataliwa anasema Tume si huru sasa sijui Yale ya Zanzibar yalisimamiwa na Tume huru?

    Kama Seif alijua mpaka taarifa za ndani kutokea Ikulu kuwa Kinana hakushirikishwa kwny Mabadiliko ndani ya Chama kwanini hakujua kuwa Mwenyekiti wake anarudi kwny Himaya ya Uenykt?

    Lowassa asipeleke Fitna Zanzibar, Kama kudai kuibiwa kura wote wanadai wameibiwa kwanini Lowassa yeye anamtambua Dr. Magufuli lakin anamchochea Mwenzie kutomtambua Shein?
     
  7. wambura marwa

    wambura marwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2017
    Joined: Mar 7, 2015
    Messages: 1,558
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Show Ndiyo kwa inaanza
    "HAKI YA MTU HAILIKI NI, TUNGU AMBIZANENI MLOILA. "
     
  8. MR MAJANGA

    MR MAJANGA JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2017
    Joined: Oct 4, 2014
    Messages: 1,586
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Kama lowassa alimshinda jpm iweje shein amshinde seif, hii kauli nimeipenda bure na ninaona na kukubaliana na maghufuli bila kukataza mikutano pasingetosha
     
  9. mr.London

    mr.London JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2017
    Joined: Apr 6, 2014
    Messages: 1,611
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kumbe kinana hayajuwi ya ndani ya CCM? Kule zanzibar sasa alienda kufanya nini ccm nouma wanamtumilia kama chambo kumbe na yeye anapata habari ya maamuzi ya ccm kupitia wassap.
     
  10. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 34,790
    Likes Received: 10,238
    Trophy Points: 280
    Ishaanza kuwatokea puani kudadeki !
     
  11. barafu

    barafu JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2017
    Joined: Apr 28, 2013
    Messages: 4,234
    Likes Received: 10,556
    Trophy Points: 280
    Mkuu The Mig ,mzee mwenyewe ndiyo huyu hapa...kasema hawezi kumpa kura mwanae,si kwasababu hampendi,ila chama alichopitia kugombea
    image.jpeg
     
  12. jmi

    jmi JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2017
    Joined: Sep 11, 2015
    Messages: 533
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 80
    Nenda tena shuleni ukasome ili uandike kitu kinachoeleweka.

    Lkn pia usitumie kichwa cha mwenzio au akili ya mwenzio kuwaza. Jaribu kutumia akili yako hata kiasi kidogo. Je yeye seif alijuaje kama kinana hakushirikishwa ktk uteuzi wa wajumbe wa halmashauri kuu ya ccm taifa? Ukipata hilo jibu basi za kuambiawa changanya na zako.
     
  13. wambura marwa

    wambura marwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2017
    Joined: Mar 7, 2015
    Messages: 1,558
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Walijificha kwenye matembele ya siasa mpaka 2020 kumbe ubaya hauna kwao
     
  14. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 34,790
    Likes Received: 10,238
    Trophy Points: 280
    Tena kupitia group la Nape .
     
  15. wambura marwa

    wambura marwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2017
    Joined: Mar 7, 2015
    Messages: 1,558
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Sawa ngoja niende shule
     
  16. E

    Earthmover JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2017
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 10,208
    Likes Received: 1,507
    Trophy Points: 280
    ....
    .....mbuya tata
     
  17. bra easy

    bra easy Senior Member

    #17
    Jan 9, 2017
    Joined: Oct 18, 2015
    Messages: 149
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Pole sana najua inakuuma sana, narudia tena kwa heshima na taadhima nakupa Pole
     
  18. S

    Say no to actors JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2017
    Joined: Aug 9, 2016
    Messages: 383
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 80
    Wewe naye rudi shule ujifunze jinsi ya kufikiri na kusoma vizuri. Unasema uteuzi wa wajumbe wa NEC badala ya utenguzi wa zaidi ya nusu ya wajumbe wa NEC.
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2017
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,948
    Likes Received: 2,471
    Trophy Points: 280
    Kumbe ndio maana Kinana anakomaliaa kupumzika! Fikra za one man show! Anakuja na majina mfukoni kama yeye alivyopatikana!!!
     
  20. ngushi

    ngushi JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2017
    Joined: Jul 8, 2016
    Messages: 2,038
    Likes Received: 1,852
    Trophy Points: 280
    Nimemkubali sana huyo mzee hajataka kuidhulumu nafsi yake
     
Loading...