Kampeni, naomba tumpe kura zetu Arabela | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampeni, naomba tumpe kura zetu Arabela

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Baba V, Oct 31, 2012.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Wapendwa wana chit-chat mzee mzima naja kwenu kuwaomba kura mumpigie huyu mrembo Arabela , naanza na wewe C6 , charminglady kaa pembeni lea mwanetu huyo tumboni, mambo ya 'CAT WALK' jukwaani na ujauzito usijetuletea mtoto ana matege mama, Erickb52 naomba kura yako iende kwa Arabela, Mamndenyi, Kaizer BAK , awp The Boss , TANMO Gwangambo , lara 1 kamalize kwanza msala wako na boss ndo uje kwenye mashindano, Arushaone , @figganiga, Asprin na wake zako BADILI TABIA cacico na Yummy kura zenu ni muhimu, Ruhazwe JR pamoja na nafasi yako naomba kura yako, manoah mpigie kura Arabela , Rejao Ritz na zomba tumemaliza kwenye udiwani tumieni zile mbinu tufanikishe ushindi kwa Arabela , wapi PakaJimmy na Filipo Zinduna nahitaji kura yako kwa Arabela , mwaJ , Kaunga , MadameX , Blaki Womani , princess enny , Mtambuzi na mume mwenzio muuza ubuyu na mwanenu King'asti nawategemeeni, Bishanga na Kongosho sitisheni libeneke japo kwa dakika mbili mumpigie kura Arabela, wadau wa CC tuko wengi tunaendelea hata kama sijakutaja ka mchina kamejaa, ngoja nihamie kwenye desktop ntarudi kwenu, pamoja sana kura kwa Arabela
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,863
    Trophy Points: 280
    Chit chat nipeni kura zenu nilete mageuzi, MADA MOTO MOTO, Itakuwa Addictive!!!!!!!! Yaani Entertainment is my thing wadau, Yaani nina mipango mizito ndo naandaa SPEECH ya kuzindua kampeni zangu rasmi!!!!!!!!!! (ALWAYS IN STYLE!!!!!)

    "Kwa RAHA ZAIDI, URODA ZAIDI, UTAMU ZAIDI NA MAHABAT ZAIDI NDANI YA CHIT CHAT VOTE FOR LARA 1 (KUBA LA MAADUI) "

    Ndo slogany yangu ya kampeni, haya COPY N PASTE leteni zenu ila LARA 1 ndo nimeanzisha!!!!!!
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,323
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    you have already got mine!
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,368
    Likes Received: 4,803
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikufikirie kwanza...Naangalia upepo kwanza...Ila unaushawishi dada ww khaa...
     
  5. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,252
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Jaman jaman Baba V mmemsikia usifanye makosa ukaja jilaumu mtu sahihi ni me Arabela. Please vote for me
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Wewe kamalize kwanza msala wa PEF urudi hapa december, umesikia!??? asiyeskia la mkuu......!? kwanza Zinduna amerudi..., do you know her!!????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Lara 1 hagombei?????akigombea lara lazima nimpe kura yangu bt kama hagombei naomba yeyote anishawishi nimchague
     
  8. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    weka avatar
     
  9. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    yangu umepata
     
  10. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    chagua
    kundi A Ciello , charminglady
    kundi B lara 1 , CUTE
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,863
    Trophy Points: 280
    Very gooooood!!!!!!!!! Umejoin the winning team!!!!
     
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,863
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaaa! Baba V huna hamu ya kuona NITATOKA VIPI KIKAMPENI??????? Zinduna jana kanipiga dongo eti mie napenda sana mbesaaaa!
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,863
    Trophy Points: 280
    Good Choice!!!!! UMEJOIN THE WINNING TEAM YA WATU WA UKWEEEE NA UHAKIKAAAAA!!!!!!!!!!! (Kama bado hujapiga jiulizeee jeeee wewe ni wa UKWEEEEEEEEEEEEEEEE!!!!!!! kama ndio vote for LARA 1 TOTO LA UKWEEEE NA UHAKIKA!!!!!!)
     
  15. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,863
    Trophy Points: 280
    Good Choice!!!!! UMEJOIN THE WINNING TEAM YA WATU WA UKWEEEE NA UHAKIKAAAAA!!!!!!!!!!! (Kama bado hujapiga jiulizeee jeeee wewe ni wa UKWEEEEEEEEEEEEEEEE!!!!!!! kama ndio vote for LARA 1 TOTO LA UKWEEEE NA UHAKIKA!!!!!!)
     
  16. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,863
    Trophy Points: 280
    Good Choice!!!!! UMEJOIN THE WINNING TEAM YA WATU WA UKWEEEE NA UHAKIKAAAAA!!!!!!!!!!! (Kama bado hujapiga jiulizeee jeeee wewe ni wa UKWEEEEEEEEEEEEEEEE!!!!!!! kama ndio vote for LARA 1 TOTO LA UKWEEEE NA UHAKIKA!!!!!!)
     
  17. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    mapema sana nishafanya hvo
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,909
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    hii ndo nafasi ya kukumbushia ile pm yangu ya tongozo. mia
     
  19. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,103
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    naangalia upepo
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kesho mchana kutakuwa kuna party ya mbege kwa wapiga kura wote, bureeeeeee, venue ni bilicanas.
     
Loading...