feyzal
JF-Expert Member
- Apr 20, 2016
- 9,006
- 18,651
Badilisha haraka utapoteaKampala university kimefungiwa au hakijafungiwa maana nimeapply certificate ya clinical officer pale
Badilisha haraka utapoteaKampala university kimefungiwa au hakijafungiwa maana nimeapply certificate ya clinical officer pale
Kina nini kwaniBadilisha haraka utapotea
We unanishauri nikasomee chuo kipi sasa ambacho ni boraYaan ukinitajia hiki chuo najisikia vibaya ni uharo pale hakuna shule nimesoma C.O kwa semister 1 tu nimehama sijui kwanini serikali haiwajibiki dhidi yao
Tafuta cha serikali chchteWe unanishauri nikasomee chuo kipi sasa ambacho ni bora
Magumashi mi nimesma hapo nimehama ukiingia pale jua utakua dr kilaza[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kina nini kwani
P asantMagumashi mi nimesma hapo nimehama ukiingia pale jua utakua dr kilaza[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]