KaMERA YANGU LEO NA USAFIRI WETU


Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,431
Likes
31,661
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,431 31,661 280
20.jpg
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,431
Likes
31,661
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,431 31,661 280
17.jpg
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,431
Likes
31,661
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,431 31,661 280
23.jpg
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,431
Likes
31,661
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,431 31,661 280
21.jpg
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,431
Likes
31,661
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,431 31,661 280
1.jpg
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Nawaambia pungueni Dar, njoni mkoa huku hamuelewi!
Ebu tumia jicho la 3 kutazama ndani ya 5 yrs to come itakuwaje!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,431
Likes
31,661
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,431 31,661 280
29.jpg
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Nimeshindwa kuzifungua sijui shida iko kwangu au ni objective problem?
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
101
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 101 160
Duk kuishi Mbagala kwa kweli inahitaji ujasiri!!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,431
Likes
31,661
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,431 31,661 280
Duk kuishi Mbagala kwa kweli inahitaji ujasiri!!
bro mi nshazoea ......kuna kipindi walipokuwa wanajenga barabara ya kilwa pale mtoni mtongani ulikuwa unavua kwanza viatu ndio upite kwenye mimaji michafu mimaji ya ****** ///dont joke
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Hii kero sijui kama itaisha nawaonea huruma kwa wale wanaishi Dar sasa na Joto la kutoka kariakoo kwenda kimara,Mbezi na sehemu nyingine.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,555
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,555 280
bongo nyu yoki bana......kuna fast food joints siku hizi....steers....best bite (hii ya longi kidogo).....kuna shoprite, game, woolworths....lol
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
118
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 118 160
hayo ndio maisha bora kwa kila mbongo yenye kasi zaidi,hari zaidi na nguvu zaidi! maana bila nguvu daldala kwako ni ndoto za abunuasi na hadithi za buricheka!!
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,435
Likes
1,481
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,435 1,481 280
Kuna wakati mramba pindi yu waziri wa fedha aligusiwa juu ya adha ya usafiri dar alijibu vipi vile? Ngoja nim quote...."watu wanunue magari yao".......tehehhee aliye shiba bana...
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
ndiyo raha ya public transport tanzania, halafu kunawatu wanasema wenye magari wayaache majumbani watumie usafiri huu kupunguza foleni, itawezekana ?
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
bro mi nshazoea ......kuna kipindi walipokuwa wanajenga barabara ya kilwa pale mtoni mtongani ulikuwa unavua kwanza viatu ndio upite kwenye mimaji michafu mimaji ya ****** ///dont joke
kweli safari bado ni ndefu!mmh
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Hivi hilo ni tatizo la uhaba wa magari au barabara au uvivu wa viongozi wa kufikiri?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Makaazi sasa ndio balaa....mbu na joto juu

11.3%20Manila_slums.jpg
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,391
Likes
3,141
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,391 3,141 280
Duk kuishi Mbagala kwa kweli inahitaji ujasiri!!

Sio Mbagala tu, hebu pita pale posta mpya uone gari za Masaki zinavyogombewa (muda wowote), ilhali Masaki ndiko ambako tunaamini kwamba wanaoishi pale wana uwezo wa kila mtu kuwa na gari.

Kimsingi kuishi Dar ni matatizo makubwa sana. Huduma za usafiri na miundombinu haziendani kabisa na wingi na ongezeko la watu. Tusiporekebisha hali hii, nadhani miaka mitano ijayo itakuwa tabu sana kufika katikati ya jiji.
 

Forum statistics

Threads 1,237,974
Members 475,809
Posts 29,308,500