Kamati ya roho mbaya

Kamati ya roho mbaya

uwepo

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2014
Posts
600
Reaction score
743
Ndio kuachwa kupo na ukiachwa achika ila kuna vitu huwa vinakupa furaha sana baada ya kuachana ntavitaja baadhi kama unacho utaongezea

1. yani mmeachana ila x wako anaanza kupauka huwa inaleta furaha sana au mmeachana alafu paap anafukuzwa kazi huwa kuna karoho flan kanasema tuone jeuri yake.....

2.Mmeachana tu yani na deal ndo zinaanza kama hulikuwa huna kazi mara paap kaz tena bonge la kitengo huwa inaleta raha sana

3. Mmeachana anaenda kudate na mtu yani hata wewe unaweza ukamchora kwa mkono wa kushoto

4. mmeachana anaanza kupost penzi jipya wewe unapost vitu wanavoviota ambavyo tayari umevipata kama usafir sio gari lakin nyumba huwa inaleta gari

5. Alikuwa bahili kutoa pesa ila akianza kupush mpaka inawaka moto mara paap mmeachana umepata jamaa mpya linajitoa mno bhuana ata aumwe paka wenu anataka akatiwe bima hii n kwa wadada sana... huwa inaleta raha sana

6. Mmeachana mdada wa watu anapata mtu kakuzid kila kitu financial, upstairs na mengineyo mengi hii huwa inaleta sana stress kwa sis wanaume hapa usipokuwa makini unaweza ukaingia tinder hitwe au tantan na we ukote wa kulipa shambulio la aibu


Wataalam wa mambo mkiongezea sio mbaya

Rai yangu kwa wanaume wezangu 2019 tutafute pesa sana kila mwanamke ni bora na uvumilivu wake kwako unaendana na kiwango cha pesa ulichonacho.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mmeachana anaenda kudate na mtu ambae hata kwa mkono wa kushoto unaweza kumchora,yaan ni raha sana
 
Miaka ya nyuma niljkua na mahusiano na dada falan iv yaan nilimpenda yule dada nae ilifikia atua siku za wkend anakuja job nampa funguo anaenda kunifanyia usafi home...

Kuna siku mahusiano yaliyumba kidogo nakuja muliza kwa nn iv..akajibu bora nitafute mtu mwingine yy kwa sasa hayupo tiari na anarudi shule kusoma...nilimuomba asinifanyie ivyo na kama ni shule nipo tiari kumsubir mpaka atapomaliza

Dah..manzi ndio alipandwa na hasira na kuniambia na no zake nifute,kesho yake nakuta ashaniblock kila kona

Nikayaruhusu maisha yasonge.. sasa mwanzoni mwa mwaka huu nikagongana nae mahali..kachoka mbaya,yaani ata kuniangalia usoni hawezi..kumbe alipigwa mimba kazalia nyumbani...

Now ata anipe free papuchi sitaki!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
haaaaa kamati ya roho mbaya iyo
Miaka ya nyuma niljkua na mahusiano na dada falan iv yaan nilimpenda yule dada nae ilifikia atua siku za wkend anakuja job nampa funguo anaenda kunifanyia usafi home...

Kuna siku mahusiano yaliyumba kidogo nakuja muliza kwa nn iv..akajibu bora nitafute mtu mwingine yy kwa sasa hayupo tiari na anarudi shule kusoma...nilimuomba asinifanyie ivyo na kama ni shule nipo tiari kumsubir mpaka atapomaliza

Dah..manzi ndio alipandwa na hasira na kuniambia na no zake nifute,kesho yake nakuta ashaniblock kila kona

Nikayaruhusu maisha yasonge.. sasa mwanzoni mwa mwaka huu nikagongana nae mahali..kachoka mbaya,yaani ata kuniangalia usoni hawezi..kumbe alipigwa mimba kazalia nyumbani...

Now ata anipe free papuchi sitaki!

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Miaka ya nyuma niljkua na mahusiano na dada falan iv yaan nilimpenda yule dada nae ilifikia atua siku za wkend anakuja job nampa funguo anaenda kunifanyia usafi home...

Kuna siku mahusiano yaliyumba kidogo nakuja muliza kwa nn iv..akajibu bora nitafute mtu mwingine yy kwa sasa hayupo tiari na anarudi shule kusoma...nilimuomba asinifanyie ivyo na kama ni shule nipo tiari kumsubir mpaka atapomaliza

Dah..manzi ndio alipandwa na hasira na kuniambia na no zake nifute,kesho yake nakuta ashaniblock kila kona

Nikayaruhusu maisha yasonge.. sasa mwanzoni mwa mwaka huu nikagongana nae mahali..kachoka mbaya,yaani ata kuniangalia usoni hawezi..kumbe alipigwa mimba kazalia nyumbani...

Now ata anipe free papuchi sitaki!

Sent using Jamii Forums mobile app
Karma is a b..tch but make sure that b..tch is beautiful.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom