Kamati Kuu ya CHADEMA yakutana Dar es Salaam

Kamati Kuu ya CHADEMA yakutana Dar es Salaam

Ninayo furaha kuwafahamisha watu wote Duniani kwamba , leo 17/09/2022 Kamati Kuu ya Chadema inakutana Mkoani Dar es salaam katika kikao cha Kikatiba .

Kikao hicho Kizito kinaongozwa na Yule yule Mwamba wa siasa za Tanzania , Freeman Mbowe ambaye pia ni Mwenyekiti wa Chama hicho .

Kaa tayari kupokea taarifa nzito zinazobeba DIRA YA TAIFA .

Mungu ibariki Chadema

View attachment 2359813
Suala la kuzuia mikutano linaua vyama kinzani kabisa.

Tulikatae Kwa kufanya mkutano wa hadhara Dar peupeeee!!!!
 
Ninayo furaha kuwafahamisha watu wote Duniani kwamba , leo 17/09/2022 Kamati Kuu ya Chadema inakutana Mkoani Dar es salaam katika kikao cha Kikatiba .

Kikao hicho Kizito kinaongozwa na Yule yule Mwamba wa siasa za Tanzania , Freeman Mbowe ambaye pia ni Mwenyekiti wa Chama hicho .

Kaa tayari kupokea taarifa nzito zinazobeba DIRA YA TAIFA .

Mungu ibariki Chadema

View attachment 2359813
Hii picha nayo vipi mkuu 'Erythro', huyu binti enzi zake usingeondoa macho pale!

naona pamekuwa na mabadiliko makubwa sana katika enzi hizi za maridhiano. Tutajuwa tu kulikoni. Hakuna linalofichika ndani ya nchi hii.
 
tunataka kamanda Halima na wenzake warudishwe haraka sana.
tunamuhitaji mdee na wenzake zaidi kuliko wengine.
 
Wanakutania hotelini.

Hawana hata mahali pa kujisitiri.

Miaka ile thread kama hii utakuta ipo page ya 20.
 
Ninayo furaha kuwafahamisha watu wote Duniani kwamba , leo 17/09/2022 Kamati Kuu ya CHADEMA inakutana Mkoani Dar es salaam katika kikao cha Kikatiba .

Kikao hicho Kizito kinaongozwa na Yule yule Mwamba wa siasa za Tanzania , Freeman Mbowe ambaye pia ni Mwenyekiti wa Chama hicho .

Kaa tayari kupokea taarifa nzito zinazobeba DIRA YA TAIFA .

Mungu ibariki Chadema

View attachment 2359813
Tarehe 18/9/2022 saa moja na nusu sasa na hakuna tamko lolote mpaka sasa hivi. Au Mbowe alikuwa anawarambisha asali wenzake! Ahahahahah!!!
 
Basi jumatatu utawasalimia Senti kayumba,hakikisha salamu zangu zinafika,usiende chimbo kama kawaida Yako🤔
Nisipoenda chimbo nitapataje kujua "Tamko la Kamati Kuu ya Chadema"? Maana mpaka leo halijatoka. Au wanalichakachua kwanza? Ahahahahah!!
 
Ninayo furaha kuwafahamisha watu wote Duniani kwamba , leo 17/09/2022 Kamati Kuu ya CHADEMA inakutana Mkoani Dar es salaam katika kikao cha Kikatiba .

Kikao hicho Kizito kinaongozwa na Yule yule Mwamba wa siasa za Tanzania , Freeman Mbowe ambaye pia ni Mwenyekiti wa Chama hicho .

Kaa tayari kupokea taarifa nzito zinazobeba DIRA YA TAIFA .

Mungu ibariki Chadema

View attachment 2359813
Mna ushabiki mwingi zaidi ya facts za kisiasa.
 
Back
Top Bottom