Kamati Kuu ya CHADEMA yakutana Dar es Salaam

Kamati Kuu ya CHADEMA yakutana Dar es Salaam

Ninayo furaha kuwafahamisha watu wote Duniani kwamba , leo 17/09/2022 Kamati Kuu ya CHADEMA inakutana Mkoani Dar es salaam katika kikao cha Kikatiba .

Kikao hicho Kizito kinaongozwa na Yule yule Mwamba wa siasa za Tanzania , Freeman Mbowe ambaye pia ni Mwenyekiti wa Chama hicho .

Kaa tayari kupokea taarifa nzito zinazobeba DIRA YA TAIFA .

Mungu ibariki Chadema

View attachment 2359813
Chama pendwa na watanzania woote.

Mungu awatangulie
 
Ninayo furaha kuwafahamisha watu wote Duniani kwamba , leo 17/09/2022 Kamati Kuu ya CHADEMA inakutana Mkoani Dar es salaam katika kikao cha Kikatiba .

Kikao hicho Kizito kinaongozwa na Yule yule Mwamba wa siasa za Tanzania , Freeman Mbowe ambaye pia ni Mwenyekiti wa Chama hicho .

Kaa tayari kupokea taarifa nzito zinazobeba DIRA YA TAIFA .

Mungu ibariki Chadema

View attachment 2359813
Mwamba mlamba asali
 
Asante kwa taarifa, tuko standby very attentively kusubiria taarifa hizo nzito za kikao hiki, kama ulivyo tujulisha.

P
Kauli dhabiti kutoka kwa Mwanaccm mwenye akili zake.
Sio hawa vijana wanaokejeli kwa kauli chafu taarifa ya kikao kizito ambacho naamini Rais, Makamu Rais na PM hata wao wako makini kutaka kujua KK ya chama kikuu cha upinzani imeazimia nini katika kikao chake.
Pascal Mayalla endelea kuwa Samaki mzima ndani ya tenga lililojaa waliooza lakini ipo siku utajitambua kuwa wewe sio kama wao na umeingia ndimo simo na utajiondoa usije ukavunda nawewe [emoji1787][emoji1787]

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
 
Umesahau wale wenye macho ya kurembua ktk chama chako, au mnaruhusiwa "kula kungu" katika chama chenu?
Mkuu pilipili kichaa , yale macho ya kuregea ni macho yake yalivyo, hivyo ndivyo yalivyo umbwa na Mungu yakiwa yameregea hivyo hivyo, na sio yameregea kwa kula kungu!.

Tena kuna wengi hayo macho ndio mmeyaona sasa baada ya mwenye macho hayo kwa sasa kuwa yeye ndiye, lakini kuna akina sisi hayo macho tuliyaona kitambo na tukayaulizia humu Ikitokea kuna Kiongozi ana Macho mazuri, na umeyapenda, je, kuna ubaya kumsifia macho yake? Ni ukosefu wa heshima na adabu?

Kitu kizuri kuhusu macho haya, japo yameregea... lakini yanaona hayo...!.
P
 
Pascal Mayalla endelea kuwa Samaki mzima ndani ya tenga lililojaa waliooza lakini ipo siku utajitambua kuwa wewe sio kama wao na umeingia ndimo simo na utajiondoa usije ukavunda nawewe [emoji1787][emoji1787]
Mkuu Chakaza, japo ni kweli, kwa formula ya samaki kwenye tenga la samaki wabichi, samaki mmoja akioza, wote wameoza!. Lakini pia kisasa, kwenye tenga la samaki, samaki wote wakioza, akatokea samaki mmoja mzima, huyo samaki mmoja mzima mwenye powers za uponyaji kwa kutumia powers zake za uponyaji anaweza kuwatibu samaki wengine wote waliooza wakaacha kuendelea kuoza na mwisho wakatakasika!.
P
 
Hata sijui unataka nini , maana baada ya kuambiwa endelea kubaki jf umeanza kutukana , Kamati kuu ya Chadema si kikao cha nusu saa , wanaweza kukutana hata siku 3 , sasa unataka tukuambie nini kabla ya kikao kumalizika .

Au umeamua kutukana ili uonekane na wewe ni mjanja ?
Ahahahahah! Ngoja nisubiri basi wiki.
 
Back
Top Bottom