Kamanda Siro liangalie hili vizuri

Kamanda Siro liangalie hili vizuri

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Posts
27,705
Reaction score
65,343
Siyo kila mtu anazo sifa za kushika silaha. Na siyo kila mtu anazo sababu za kushika silaha.

Kamwe usiruhusu wanasiasa kuinajisi kada ya jeshi la polisi kwa kutafuta umaarufu kwa kushika shika ama kuvaa sare zenu.

Kwani waziri hawezi kutoa maelekezo yanayohusiana na jeshi mpk avae sare zenu na kushika silaha?

Mbona waziri Mwinyi hafanyi hivi?
Mbona waziri Ummy hashiki sindano ama mikasi ya upasuaji?

Hivi huyu pichani anatofautiana vipi na mbunge Goodluck aliyezindua chanjo kwa kumdunga mtu sindano?

Halafu muangalie vizuri usoni, ana utulivu wote kichwani ama kuna jambo analiwaza? Vipi akiitumia vibaya silaha kulingana na mawazo yake?

Screenshot_20180723-081625.png
 
Kwa nchi hii ilipo fikia, inawapasa sasa watendaji wakuu na wanao simamia sheria/silaha, ndio wafuate vile wanasiasa wanavyo taka.
Rejea New sheriff in town alipo ibuka from no where, na kuwashinikiza wakuu wa majeshi ya ulinzi na usalama kwamba lazima wawe na ilani ya chama cha mapinduzi, na bila hata simile akasema kwamba hiyo ndio dira itakayo waongoza kwenye kila watakacho kifanya.... Shwain kabisaaaa
 
Kaishika utafikiri jembe la kulimia! Teh teh
Kuna watu wanapenda kulazimisha mambo....
Huyo inabidi aende kwa ninja akamkochi namna ya ku handle silaha...

Ova
 
Mh. Kigwangalla ni waziri mchapa kazi, huyu hana mfano ni mwananchi shupavu na ana uchungu na nchi yake. Wampe hata kifaru aendeshe tu huko mbungani pamoja na mbomu ya mkono ya kutembelea nayo.
 
Mbona kiranja wa malaika alikaa kwenye kiti cha dreamliner wakati yeye sio rubani? Nakumbuka mwendo kasi aliendesha kabisa wakati wa uzinduzi. Kwa awamu hii, hayo ni mambo ya kawaida sana.
 
Mh. Kigwangalla ni waziri mchapa kazi, huyu hana mfano ni mwananchi shupavu na ana uchungu na nchi yake. Wampe hata kifaru aendeshe tu huko mbungani pamoja na mbomu ya mkono ya kutembelea nayo.
Duh, muda mwingine tuwe serious kwenye mascara ya msingi!!
 
Mh. Kigwangalla ni waziri mchapa kazi, huyu hana mfano ni mwananchi shupavu na ana uchungu na nchi yake. Wampe hata kifaru aendeshe tu huko mbungani pamoja na mbomu ya mkono ya kutembelea nayo.
Umelipwa kiasi gani kujana promo kama hii?
Au ndio wewe mwenyewe Kigwa?
Mwambie aende akachukue vifaa vya kijeshi anavyotaka,ila asipige navyo picha/kuuzia sura!!))
 
Umelipwa kiasi gani kujana promo kama hii?
Au ndio wewe mwenyewe Kigwa?
Mwambie aende akachukue vifaa vya kijeshi anavyotaka,ila asipige navyo picha/kuuzia sura!!))


Namsifia kwa sababu naona vitendo vyake, Tanzania tulikosa viongozi waadilifu. Kigwangalla oyeee na vifaru pamoja na mabomu atakayopewa oyeeee.
 
Back
Top Bottom