Mmmhh sijui hii kama ni kweli au la ! Nakuachia weye..Afande mwelewa sana na asiyependa majivuno
huwez watoa chagas kila idara wapo uzuri wa kusoma mapemaNinachojua ni Mchaga, baaasi. Paka na panya
huwez watoa chagas kila idara wapo uzuri wa kusoma mapemaNinachojua ni Mchaga, baaasi. Paka na panya
Kweni JK alivyosema ukiambiwa kitu basi changanya na za kwako wee hukumuelewa? Kama unamjua Mpinga basi utakubali kuwa nimpinga ni mpareKweni JK alivyosema ukiambiwa kitu basi changanya na za kwako wee hukumuelewa? Kama unamjua Mpinga basi utakubali kuwa ni mnyiramba bora ktk ubora wake nashangaa Mwigulu mutu ya AAAA halafu inafanya 000000 sijui inatoka Ushora Ndago?
mpinga ni mpareKweni JK alivyosema ukiambiwa kitu basi changanya na za kwako wee hukumuelewa? Kama unamjua Mpinga basi utakubali kuwa ni mnyiramba bora ktk ubora wake nashangaa Mwigulu mutu ya AAAA halafu inafanya 000000 sijui inatoka Ushora Ndago?
ndo maana watu wameshtuka dreamliner ina route ya kwenda kilimanjaro airport si unajua hata mkuu alisema kaskazini wasubiri? ni chuki kalii ya awamu hii dhidi ya wachaga na uzuri tunajuahuwez watoa chagas kila idara wapo uzuri wa kusoma mapema
mpinga ni mpareKama kaingia meli ya Tanga basi inabidi tufunge na kumwombea kwani pale hachomoki , viungo atakavyopewa Tanga.... Kiomboi. Misigiri, Kitega, Kinampanda, Ndago, Ulemo hakuna, huyo tusahau kabisa si wetu tena
Truehuwez watoa chagas kila idara wapo uzuri wa kusoma mapema
Yeuwiimpinga ni mpare
mpinga ni mpareMko nae wapi mkuu? Dar au Iramba? au Singapore?
uzuri wa watu wa Kilimanjaro wamesomA kila idara wapo,ukiwatoa hapa unawakuta kulendo maana watu wameshtuka dreamliner ina route ya kwenda kilimanjaro airport si unajua hata mkuu alisema kaskazini wasubiri? ni chuki kalii ya awamu hii dhidi ya wachaga na uzuri tunajua
mpinga ni mpare
tatizo lko unajikomba kwa Lumumba unadhan wanatupenda wana KLM,?True
Fanya utafiti sehemu stahiki halafu utuletee mrejesho hapa uzini mkuu. Pesa za sherehe ya kumuaga zinatoka wapi!? Mzee Kinana alipostaafu alifanyiwa sherehe ya kuagwa?Mh alistaafu? Kamanda mkubwa kabisa katika chombo asiagwe?
Ahaa kwamba kahamishwa kitengo!Mmmhh sijui hii kama ni kweli au la ! Nakuachia weye..
Huyu aliondolewa Mbeya kabla ya mambo ya ajali, na km nakumbuka vzr amekuwa placed mahakama kuu/wizara ya sheria na katiba. Ni kawaida kwa jeshi kuwa na watu kule..
Kahamishiwa south africaKwamba kahamishwa,kama kahamishwa yupo mkoa gan?
Yupo, leaveEven Mambosasa is missing in action
Mtu wa Singida wewe dogo.Sio mchaga.ni mtu wa tanga