Kamanda Mawazo ameuawa na Mfumo wa Jeshi la Polisi - Lema

Kamanda Mawazo ameuawa na Mfumo wa Jeshi la Polisi - Lema

hebu jamani tungoje taarifa ya polisi tusianze kulaumu huyu wala yule

Polisi au Policcm? Hivi polisi wakija wakasema aliuawa na mkewe tutakubali!? Sidhani kama kuna ukweli zaidi ya walioshuhudia!
 
Mwachen Lema asema. Juzi kwenye uzinduzi wa kampen Zake alisema RPC wa Arusha aliwaambia bodaboda wakimvunja mguu Lema, awawezi kukaa Polis zaidi ya Nusu saa.

na RPC alirekodiwa
 
Nina kila sababu ya kuamini kuwa waliotekeleza tukio hili ni CHADEMA wenyewe. Kwanza wanasema kuwa Alphonce alikuwa na mkutano wa ndani kata ya Katele kuwaapisha mawakala. Wakiwa kwenye mkutano, walipata taarifa kuwa mkutano wao ulikuwa unarekodiwa na watu wanaosadikiwa kuwa ni wana CCM ambao walikuwa nje ya ukumbi huo. Walipotoka nje ndipo kundi la wana CCM walipowavamia na kuwajeruhi baadhi ya wafuasi wa CHADEMA. Cha kushangaza eti Alphonce Mawazo amekutwa umbali wa nusu kilometa kutoka eneo la mkutano na eti wenyewe wanashangaa aliondokaje kwenye eneo hilo na alivamiwa na watu eti asipate msaada wowote.

Lema naye anakuja na figisu zake eti wahusika si CCM bali ni polisi. Cha kushangaza kwenye andiko hilo haelezi moja kwa moja jinsi polisi walivyohusika bali anasema eti wanawakumbatia wahalifu. Huu ni uhuni wa hali ya juu sana
Ikiwa kwa akili dhaifu kama hizi mnapewa vyeo basi ni hatari sana ! Bali nakuomba utambue kwamba " what goes around comes around "
 
So sad; very sad indeed
Naweza kusema tu RIP Alphonce Mawazo
 
Mwachen Lema asema. Juzi kwenye uzinduzi wa kampen Zake alisema RPC wa Arusha aliwaambia bodaboda wakimvunja mguu Lema, awawezi kukaa Polis zaidi ya Nusu saa.

na RPC alirekodiwa
Lema ni shujaa .
 
Ikiwa kwa akili dhaifu kama hizi mnapewa vyeo basi ni hatari sana ! Bali nakuomba utambue kwamba " what goes around comes around "
Nilichokifanya ni kuonesha jinsi mnavyoandaa uongo na mnashindwa kuutetea. Hamna akili ya pamoja ndo maana Lema anabwabwaja huku na wengine wakibwabwaja. Inasikitisha kuona Mawazo anauawa mbele ya Makada wenzake wa CHADEMA na wasichukue hatua ya ama kuwapiga picha hao wauaji. Hii ni fedheha kubwa kwenu na hakika dhambi hii ya unafiki itawatafuna sana
 
Mwachen Lema asema. Juzi kwenye uzinduzi wa kampen Zake alisema RPC wa Arusha aliwaambia bodaboda wakimvunja mguu Lema, awawezi kukaa Polis zaidi ya Nusu saa.

na RPC alirekodiwa
Lema hawezi kuaminika kamwe. Anafanya siasa za ulaghai.
 
Ushahidi wa uongo sio mzur,uko dar huko umejifichavnyuma ya keybord unajiandikia tu unachohisi then anatoa ushuhuda,acheni siasa huu ni uhalifu kama uhalifu mwingine

Tuliokuwepo Arusha soweto tuliwambia alierusha rusha bomu alilindwa na polisi kwa bunduki kwa macho tulimwona hamkutuamini. Subirini siku ya kuamini.
 
Inauma sana kwa kitendo cha kinyama namna hii wamelazimisha uione pepo kabla ya wakati ila r.i.p wewe mbele sisi nyuma mapambano ndiyo kwanza yameanza umeondoka kabla ya kupata ukombozi wa pili wa nchi yetu tzania ila ila tutaendelea pale ulipoishia.
Daaaah...kamanda alphonce mawazo jembe letu mungu aiweke roho yako pema pepon.
 
Bado unawasikiliza hao jamaa?

Mkuu mitanzania sijui ipoje. Soweto alierusha bomu alilindwa na polisi kwa macho alionekana. Unamwambia mtanzania anakuambia oooh mara chadema wahuni. Oooh tusubirie report ya polisi. Labda wasubiri wamalizwe wote ndiyo waamini.
 
Tuliokuwepo Arusha soweto tuliwambia alierusha rusha bomu alilindwa na polisi kwa bunduki kwa macho tulimwona hamkutuamini. Subirini siku ya kuamini.

Mbona haujamtaja sasa toka nyuma ya keyboard umtaje vinginevyo na wewe utakuwa ulihusika kwenye mauaji hayo!!!
 
Mbona haujamtaja sasa toka nyuma ya keyboard umtaje vinginevyo na wewe utakuwa ulihusika kwenye mauaji hayo!!!

Tumia akili. Umtaje unamjua? Ukimwona mtu siku moja unamjua jina na alikotoka siku hiyo hiyo.
 
Miafrika ndivyo mlivyo hamjui hata thamani ya uhai wa wenzenu! ! Kweli mnafanana sokwe! ....

Unafikiri kwa kusema hivyo Wazungu ndiyo watakuthamini na kukutofautisha wewe na sisi Waafrika wengine? Unafikiri Wazungu watatuita sisi masokwe na kukuita wewe binadamu kwa kuwa tu umetudharu Waafrika wenzako?
 
Najua mawazo yako ya ki-ccm jaribuni kuiba alafu mtajua mbona mbeya mmeshindwa kuiba

Hata za Lowassa mnasema ameibiwa ! sasa hivi jamaa anachunga ng'ombe.
Kikiumana wewe utakuwa chini ya uvungu, huku mkeo umemuachia geti alinde.
 
Jamani Mbona hakuna anayeeleza kisa cha yeye kuvamiwa? Yeye kama mwananchi anaweza tenda kosa kwahiyo msikimbilie kwenye nafasi yake bila kueleza mkasa mzima.

Kwa hiyo kama ametenda kosa ndo auwawe tena kwa kupigwa panga na shoka kichwani? Wee wa wapi! Mpuuzi sana wewe, umenikera
 
Back
Top Bottom