Kamanda Mawazo ameuawa na Mfumo wa Jeshi la Polisi - Lema

Kamanda Mawazo ameuawa na Mfumo wa Jeshi la Polisi - Lema

Hiyo ndiyo mizigo kama wewe, temana nayo rudi kwa topic.
Kwanini mmeamua hivi au mnakula nyama za watu ktk awamu hii ya 5?

Usamehewe bure duniani na kesho akhera. . . .
 
  • Thanks
Reactions: 999
Naona unarudi kwenye sense ,sasa kumbe niliposema viongozi wa ukawa watoe tamko kieleweke ,hukuelewa nini ??

Matamko yako mengi sana lkn nchi hii wapinzan watamwaga dam sana ila wajitahidi kutoa matamko ya kielimu,kiraia ili sanduku la kura liwawajibishe watawala. Naamini baada ya magufuli wapinzani ndani ya miaka kumi kupita wanaiangusha ccm, matamko yatapoteza ladha ya ccm kukabidhi nchi tuwe wavumilivu.
 
anaye amin kuwa mawazo kauwawa na ccm anajiliwaza buree.....waliomuondoa ni polisi hakika...
lema kasema ukweli
 
mijitu.inaingia kwako na kukuchukua ka kuku wala hawahoji....wao ni jibu moj tu.....tumeagizwa toka juu
 
Inasikitisha sana Mtanzania wa Tanzania inayohubiri demokrasia na uhuru wa kujitawala eti leo ninapokuwa mpinzani wa Chama kinachotawala naonekana kama mnyama au Gaidi fulani kwa baadhi ya wanaokuwa na siasa za kiuadui.
INACHOSHA SASA
 
uncleben_ na Tariq boy hiyo mada yenu kwa mustakabali wa ukombozi wa nchi yetu ni kama vile kuulizana kati ya Yai na Kuku kimeanza nini? Kuvumilia hadi lini? au tupigane dhidi ya nani na faida yake ni nin? lakini ni lazima tutafute ufumbuzi wa hili jambo!
 
hebu jamani tungoje taarifa ya polisi tusianze kulaumu huyu wala yule

NAOMBA NIKUPE TAARIFA ITAKAYOTOLEWA;-
--->>wakati anatoka mkutanoni ghafla alikutana na majambazi,na walimshambulia kwa vitu vizito na venue ncha Kali,jitihada zilifanyika lakini kwa bahati mbaya aliaga dunia akiwa hospitalini,........bado linaenxelea na upelelezi,taarifa za kina zitatolewa hapo baadae
 
Waliofanya tuko hili wakamatwe Mara moja na sheria ichukue mkondo wake,
Kwani hakuna mwanadamu mwenye mamlaka ya kutoa uhai wa mwenzake.

Police fanyeni kazi yenu kwa weredi wenu na kwa kutumia intelijensia yenu kuwanasa wote waliohusika na tukio hilo.
Ili kuondoa mtazamo hasi juu ya jeshi letu lenye dhamana ya ulinzi wa raia na mali zao.

Siasa hizi za mauaji zikomeshwe Mara moja kuendelea kuzifumbua macho ni kulitumbukiza taifa letu kwenye machafuko.
Wananchi wote tuwe watulivu wakati jeshi la police likifanya kazi yake.
unaongea vitu gani? Hujasikia wananchi waliwakamata watu wakawapeleka Polisi huko wakaachiwa ndani y nusu saa
 
hebu jamani tungoje taarifa ya polisi tusianze kulaumu huyu wala yule

Kama hauna cha kuchangia kaa kimya, ni polisi ipi inayoweza kutoa taarifa sahihi ya kifo cha kuuawa kwa kiongozi au mwanachama wa chama cha upinzani?
 
Nikweli kamanda[/QUO


Nchi hii anayeweza kutetea haki mpaka hata tone la mwisho la damu wamebaki akina Gidbless Lema na akina Duni Haji! Hawa watu wako real toka ndani ya mioyo yao! Ni watu wanaoweza kutia chachu ya mabadiliko isiyoweza kugeuzwa tena! Lema kaijengea ujasiri Arusha ambao kwa asilumia 100 umetokana na utaxari wake wa kuwa mstari wa mbele bila kuwatanguliza wengine! Akina Duni Haji wameijenga CUF huko visiwani kwa sababu yaujasiri wao wa kukaa mbele badala ya kuwatanguliza wengine!

Mabadiliko ya kudai haki yanahitaji watu waliojikana maisha yao kwa ajili ya wengine! Wako tayari hata akiwa peke yake bila kujali wengine mko wapi!

Kamanda Mawazo alikuwa ni mwanafunzi wa Lema ndo maana alikuwa tofauti na alikuwa akirnrza chachu ya Lema kule janda ya Ziwa!


Upinzani unawahitaji sana watu kama akina Lema kuliko watu wastaraabu maana ustaraabu katika mazingira ya siasa za kwetu itachukua miaka mingi kufikia mabadiliko!
 
Ifike mahali tufike mwishooooo....! Na kwa pamoja tuseme imetosha inasikitisha sana viongozi wa nchi kukaa kimya kwa udhalimu km huu...
 
anaye amin kuwa mawazo kauwawa na ccm anajiliwaza buree.....waliomuondoa ni polisi hakika...
lema kasema ukweli

hao polisi wanaoua kwa shoka hata rwanda hawakuwepo, kapigwa na moko za wachimbaji katika mzozo, eneo alilokuwa ni hatari sana hata polisi wanaenda kule kwa tahadhari kubwa, nayeye sio wa kwanza kupigwa moko pale, kukaa nyarugusu ni sawa na kukaa mogadishu stay at your own risk.
 
Nikweli kamanda[/QUO


Nchi hii anayeweza kutetea haki mpaka hata tone la mwisho la damu wamebaki akina Gidbless Lema na akina Duni Haji! Hawa watu wako real toka ndani ya mioyo yao! Ni watu wanaoweza kutia chachu ya mabadiliko isiyoweza kugeuzwa tena! Lema kaijengea ujasiri Arusha ambao kwa asilimia 100 umetokana na ujasiri wake wa kuwa mstari wa mbele bila kuwatanguliza wengine! Akina Duni Haji wameijenga CUF huko visiwani kwa sababu yaujasiri wao wa kukaa mbele badala ya kuwatanguliza wengine!

Harakati za kudai haki zinahitaji watu waliojikana maisha yao kwa ajili ya wengine! Wako tayari hata akiwa peke yake kupambana bila kujali wengine mko wapi!

Tumemwona Nasari pia akichukua misimamo ya Lema na amekuwa na mafanikio makubwa na kuungwa mkono na wengi!

Kamanda Mawazo alikuwa ni mwanafunzi wa Lema ndo maana alikuwa tofauti na alikuwa akieneza chachu ya Lema kule kanda ya Ziwa!

Wapinzani wenye misimamo kama ya Lema ndiyi huleta impact kwenye siasa za upinzani!


Upinzani unawahitaji sana watu kama akina Lema kuliko watu wastaraabu maana ustaraabu katika mazingira ya siasa za kwetu itachukua miaka mingi kufikia mabadiliko!
 
unaongea vitu gani? Hujasikia wananchi waliwakamata watu wakawapeleka Polisi huko wakaachiwa ndani y nusu saa

polisi wa nyarugusu hawana ubavu wa kumkamata mchimbaji mdogo, niwatu hatari nae kamanda ndo kawafuga sasa wamemgeuka.
 
Back
Top Bottom