Kamanda Kova apiga stop maandamano ya Libya - Dar

Kamanda Kova apiga stop maandamano ya Libya - Dar

ni haki ya kidemokrasia...

Chadema wanachochea vurugu.............waislamu haki ya kidemokrasia,kuna tatizo la msingi kwa huyu mufti wa sasa, waislamu mnaoitakia mema dini yenu chukueni hatua...........
 
Jumuia ya ma imamu iliokuwa imeandaa maandamo makubwa ya kupinga uvamizi wa nchi za magharibi nchini Libya, ambayo yalikuwa yafanyike kesho ljumaa yamepigwa STOP na Kova
:TBC habari

Waruhusiwe ni haki yao kikatiba. Pia wana hoja za kuwasilisha. Uvamizi wa Libya una walakini!
 
MUFTI MKUU SIMBA SASA WATANZANIA TUKUELEWEJE KWA UNAFIKI HUU JUU
YA MAANDAMANO KUUNGA MKONO SIASA ZA LIBYA???


Maandamano ya Ndugu zetu Waislamu Tanzania kwa ajili ya UFISADI dhidi ya Wa-Tanzania kwa Mufti Mkuu NI HARAMU lakini pindi wafanyavyo kitu hicho hicho katika mazingira haya haya ya Bongo kwa jina la Nchi ya Kiislamu ya Libya na wakati mwingine kwa ajili ya Wa-Palestina eti kwa Mufti Simba sasa hiyo sasa NI DHAWABU wa Mwenyezi Mungu inawasubiri ahera.

Jamani Wa-Tanzania twende wapi kwa UNAFIKI WA MCHANA MCHANA kwa kiwango kama hiki?? Hivi kama binadamu angelipewa ukuu wake Mwenyezi Mungu japo kwa siku moja tu, kwa mtaji wa unafiki wa kiasi hiki, taifa letu la Tanzania kweli kungebaki mtu mbele ya kiti cha enzi cha nafsi kama ya Mufti Mkuu Simba bin Jumaa huyu kweli??

Kwenye hayo maandamano ya kumunga mkono Dikteta Kanali Qadhaf wa Libya laiti wangeruhusiwa na ghafla tu mtu awatupe katika mtaa mojawapo pale mji wa Benghazi ninayo uhakika haitochukua zaidi ya dakika 20 kabla hawajachinjwa woote na Jambia ya Nguvu ya Umma wa nchi hiyo mithili kuku KWA MTAJI WA UNAFIKI WAO mkubwa hawa.

Mara kesho utawasikia wakiandamania Palestina, mara kutetea Al-Shaabab wa Somali ilmradi tu!! Hivi kweli Shikh Mkuu sijui Mufti si jana tu kawatangazia wenzetu Waislamu wa Tanzania kwamba hakuna ruksa wao kushiriki kwenye maandamano yoyote ya kisiasa; je wana uhakika gani kama mambo ya Libya si ya kisiasa.

Ama kweli Mungu aliye juu ni Mungu Kijana tayari amemdhiri Mufti Mkuu katika hili. Sala ya toba asiisawhau pindi aingiapo Msikitini hasa kwa Ijumaa hii.

Na kwa mtaji wa kitendo chake hiki Wana-JF nawaomba, mbali na elimu ahera ambayo bila shaka huenda ikawa ni mkubwa sana kwa kiongozi huyu Simba, je elimu dunia kwake imesimameje???


Mufti Iddi Simba alidai maandamano ya CHADEMA kudai haki za watanzania kuna ajenda ya siri............Mungu amfichi mnafiki,leo hii mnadai maandamano ya kupinga Libya kuvamiwa....Mufti nakuuliza



  1. Una uchungu na Walibya kuliko Watanzania?
  2. Una maslahi gani na Libya mpaka ukubali kuandamana kwa niaba yao?
  3. Waliwaomba mbona wao wanafurahia uvamizi wa nchi za magharibi?

Mnatuchefua,ni watanzania wenzetu lakini sometimes MNAKERA MH!
 
Binafsi sioni sababu ya serikali kuzuia maandamano hayo; hakuna sababu ya msingi kwa kweli zaidi ya woga usio na sababu.
 
Nyinyi hamjui tu; ni kwamba kupanga kuandamana kule ni katika kumsaidia Alhaj Jakaya Kikwete kumlilia rafiki yake kipenzi kabla hajafundwa kijeshi kule Tripoli hivi karibuni.

Huko ndiko chembechembe za udini unaotusumbua hivi sasa nchini zilikotokea na fedha juu sawasawa na Hosni Mubarak naye alivyokua jiwe la pembeni katika mchakato mzima.

Ngome ya madikteta barani Afrika ndio hiyo ya tatu iko njiani kukunjiwa jamvi kwisni!!!

Gaddafi alipoua raia zake kwa kuwalipua kwa makombora ya kurushwa na ndege hakuna aliyeandamana kupinga! Ama kweli akili ni nywele!
 
Hilo unalolisema ni kweli kabisa na niko tayari kuwatetea hadi mwisho wakapewe nafasi hiyo kuandamano hata mpaka Tripoli nchini Libya ila tu ni kwamba kidogo napata taabu kule kusema wakiaandamania ya Tanzania basi kidini ni haramu ila kwa watu wa Libya hewala, jaama hapo tu!!!!

Lakini si wana haki ya kikatiba ya ku express mawazo ( feelings zao) hata kama watawala au hata wananchi wengine hawazipendi? Waachwe wanaandamane!!
 
Tunafahamu Libya alitoa msaada wakuwajenge Waislamu Msikiti kule Dodoma kama kumbukumbu zangu zitakuwa zinasoma sawa nipo tayari kusahihishwa.
Sasa huu msaada usiwafanye Waislamu wawe vipofu nakutoona ufirauni na ugaidi wakuwaua Wananchi wake wa Libya kama wanyama.Mbona hatukusikia wakitoa tamko au wakifanya Maandamano juu ya hili.
Hawa maimam wasitake kuwapelekesha Waislamu ni dini gani inayoruhusu Mauaji yaliyokuwa yanafanywa na Gaidi Gadafh?Watuambie!!Au wamekurupuka tu em wajaribu kuangalia Aljazeera waone kwanza kinachoendelea Libya ndo waje na huo Unafiki.
Gadafi lazima achapwe sawa sawia na hao Maimam maslahi wakamsaidie Gadafi ili akishinda aje awajengee Misikiti kila Kata.
Wanafiki wakubwa nyie yaani mmeona Misaada ni muhimu kuliko Maisha ya Wananchi wa Libya.
 
Huo mpango wa maandamano mbona unanipa taabu kidogo ! Je, yalipangwa na hao hao wanaolilia Tanzania kujiunga na OIC ? Mbona Umoja wa nchi za Kiarabu zilimlaani Gadafi na kuunga mkono huo unaoitwa uvamizi ? Mbona Falme za Kiarabu (UAE) imepeleka ndege za kivita 14 kuwasaidia Walibya dhidi ya Gadafi ? Hakika nimechanganyikiwa na hiyo hatua ya wenzetu kwani sioni Tanzania inaingiaje ingiaje hapo. Kaazi kweli kweli !
 
Kova hajazuia, ila pande zote mbili (Polisi na Maimamu) wamekubaliana yasifanyike kupunguza jam huko mabarabarani. Huu ni ujanja ili iwe reference ya kuzuia maandamano ya chama fulani cha siasa!
 
hii inatisha, ila ninawasiwasi na polisi wa dar wanasimamisha maandamano ili siku chadema wakitaka kuandamana dar wapate kisingizio cha kusema ata maandamano mengine tulisimamisha, hii ni janja ya serekali kwa mtazamo wa mbali.:tongue::tongue:
 
Ofcourse Mkuu, walipanga after swala ya ljumaa, but wamekubaliwa wafanye mkutano hapo biafra kino.

Hawa wenzetu sijui wanaumwa na nini. Sisi tuna matatizo kibaao amabayo serikali potofu , nyanya , ya JK imeshindwa kuyatatua kwa makusudi au kwa ukilaza na ufisadi lakini wenyewe hawayaoni wanaona ya Mataifa yaliyoshiba. AGrrr. Ni afadhali Mungu akunyime vingine lakini akupe akili ndogo kama ya chembe ya haradani tu
 
Ugali ni wa Waislamu, msiwaambie waule vipi!.
Kama mnataka kuandamana kupinga ufisadi andamaneni, na wengine wakitaka kuandamana kupinga Uvamizi wa Libya waacheni waandamane!, kila mtu ana haki yake katika nchi ya kidemokrasia.
 
Hawa wenzetu sijui wanaumwa na nini. Sisi tuna matatizo kibaao amabayo serikali potofu , nyanya , ya JK imeshindwa kuyatatua kwa makusudi au kwa ukilaza na ufisadi lakini wenyewe hawayaoni wanaona ya Mataifa yaliyoshiba. AGrrr. Ni afadhali Mungu akunyime vingine lakini akupe akili ndogo kama ya chembe ya haradani tu
very true, ndo maana hata mfalme Suleiman aliomba hekima kutoka kwa Mwenyezi Mungu.
 
Back
Top Bottom