Kama wewe ni mwanamke mtu mzima, miaka 40-48 nakuhitaji

Kama wewe ni mwanamke mtu mzima, miaka 40-48 nakuhitaji

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Posts
4,791
Reaction score
2,381
Mimi ni kijana wa miaka 35, Nimejiajiri, na nayamudu maisha yangu.

Kipato changu ni cha wastani na nashukuru maisha yangu si mabaya.

Natafuta mwanamke mwenye umri huo, mwenye moyo mpweke anaehitaji faraja na upendo.

Sitapenda kujua kama ameolewa au lah lakini nachojali ni furaha tutakayoshare tukiwa wawili.

Awe na appetite ya kufanya mapenzi na asiwe muoga wa kuniambia anachohitaji nimtimizie chumbani au ambacho anatamani tujaribu.

Nataka mtu anaetamani to have fun na Mwanaume.

Napenda kutoka out, Kuogelea, Sinema tukiwa wawili na mengine tutazungumza baada ya kuonana.

Ambae yuko interested ani PM.
 
Mimi ni kijana wa miaka 35, Nimejiajiri, na nayamudu maisha yangu.

Kipato changu ni cha wastani na nashukuru maisha yangu si mabaya.

Natafuta mwanamke mwenye umri huo, mwenye moyo mpweke anaehitaji faraja na upendo.

Sitapenda kujua kama ameolewa au lah lakini nachojali ni furaha tutakayoshare tukiwa wawili.

Awe na appetite ya kufanya mapenzi na asiwe muoga wa kuniambia anachohitaji nimtimizie chumbani au ambacho anatamani tujaribu.

Nataka mtu anaetamani to have fun.

Napenda kutoka out, Kuogelea, Sinema tukiwa wawili na mengine tutazungumza baada ya kuonana.

Ambae yuko interested ani PM.

wanakuja wako njian kila la kheri ndugu
 
mi tukiwa chumbani natamani nikulambe jic.. vipi upo tayari?
 
Hahaha! Usiogope, kwani jina lina tatizo gani bwana?
sasa mbona umesepa? Uso wa nyoka?
uso wa nyoka mtoto
avatar17722_7.gif
anataka alambe t*Go
mi tukiwa chumbani natamani nikulambe jic.. vipi upo tayari?
 
Last edited by a moderator:
Marioo at wek, anakimbia gharama kwa cut off ya umri.
 
Back
Top Bottom