Kama Wewe ni Jasiri.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Wewe ni Jasiri..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shinto, Mar 8, 2012.

  1. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mtu jasiri hapa JF atutajie ID zake zote anazotumia humu!!!!!!!!!!
    Najua zipo multiple IDs!
     
  2. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Searching...100%
    Loading...70%
    Please wait...
     
  3. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ...Wewe mimi ile na hii zote zake
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,753
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    IDs zote za jf ni zangu, nisaidie kuzitaja
     
  5. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 346
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    au hujui kusoma!
     
Loading...