Kama upo njombe tutafutane tusalimiane wanaJF

nandembako

JF-Expert Member
Jun 16, 2013
641
500
Kama upo njombe tutafutane na tusalimiane,wanasema kukutana na watu wapya inaongeza wigo wa uelewa,kama haitoshi ni uungwana sana kwa mila na desturi za watanzania wengi!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
13,795
2,000
Ulipi? beyaa!Na we ngapulila pia .Pande zipi wadau?

Humwoni!!!! hahahaaa, neke baho u yesu ategulage utudope amumyandikage umubofu pamiho, neke baho umubofu ubatilimayo amuwonage u yesu, neke atigilage ndilola!!! ndilola!!!, Malabata helele kwa yesu akumyandike utudope
 

Malabata

JF-Expert Member
Jul 26, 2011
255
0
marxlups lubali lwa hwi?Demyino pahibena,huyelevale,Humjimwema ndo mwendikulye.Avatigana tusomise avaibu upete nayo twimbise
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom