Kama upo Arusha

Makamee

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
2,020
1,250
Julisha ulipo mkuu
Moshono?
Kijenge juu?
Tengeru?
Usa?
Kimandolu?
Njiro?
Unga lmted?
Sekei?
Sanawari?
Mianzini?
Sakina?
Majengo?
Ngarenaro?
Mbauda?
Sombetini?
Olasiti?
Fild force?
Kwa Mrombo?
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
36,272
2,000
Julisha ulipo mkuu
Moshono?
Kijenge juu?
Tengeru?
Usa?
Kimandolu?
Njiro?
Unga lmted?
Sekei?
Mianzini?
Sakina?
Majengo?
Ngarenaro?
Mbauda?
Sombetini?
Olasiti?
Fild force?
Kwa Mrombo?

Napatikana Umenyeni kwa wandewa original near Enaboishu nitafute tujuane.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
36,272
2,000
Julisha ulipo mkuu
Moshono?
Kijenge juu?
Tengeru?
Usa?
Kimandolu?
Njiro?
Unga lmted?
Sekei?
Sanawari?
Mianzini?
Sakina?
Majengo?
Ngarenaro?
Mbauda?
Sombetini?
Olasiti?
Fild force?
Kwa Mrombo?

Umenikumbusha mbali sana Hamijei 1999-2001 nakula bata pande za Mianzini-Enaboishu-Ilboru-Umenyeni-Tanzanite Lodge(Sakina),Ilboru Lodge.
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,314
2,000
karibu sana ngosha2011.........umekuja wakati mgumu sana....wengi wetu tupo kwenye luna de miel.....poyeeeeeee.........
 
Last edited by a moderator:

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,314
2,000
karibu sana ngosha2011.........umekuja wakati mgumu sana....wengi wetu tupo kwenye luna de miel.....poyeeeeeee.........
 
Last edited by a moderator:

GUGA II

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
579
500
luna d miel,felicitacion jajajaja,axe mi niibukie ngaleloooo ila nko nje ya mji navuta raha mpaka tar 4 mang I
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom