Kama unataka kuoa/kuolewa kuwa makini na hili kabila.


W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
995
Likes
88
Points
45
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
995 88 45
Habari yenu wakuu?????
Leo nimeamua kulizungumzia kabila la kimakonde, ktk uchunguzi nilioufanya kutokana historia ya sehemu nilizoishi inaonekana wazi kuwa unapotaka kuoa ama kuolewa na mmakonde ilhalh wewe sio mtu wa kabila hilo basi chukua tahadhari, kiufupi ni kwamba hili kabila linaamini sana ktk ushirikina na pia ni kabila la watu wenye wivu sana na mafanikio ya watu(Hawapendi kuona wengine wana mafanikio), yaani kama wewe huna nyumba au gari hatataka siku moja uwe nacho, na nikivuta historia vizuri inaonesha kuwa kati ya wamakonde 10 unakuta nane ni wachawi na wanga, lakini pia inaonesha wamakonde wenye tatizo hilo wengi ni waumini wa dini ya islam, kwahiyo unachotakiwa ni kuangalia hali halisi ya familia unayotaka kwenda kuoa/kuolewa, usipokuwa makini utajuta, maana kama ni mwanaume umeoa binti wa kimakonde jiandae kuwasahau ndugu
zako na kamwe hutaendelea kimaisha, hili kabira ndilo linaloongoza kwa kuchezea watu mitaani bila sababu za msingi.
 
T

tisanane

Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
16
Likes
0
Points
0
T

tisanane

Member
Joined Nov 25, 2013
16 0 0
Utafit wako una ushsidi au umekosa cha kupost ?wamakonde wote ni waislamu.?
 
kingofyou

kingofyou

Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
52
Likes
1
Points
0
kingofyou

kingofyou

Member
Joined Nov 21, 2013
52 1 0
Umepotea, umekusudia jambo lengine,, nimemaliza hapo. Sirudi tena..
 
kilasanioni

kilasanioni

Senior Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
110
Likes
15
Points
35
kilasanioni

kilasanioni

Senior Member
Joined Apr 19, 2013
110 15 35
Mambo ya ukabila na udini ni stupid nonsense. Tukientertain hayo hatufiki popote na anayeshabikia ukabila au udini amechelewa sana
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
558
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 558 280
Kani we ntoa mada nkeo anachale cha ucho? Ngaapi? Hujanunua gari hadi cha hii? Hujajeenga nyuumba? Mmba!!
 
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,453
Likes
23
Points
145
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,453 23 145
Karne hii ya 21 bado Watanzania mnazungumzia ukabila na makabila! Kwani bado mnaendelea na matambiko na makafara?

Mke wangu anatoka kabila lililosemwa hivyo hivyo, lkn hafanyi hata kimoja mleta mada anataka kutuaminisha. Kwa ufupi, ktk zama hizi hakuna kabila zuri au baya, ila kuna watu wabaya na wazuri kitabia.
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,591
Likes
11,684
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,591 11,684 280
Kwa hiyo hakuna mmakonde hata mmoja mwenye gari!na nyumba zote ni za nyasi!mmmmh!aiseee
 
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,453
Likes
23
Points
145
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,453 23 145
Jamaa imekula kwake, haaaaaaa!!!!!!

Em Proudly born in Makonde de Republic
Huyo jamaa anatangaza vita na Wamakonde, hajui ule msemo; "ukipanda nchale, ukichuka nchale". Ngoja Big Show aongeze timu humu ili mumshughulikie kibingwa.
 
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
995
Likes
88
Points
45
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
995 88 45
Karne hii ya 21 bado Watanzania mnazungumzia ukabila na makabila! Kwani bado mnaendelea na matambiko na makafara?

Mke wangu anatoka kabila lililosemwa hivyo hivyo, lkn hafanyi hata kimoja mleta mada anataka kutuaminisha. Kwa ufupi, ktk zama hizi hakuna kabila zuri au baya, ila kuna watu wabaya na wazuri kitabia.
Sijasema wamakonde wote ila wengi wao ndio wako hivyo.
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
816
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 816 280
Ha ha ha naungana na wewe asilimia 100% hawa jamaa halafu ni wavivu nawajua vzr kila siku matambiko mara ngoma za mashetani.
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Wisest man you are not a real one, wew ni mkabila na mdini
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,027
Likes
14,877
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,027 14,877 280
hii vita ya ukabila naona inapamba moto sasa,..
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,638
Likes
1,118
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,638 1,118 280
Kati ya vitu nisivyopenda maishani ni ukabila na udini. Hata thread zenye kujadili ukabila na udini huwa sichangii. Sijui nimekuja kufanyeje kwenye thread hii....kwa heri.
 
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
995
Likes
88
Points
45
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
995 88 45
Ha ha ha naungana na wewe asilimia 100% hawa jamaa halafu ni wavivu nawajua vzr kila siku matambiko mara ngoma za mashetani.
We acha tu mkuu! ila ukiwapa wachamungu wanakuaga safi.
 

Forum statistics

Threads 1,238,317
Members 475,877
Posts 29,315,605