Kama unampenda utamlinda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama unampenda utamlinda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, Mar 9, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    WAPENZI WAKIWA KWENYE PIKIPIKI

    Msichana:mpenzi punguza mwendo hii ni hatari jamani.
    Mvulana:usijali mpenzi mi naona mwendo uko poa tu.
    Msichana:simamishaaaaaaa pikipikipi mpenzi.
    Mvulana:Nikumbatie mpenzi.
    Msichana:nimekukumbatia mpenzi.
    Mvulana:niambie unanipenda kweli?
    Msichana:nakupenda sana mpenzi ila punguza mwendo.
    Mvulana:naomba vua helment yangu ujiwekee kichwani mwako nahisi joto sana,vaa wewe.
    Msichana:nimevaa mpenzi.


    Siku ya pili vichwa vya magazeti.
    Ajali ya pikipiki imetokea,kulikuwa na wapenzi wawili kwenye pikipiki,kumbe pikipiki ilikuwa na matatizo ya breki, breki zikakataa na pikipiki ikatoka nje ya barabara na kugonga jengo.Akafa mvulana na msichana yuko salama.
    Nini hasa kilitokea?
    Boyfriend aligundua kwamba breki za pikipiki zimegoma,hakutaka kumwambia girlfriend wake mana angeshtuka ndo mana akampa helment yake ili aweze kupona,halafu akamwambia amkumbatie ila msichana hakujua kwamba anamkubatia kwa mara ya mwisho.

    Ujumbe:Ukiwa na mapenzi ya kweli utamlinda yule akupendaye ili asidhurike.
     
  2. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,946
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Napita tu hapa nimetoka kucheki gemu.man u wametandikwa kama vya binadamu mpaka raha.
    MP.
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    loh aibu.....mie siwezi mlinda hivyo bana.
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hili picha la kihindi hili maana wale nao
     
Loading...