Itakuwa anajiuza sasa wenyeje wanamjua na washazoea sasa anatafuta soko kwa wageni!Kwanini wasiwe wenyeji pia?
Kuna kitu hakipo sawa hapa
Mademu wa huko wote vimeo halafu wanajitia ujuaji mwingi...Kama unakuja Arusha na Unahitaji mpenzi leo njoo DM 🙂🙂🙂
Haaa haaa haaa unaweza kuhisi uko na mwanaume mwenzako chumbani!Mademu wa huko wote vimeo halafu wanajitia ujuaji mwingi...
Hiyo sura yako kwenye avatar ni mbovu mno na inatisha . Hawezi kureply request yakoMimi nipo Arusha nahitaji MPENZI,vipi upo sehemu gani?
Haaa haaa haaa unaweza kuhisi uko na mwanaume mwenzako chumbani!
Kuna kijamaa kimetongozwa juzi na baharia mpemba wa zanzibar..Msisahau kuweka jinsia sio mabaharia wanakuja PM mnaanza kutokwa povu