Kama unakuja Arusha na Unahitaji mpenzi leo njoo DM

Kama unakuja Arusha na Unahitaji mpenzi leo njoo DM

Ethos

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2015
Posts
2,294
Reaction score
2,118
Kama unakuja Arusha na Unahitaji mpenzi leo njoo DM 🙂🙂🙂
 
Kwanini wasiwe wenyeji pia?
Kuna kitu hakipo sawa hapa
 
nakuja ila plz usiwe kwenye siku zako ili tufurahie game vzr
 
Ubongo ni kitu cha ajabu sana, kwa vile thread ipo MMU na imetaja hapari za uhitaji wa mpenzi basi mtu unaweza ukapata mihemuko ukaitafsiri kimapenzi mapenzi...

But, what if mleta mada ndio wale watu wasiojulikana, ukajipeleka kwake ukaishia kupotezwa na usionekane tena...

What if mleta mada ni mkwapuaji mali na fedha, ukajipeleka na kikakupata kilichompata kanga hadi leo ako na madoa...
 
Wiki ijayo Jmosi, ntakuja huko Chuga naweka oda mapema.
Uje pm
 
Back
Top Bottom