D
Deleted member 485868
Guest
KismatiHuyo chizi miezi minne kahonga mil 8?....wallah nguvu za Giza zimetumika hapo .......
KismatiHuyo chizi miezi minne kahonga mil 8?....wallah nguvu za Giza zimetumika hapo .......
UmepataNaomba kuhongwa gari
Nilete uzi huu jf kuna watu wamekuwa wakilizwa na mapenzi na wengine kuapa kutokurudia kutafta wenza,wengi wanalia kwa sababu kubwa waliwahonga wapenzi wao vitu vinavowaumiza
Sasa ndugu yangu mm sikukatazi kuhonga we honga kila unachoweza lakn jua kwamba ikitokea mpenzi wako mkaachana hautaumia,unaeza honga nyumba,gar na hata kumsomesha mpenzi wako ila tu akikuacha fanya kama sadaka ipite
Sasa mwenzangu unapohonga vitu vya thaman na mwishowe akakuacha inabid ujilaumu ww kwa sababu ulibeba majukumu yasokuhusu mfano unamsomesha mwanamke,unamjengea nyumba akishakukimbia unabak unalalama na kudai unamwachia Mungu,ndugu yangu Mungu kuna lawama hata haziangalii maana hamna sehm Mungu ameagiza kwamba msomeshe mwanamke akimaliza umuoe.ko take note kuna vitu vidogo vya kumpa mtu kwenye uhusiano so mpaka uhonge gar ndo uonekane unapendwa hope nmeeleweka
NnUmepata
Nasema umepata, nakuona tu ulivyochunia PM zangu
Inabidi nikutafutie zawadi ya kukupa toka hukuSijawahi ongwa..ila hua nazawadiwa tu
Hivi hadi uhonge kuna kitu gani cha magendo unachotaka toka kwa mwanamke?
Ntakuhonga Vitz ila Mauno unipeeeNaomba kuhongwa gari
Hahaha, mganga atakusikia ujueNaomba kuhongwa gari
Nimesahau hebu nitumie tena nina pm nyingi sanaNasema umepata, nakuona tu ulivyochunia PM zangu
Mauno kama yote nakupaNtakuhonga Vitz ila Mauno unipeee
Hahahah uwiii kawaida nitasingizia nimenunuaHahaha, mganga atakusikia ujue
Tobaaa ,kweli gari si mchezoMauno kama yote nakupa
Kwa PM hizo hukosi ,wakukuhonga gariNimesahau hebu nitumie tena nina pm nyingi sana
Duh ,atachungulia ktk rada zakeHahahah uwiii kawaida nitasingizia nimenunua
Ukiniroga itabaki dhambi kwa Mungu wakoIla kuna watu wana roho ngumu. Mwanamke unahongwa mpaka nyumba halafu kesho utasikia unikome babu we si ulinipa kwa ujinga wako.. Hivi wanawake hamuogopagi hata uchawi jamani?
[emoji16] [emoji16] [emoji16]Ila kuna watu wana roho ngumu. Mwanamke unahongwa mpaka nyumba halafu kesho utasikia unikome babu we si ulinipa kwa ujinga wako.. Hivi wanawake hamuogopagi hata uchawi jamani?
[emoji16] [emoji16]Inabidi nikutafutie zawadi ya kukupa toka huku
Mwambie huyoUkiniroga itabaki dhambi kwa Mungu wako