tuma pmVideo iliyo saved kwenye simu unawekaje link?
Mwamba id yako kama watu wa nyanda za juu kusini [emoji28][emoji28][emoji28]Kweli mwisho wa dunia umefik tujiandae kisaikolojia
NitumieNimeona hiyo video jana
Nikasononeka sana moyoni
Mungu atunusuru sisi na vizazi vyetu…
Ni kweli chanzo cha haya yote ni katiba mbovu na hiki chama cha CcmWatu wanataka kuona mrembo akila mavi.
Dawa ya haya Ni Katiba mpya.
...SI Ajabu anakufanya na Wewe kula hio Nya?Nilivo na kinyaa mie!![emoji30][emoji57][emoji57]
Nilisema hapa nimenogewa baada ya kunyonya papuchi, Ila watu wakaja na maneno mengi sana mara hivi mara vile.
Sasa kuna hii ambayo warembo wetu wa kibongo wanafanya huko uarabuni kwenye lile jiji ambalo wengi wanapenda kwenda.
Niliwahi kusikia hii Porta potty, Ila nilikuwa sijawahi kuona kwenye video na niliona kama uongo. Ila nimenyoosha mikono
Ipo hivi, mrembo anawekwa kwenye kiti alafu mwarabu anam... mdomoni, yes ni kinyesi kabisa tena si ya kitoto na mrembo anameza.
Najiuliza madhara yake yapoje? Kweli kabisa hakuna madhara kula kinyesi? Na bado najiuliza wanalipwa kiasi gani kuweza kuvumilia hivyo?
Baada ya kuona hii video ya hawa dada zetu nimejikuta nashindwa hata kula nyama[emoji23][emoji23], duniani Kuna mambo sana.
Utaskia mtu anakuambia nimeona kila kitu, Ila hii najua bado. Dunia simama
Ningeweka video ila najua hairuhusiwi na JF, na naweza kupigwa ban milele.
...SI Ajabu anakufanya na Wewe kula hio Nya?
Akitoka huko Arabuni na alikuwa Kamchepuko Kako hapa Nyumbani, mnapigana Mabusu kwenye Romance, kumbe mwenzio ametoka kula Nya ya Muarabu! Ni kuomba Mungu TU....
Mbona wakurya wanakula sana tuu mavi ya n'gombe,inakijua kichuriHii hatar sana [emoji1785][emoji2961] hii dunia sijui inaenda wapi, juzi nimeona muhindi akila mavi ya ng’ombe leo hii [emoji1785]
Hii comment imenichekesha sana.[emoji23]...SI Ajabu anakufanya na Wewe kula hio Nya?
Akitoka huko Arabuni na alikuwa Kamchepuko Kako hapa Nyumbani, mnapigana Mabusu kwenye Romance, kumbe mwenzio ametoka kula Nya ya Muarabu! Ni kuomba Mungu TU....
Ss unasikitika ni wakati ni mtu amependa mwenyewe kwa tamaa zake za pesaNimeona hiyo video jana
Nikasononeka sana moyoni
Mungu atunusuru sisi na vizazi vyetu…
Pls pls kama hutojali naomba hio link huko,natanguliza shukran [emoji2310][emoji2310]Labla link maana sina kwenye simu
Inatia kinyaa sana
Ni kweli mkuu ila inasikitishaSs unasikitika ni wakati ni mtu amependa mwenyewe kwa tamaa zake za pesa