Kama unahisi umefanya starehe zote, kuna hii

Kama unahisi umefanya starehe zote, kuna hii

Yote hayo ni Binadamu hasa Wanawake wetu hawa kutafuta Pesa. Mbona Wanaume wengi pia Wanapumuliwa ili wapate ma Prado. Waarabu pesa ni Nyingi kiasi kwamba Hawana Pa Kuzipeleka wanaona Waanze Kufanyq Mambo ya Ajabu tu kuridhisha Mioyo yao
 
Tamaa mbaya za dada zetu zitawatokea puani kwanini uteke kiasi hicho kisa pesa madhara atayeenda kuyapata itafidia pesa yote aliyopata baada ya kufanya hivyo
Anaweza Asipate Madhara ila Hatofurahia Pesa Aliyopata Maanq Moyoni anajua Alikula Vitu vichafu kila Akikumbuka Hatokuwa na Furaha zaidi ya Majuto tu. Na Sometimes akiitwa Muda Wowote anaenda Kula Tena
 
Halafu huyo anaemezewa nnya yake anapata starehe gani labda
Ndugu watu wenye Pesa Hao. Yeye Chochote anachotaka Kufanya Haijalishi anaridhikaj au Anafurahije. Ni sawa na Wabongo wengi kufika Bar na Kununuliwa watu pombe meza Zote. Au mtu Kufika kwenye Sherehe akamwaga Notes kwa Maharusi
 
giphy.gif
 
Kuna video ina-trend sana mitandaoni inamuonyesha jamaa mmoja ana-twerk mbele ya mwarabu na huyo mwarabu anamtomasa makalio...Mungu epushia mbali;ndugu zetu wanapoenda uarabuni wanakutana na mambo mabaya sana!
 
Back
Top Bottom