Kama unafanya biashara kwa wakati huu ya mikoba, viatu au nguo kutoka Uganda naomba upitie hapa

igihumbi

JF-Expert Member
Feb 20, 2017
369
500
Habari wanajamvi nimefanya utafiti juu ya baadhi ya uzi humu JF ambazo zina husiana na biashara kutoka Uganda nyingi ni za mda.

Naomba kama kuna mtu yoyote anaefanya biashara ya kununua vitu Uganda na kuleta Tz naomba aje nahitaji mwongozo.

Juu ya namna ya kufika Ug masoko ikiwezekana kupata mwenyeji sio mbaya
Wanajamvi tupeane tarifa kwani kila mtu anatafuta.
 

reyzzap

JF-Expert Member
Oct 3, 2014
5,410
2,000
Ngoja kuna uzi mpya nikutaftiee.....
japo haujajitosheleza tutahitaji wajuziii...

NOTE : km hujui chochote na hutaki kujua tafadhari usije ukajaza uzi mrefu usio na majibu.. sio uzi wa kupeana like huu....

Ngoja kuna watu niwatag wapo vzr kwenye hili
 

igihumbi

JF-Expert Member
Feb 20, 2017
369
500
Ngoja kuna uzi mpya nikutaftiee.....
japo haujajitosheleza tutahitaji wajuziii...

NOTE : km hujui chochote na hutaki kujua tafadhari usije ukajaza uzi mrefu usio na majibu.. sio uzi wa kupeana like huu....

Ngoja kuna watu niwatag wapo vzr kwenye hili
Nimekuelewa sana mkuu asante sana
 

dks1131

JF-Expert Member
Dec 4, 2017
204
250
Ngoja kuna uzi mpya nikutaftiee.....
japo haujajitosheleza tutahitaji wajuziii...

NOTE : km hujui chochote na hutaki kujua tafadhari usije ukajaza uzi mrefu usio na majibu.. sio uzi wa kupeana like huu....

Ngoja kuna watu niwatag wapo vzr kwenye hili
Siku ya pili sasa mkuu
 

winnie priyanca

JF-Expert Member
Sep 20, 2015
201
225
Kuna nyuzi kama 4 hivi za mwaka jana mpya kabisa kuhusiana na biashara Uganda, hebu tafuta utazipata ...watu huona uvivu kuja kila siku kuelezea point zile zile ...tafuta Uzi upo
 

maria rashidy

Member
Dec 2, 2020
6
45
Habari , naomba ufafanuzi juu ya kufata biashara Uganda ,Mimi naenda kesho ,pia nahitaj kujua boda ya mtukula ipo wazi au ? Na pia nivizuri nitoke nmechange pesa huku tz au nikachange kulekule?
..msaada.na ninatamani kupata rafik anayejua kiswahili
 
Sep 4, 2020
17
75
Habari , naomba ufafanuzi juu ya kufata biashara Uganda ,Mimi naenda kesho ,pia nahitaj kujua boda ya mtukula ipo wazi au ? Na pia nivizuri nitoke nmechange pesa huku tz au nikachange kulekule?
..msaada.na ninatamani kupata rafik anayejua kiswahili
Ukifika mpakani badilisha fedha yako maana ukifika Kampala utapunjwa maana hautakuwa na njia nyingine...ukifika Kampala kwa huduma ya mpesa Tanzania au kubadilisha pesa fika Arua Park utawakuta wanatanzania kibao
 

Countrywide

JF-Expert Member
Mar 2, 2015
5,837
2,000
Sio kweli, mpakani ndio pesa kidogo kuliko kampala.
Mpakani huwa ni 1.5, wakati kampala kuna sehemu unaweza badilisha kwa 1.65
Ukifika mpakani badilisha fedha yako maana ukifika Kampala utapunjwa maana hautakuwa na njia nyingine...ukifika Kampala kwa huduma ya mpesa Tanzania au kubadilisha pesa fika Arua Park utawakuta wanatanzania kibao
 

Countrywide

JF-Expert Member
Mar 2, 2015
5,837
2,000
Naijua kampala vizuri, sikushauri uende kipindi hiki.
Sababu zipo mbili;
  • corona, wenzetu bado wapp serious na hii kitu hivyo wanaweza kukukomalia uwaonyeshe cheti cha corona.
  • uchaguzi, wenzetu uchaguzi ni kitu serious kweli. Unaweza kukutana na majanga ambayo hukutarajia na ubaya wa kampala miundombinu yao mibovu sana na watu ni wengi sana hivyl ni rahisi kudhurika endapo vurugu zotatokea. Vurugu kutokea wala sio suala la kukujiuliza.
    Habari , naomba ufafanuzi juu ya kufata biashara Uganda ,Mimi naenda kesho ,pia nahitaj kujua boda ya mtukula ipo wazi au ? Na pia nivizuri nitoke nmechange pesa huku tz au nikachange kulekule?
..msaada.na ninatamani kupata rafik anayejua kiswahili
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
13,826
2,000
Habari , naomba ufafanuzi juu ya kufata biashara Uganda ,Mimi naenda kesho ,pia nahitaj kujua boda ya mtukula ipo wazi au ? Na pia nivizuri nitoke nmechange pesa huku tz au nikachange kulekule?
..msaada.na ninatamani kupata rafik anayejua kiswahili
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom