Kama unafahamu hii sehemu, niambie tafadhali - msaada plse

Kama unafahamu hii sehemu, niambie tafadhali - msaada plse

Ngoswe11

Member
Joined
Nov 19, 2010
Posts
87
Reaction score
24
Wakuu wana JF,

Najua wengi sasa mpo na pilika pilika za Easter,

Nina shauku kubwa sana ya kutembelea Bar maarufu mjini DSM wakati wa sikukuu hii ya pasaka. Bar inaitwa - MWANAMBOKA, nasikia ipo maeneo ya Buguruni, sasa tatizo sielewi ni buguruni ipi? maana buguruni nayo ni kubwa.

Plse anayepafahamu hapa mahala naomba anifahamishe, coz nasikia kuna mambo mazuri sana hasa nyakati za jioni au mida ya saa 2 usiku hadi chweeeee!

Natanguliza shukrani zangu za dhati.

Asante.
 
kwa hilo lengo lako ni kwenda kutembea na changu wkt wa pasaka au kujumuika na wakristo kuadhimisha ufufuko wa bwana Yesu??? naona umepagawa na ibilisi.andika mada yenye maana.
 
Jina lako tu linakuruhusu kutembelea bar hii, ukifika buguruni shell ulizia utaenda ukakutane na 'waumini' wenzako wanaenda hapo kusheherekea sikukuu :spy:
 
Jina lako tu linakuruhusu kutembelea bar hii, ukifika buguruni shell ulizia utaenda ukakutane na 'waumini' wenzako wanaenda hapo kusheherekea sikukuu :spy:

Asante mkuu, naamini mambo yatakuwa mswanoooo, thanks alot mkuu!
 
Wakuu wana JF,

Najua wengi sasa mpo na pilika pilika za Easter,

Nina shauku kubwa sana ya kutembelea Bar maarufu mjini DSM wakati wa sikukuu hii ya pasaka. Bar inaitwa - MWANAMBOKA, nasikia ipo maeneo ya Buguruni, sasa tatizo sielewi ni buguruni ipi? maana buguruni nayo ni kubwa.

Plse anayepafahamu hapa mahala naomba anifahamishe, coz nasikia kuna mambo mazuri sana hasa nyakati za jioni au mida ya saa 2 usiku hadi chweeeee!

Natanguliza shukrani zangu za dhati.

Asante.

huna lolote, una kiu na tule tu changudoa twa chini ya miaka kumi na tatu.
 
huna lolote, una kiu na tule tu changudoa twa chini ya miaka kumi na tatu.

Hahahaha naona mtoto wa kitanga unanisemaaaaaa! mbona unaniumbua sasa, fanya hiyo iwe siri yako bibie, usimwage mchele! Eti nasikia tule sio tu-toto, maana ukimaliza game, unaulizwa tayari? ukisema ndio, anakuambia mbona huku hujagusa? au hii we utumiii??? dah, ndo nataka niende huko nikakamilishe research yangu ili nitoe coclusion as soon as I can!
 
Wenzako tunatafuta upako katika sikukuu hizi ww unatafuta uzinzi.
 
huna lolote, una kiu na tule tu changudoa twa chini ya miaka kumi na tatu.
Uuuh! kumbe mwenyeji mkuu! mwelekeze vizuri basi na mwambie kabisa mida ya hivi vitoto ni saa ngapi vinginevyo ataenda kukutana na maguberi ya ukweli
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom