Monetary doctor
JF-Expert Member
- Oct 20, 2022
- 14,230
- 27,204
Atafute hela aende sehemu zenye uhakika mbona atatongozwa na hao mamende kuja kujianika huku akaliwe afu apewe afu kumi si bora ajitie dildoLazima atakuwa anapata! Huwezi kufanya hivi mara kwa mara sehemu usiohitajika hata siku moja or else ana parody lingine hii anatumia kutuchezea!
Kuna mzazi wa mtu miaka 50+ ameamkia kwenye mitandao ya kijamii kujadili mimba ya wema.Haiwahusu wale wa POOR infrastructure.
View attachment 3607283
Kwani huwa wanalipwa na wao pia? Nikajua wanajitolea tu🫢Atafute hela aende sehemu zenye uhakika mbona atatongozwa na hao mamende kuja kujianika huku akaliwe afu apewe afu kumi si bora ajitie dildo
Sasa unamwambia haszu afanyaje? Au huoni na yeye anatetea kijambio chake?Kuna mzazi wa mtu miaka 50+ ameamkia kwenye mitandao ya kijamii kujadili mimba ya wema.
Hakika Samia anaongoza vichaa.
Wanaishije na hawana kazi ? Kuna wanaojiuza ukienda bar wamejaa kama nn , sasa sjui huyu kakaza ama ni urojoKwani huwa wanalipwa na wao pia? Nikajua wanajitolea tu🫢
Wapo wengi mno kwenye mabar pale amell wanachukauga meza pembeni ya dj wanahangaika kama malaya wanavyohangaika!Wanaishije na hawana kazi ? Kuna wanaojiuza ukienda bar wamejaa kama nn , sasa sjui huyu kakaza ama ni urojo
Duhh af10 jamani! Bora akqwe hata konda tu mbona watu wanalazimisha maisha ya ajabu hivi😐Yaani upigwe pipe na afu kumi sjui laki si bora ukabebe zege tuu
Kumbe ushawaona imagine mwanaume yupi akuchukue bar akupe laki ??? au 50k hata akipewa huoni ni hela ambayo ni ndogo kwa anavyotumika kwa kei sawa Ila mtaroni duuh ujinga mtupu afu kesho Tena anarudi ndiyo maana wengi wamekanyaga waya masikiniWapo wengi mno kwenye mabar pale amell wanachukauga meza pembeni ya dj wanahangaika kama malaya wanavyohangaika!
Duhh af10 jamani! Bora akqwe hata konda tu mbona watu wanalazimisha maisha ya ajabu hivi😐
Mungu aokoe kizazi chetu! Watoto wa kiume wamelaanika sana aisee!Kumbe ushawaona imagine mwanaume yupi akuchukue bar akupe laki ??? au 50k hata akipewa huoni ni hela ambayo ni ndogo kwa anavyotumika kwa kei sawa Ila mtaroni duuh ujinga mtupu afu kesho Tena anarudi ndiyo maana wengi wamekanyaga waya masikini
Seran unaonekana unavijua sana viwanja vya Dsm.Wapo wengi mno kwenye mabar pale amell wanachukauga meza pembeni ya dj wanahangaika kama malaya wanavyohangaika!
Duhh af10 jamani! Bora akqwe hata konda tu mbona watu wanalazimisha maisha ya ajabu hivi😐
Yaaani ni huzuni sana aseehMungu aokoe kizazi chetu! Watoto wa kiume wamelaanika sana aisee!
Hajaliwa siku mingi😂😂😂😂 ila we jamaa, una hekaheka kinoma doh!
Kazi anayo 😅😅Hajaliwa siku mingi
sivijui, ila ukiwa na pesa ya kueleweka hakuna litakaloshindikana! and btw how did u know its in dar?🤔Seran unaonekana unavijua sana viwanja vya Dsm.
Siku nikifanikiwa kupata nauli ya kuja Dar naomba uwe mwenyeji wangu, unitembeze viwanja vya mjini Daslam
Arushe pumbu zetuEm muacheni haszu beautiful boy wa JF 😹😹
Waja mna nini kwani?
Nime google mtandaoni, nikaona Amell ipo karibu na Magufuli hostel upande wa Kuelekea Sinza makaburini.sivijui, ila ukiwa na pesa ya kueleweka hakuna litakaloshindikana! and btw how did u know its in dar?🤔
umeamua kuiomba? hio mali ni mbovu asikwambia mtu. amevuka hadi kwenye viwango vya gumegumeNime google mtandaoni, nikaona Amell ipo karibu na Magufuli hostel upande wa Kuelekea Sinza makaburini.
Btw niandae sh ngapi ili uweze kuni escort?
Najuaumeamua kuiomba? hio mali ni mbovu asikwambia mtu. amevuka hadi kwenye viwango vya gumegume