Kama Ulikuwa kilaza ni kilaza tu

Rutorial k

JF-Expert Member
Jun 8, 2014
902
1,000
Kumekuwa na hii tabia ya watu kuwa wanafiki saàna kuhusu swala la walimu wa Sanaa kukosa ajira....imefika hatua eti mtu aliyepata division 4 ya kubahatisha nae anakucheeka bila kufikilia alikuwa kilaza tu.

Ndg walimu wa Sanaa tusikate tamaa.hakuna ajuae kesho..yawezeka hawa watesi wetu wanaotuona hatufai kisa wamechaguliwa au kuteuliwa wakatoweka gafla na wanaotuthamini wakawa viongozi wa nchi yetu

Wanachotakiwa kujua ni kuwa walituhadaa wakati wa kutaka kujiunga na elimu ya juu..course za uwalimu wakazipa kipaumbele ili Twende huko hatimae waje kutucheka na kutuzihaki..

Ndg walimu wasanaa tusiwe wanyonge.aminini kuwa bado tuna thamani ile ule ya ubinadamu wetu tulioumbwa nayo.lakini tutambue kuwa hii ni Vita ya wana Sanaa na wanaojiita wanasayansi.hii ni Vita ya ubaguzi wa wazi kabisaa kwa kuwa wote wa juu ni wanasayansi.
 

Poise

JF-Expert Member
May 31, 2016
7,544
2,000
Pole Sana mkuu.

Tena ghafula utasikia team za upoyoyo na upiga porojo zinaanza kuwaambieni, nendeni mkajiari mara ooo ooooh mkalime huku wao kila siku ni kulilia posho za vikao.

Na tangia nazaliwa hadi leo wako mjengoni.

Mkuu, subira yavuta kheri, ila poleni sana.

Japo we do have "Pathetic thinkers"
 

okaoni

JF-Expert Member
Jun 25, 2011
1,397
2,000
Watu wa sanaa ni wa ajabu kabisa.... ina maana shuleni mnafundisha kuwa ni nani aliichora nembo ya Taifa? maana kuna utata na ninyi mnaojiita wasomi wa sanaa mmeka kimywa. Mnajua nini kama hilo dogo hamjui?
 

indundidotcom

Senior Member
Mar 4, 2017
178
250
IPO cku tutaonekana tuna maana.... 2020 watatugeuza agenda mjue ila tupeane moyo ikibid tuanzishe ushirika vikund vkund sema mtaj mbinde
 

BOD

JF-Expert Member
Oct 13, 2016
222
250
mkuu pole umeandika kwa hisia,, lkn usiseme ni vita ya syns na sanaa, ,umegeneralize sana...may be a war between arts teachers & your gvt..
 

Jonah

JF-Expert Member
Dec 9, 2011
585
500
Kumekuwa na hii tabia ya watu kuwa wanafiki saàna kuhusu swala la walimu wa Sanaa kukosa ajira....imefika hatua eti mtu aliyepata division 4 ya kubahatisha nae anakucheeka bila kufikilia alikuwa kilaza tu.
Ndg walimu wa Sanaa tusikate tamaa.hakuna ajuae kesho..yawezeka hawa watesi wetu wanaotuona hatufai kisa wamechaguliwa au kuteuliwa wakatoweka gafla na wanaotuthamini wakawa viongozi wa nchi yetu
Wanachotakiwa kujua ni kuwa walituhadaa wakati wa kutaka kujiunga na elimu ya juu..course za uwalimu wakazipa kipaumbele ili Twende huko hatimae waje kutucheka na kutuzihaki..

Ndg walimu wasanaa tusiwe wanyonge.aminini kuwa bado tuna thamani ile ule ya ubinadamu wetu tulioumbwa nayo.lakini tutambue kuwa hii ni Vita ya wana Sanaa na wanaojiita wanasayansi.hii ni Vita ya ubaguzi wa wazi kabisaa kwa kuwa wote wa juu ni wanasayansi.
Mbona kuna madaktari na watu wengine kada ya afya zaidi ya 2,000 wako mitaani hawana ajira? mpaka juzijuzi wakawa wameapply ajira Kenya. Au na wao waseme kuwa serikali iliwahadaa ikatoa kipaumbele cha mikopo na ruzuku kwenye kozi za afya alafu badae isiwaajiri, ije kuwacheka na kuwadhihaki? Kutoajiriwa na serikali hilo ni tatizo lipo ila kusema kuwa serikali ilikuhadaa kusoma kozi ya ualimu wa sanaa alafu ije ikucheke hilo hapana kwa sababu sijaona kitendo au kauli yoyote ya dhihaka kutoka serikalini kwa walimu wa masomo ya sanaa. Zaidi sana serikali imesema walimu wa sanaa wamezidi zaidi ya 7,000 ivyo haitaajiri. Hilo lisikukatishe tamaa
 
Top Bottom