Kama siyo wadhifa wake, huyu naye angechukuliwa kimafia!

Kama siyo wadhifa wake, huyu naye angechukuliwa kimafia!

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Posts
12,489
Reaction score
39,969
Huyu naye kule bandarini anahusika. Kuitwa kwake ni baada ya kijana yule kumtaja kwenye kumsaidia kule bandarini. Kama siyo wadhifa angechukuliwa kimafia.

Wapo pia dada yake kwa pamoja wana dili kule Singida "Wanasaplai" raw materials. Alitajwa na kijana yule kama msaada kwake.

Kinachofuata atatumbuliwa kisha ataundiwa zengwe. Mwisho wake umewadia. Biashara "kwishney" mambo mpelampela familia inaanguka. Kijana yule kajipangaje? Waajiriwa je?

Swali langu la kila siku. Kwanini wanawachukua kimafia?
 
Acha wachukuliwe kimafia maana wameziba masikio na pamba, mtu kila siku anawaonya msifanye hiki wala kile wewe unajifanya bado upo enzi za mkwere!

China si tu kutekwa bali wanapigwa risasi kabisa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom