Kama ni zamu ya Zanzibar basi ni balozi Seif Idd

Kama ni zamu ya Zanzibar basi ni balozi Seif Idd

Katiba bila mgombea mwingine?

Hata juzi imebadilishwa kinyemela, hujui?

Naona unajitia Upofu.Kikwete alivyochaguliwa kuwa Mwenyekiti wa CCM alishindana na nani ndani ya CCM? au Karume alipochaguliwa kuwa Makamu Mwenyekiti wa CCM Zanzibar alishindana na nani?
 
Naona unajitia Upofu.Kikwete alivyochaguliwa kuwa Mwenyekiti wa CCM alishindana na nani ndani ya CCM? au Karume alipochaguliwa kuwa Makamu Mwenyekiti wa CCM Zanzibar alishindana na nani?

Alichaguliwa na Mkwewe au babake?

Huijui policy ya CCM? ukichaguliwa Rais wa nchi automatically unakuwa mwenyekiti wa chama. Au hili kwako ni shida kulielewa?

Sasa jibu swali Mtei alivyompachika uenyekiti Mkwewe alipigiwa kura na nani? Ka hakuna sema tu hakuna, usijibabaishe.
 
Kama rais akitoka zanzibar basi mtu makini ni balozi seif idd ni mvumilivu wa kisiasa na msikivu kiasi kwamba chama cha wananchi hakina lawama dhidi yake na ni mtu shupavu kiuongozi nafikiri magufuli akiwa waziri mkuu wake mambo yatakuwa motomoto na siasa zitapungua serikalini

Umewaza vizuri, lakini ni katiba gani inayosema nchi intaongozwa kwa zamu za kubadilishan zanzibar na tanzania? (maana ukisema tanganyika ni uasi). sasa kuna majitu yasiyo na hata ufahamu yanaanza kusema, eti sasa tena kuna zamu ya kuongoza kwa kubadilishana kwa dini. ni mawazo gani haya? Hakuna sababu ya kuchagua mtu kwa misingi ya uzanzibar ama udini. tunahitaji mtu mwenye mtazamo na uwezo sahihi wa kutuongoza nje ya maisha tunayoishi kama shamba la wanyama la ngorongoro. Tanzanians are human being who need to be treated and considered kama binadamu. Siyo hapa tulipo ambapo kwa sasa Tanzania is a typical animal farm!. Lol! Na wanaoifanya iwe animal farm to viongozi wa ccm ambao ndio predators, wasio na uchungu wowote!. Sasa ni muda wa kuona njia sahihi ya kuondokana na predatory leadership practices za ccm. tumechoka.
 
Nimeipitia Katiba ya ccm kutafuta hii kitu zamu kwa zamu sijaiona. Katiba ya chama haisemi kuwa kama mgombea urais wa sasa ametoka Tanganyika then next time inabidi apatikane mgombea urais kutoka Zanzibar. Kama ccm wanaona utaratibu huo ni mzuri wauingize kwenye katiba yao ya chama. Ni ushauri tu.
 
Kama rais akitoka zanzibar basi mtu makini ni balozi seif idd ni mvumilivu wa kisiasa na msikivu kiasi kwamba chama cha wananchi hakina lawama dhidi yake na ni mtu shupavu kiuongozi nafikiri magufuli akiwa waziri mkuu wake mambo yatakuwa motomoto na siasa zitapungua serikalini
Dr Slaa anatosha
 
..hivi JK alishindana na nani ktk uchaguzi wa mwenyekiti wa CCM?

cc Bams

Alichaguliwa na Mkwewe au babake?

Huijui policy ya CCM? ukichaguliwa Rais wa nchi automatically unakuwa mwenyekiti wa chama. Au hili kwako ni shida kulielewa? Kumbuka, alipochaguliwa Urais hakuwa Mwenyekiti wa CCM.

Sasa jibu swali Mtei alivyompachika uenyekiti Mkwewe alipigiwa kura na nani? Ka hakuna sema tu hakuna, usijibabaishe.
 
nimeipitia katiba ya ccm kutafuta hii kitu zamu kwa zamu sijaiona. Katiba ya chama haisemi kuwa kama mgombea urais wa sasa ametoka tanganyika then next time inabidi apatikane mgombea urais kutoka zanzibar. Kama ccm wanaona utaratibu huo ni mzuri wauingize kwenye katiba yao ya chama. Ni ushauri tu.

unakumbuka sitta alibinywa kwenye uspika kwa hoja kuwa ni zamu ya wanawake au labda mfumo kristu unakusumbua
 
Hakuna Mzanzibar mwenye shape ya urais kwa Sasa ..watu wa Bara wamepoteza Imani ..hakuna aliyejijenga Kama statesman ..wengi Akili Zao ni zanzibar ..tu....mtu mwenye malengo ya urais wa Muungano lazima angejijenga pia na bara .......na akibalike
Watu wa Bara walikuwa tayari Kumpa Urais Salim Ahmed Salim ......watu wa Zanzibar Ndio walimnyima kura ....
No Wanzanzibar wenye sifa, uwezo na kukubalika kwa urais wa JMT wapo wakiongozwa na Dr. Ali Mohamed Shein, tena huyu ni mtu asiye na makuu, asiye na makundi na mwenye uwezo wa kudumisha muungano.

Akipendekezwa yeye, ata defuse makundi na migawanyiko yote ndani ya CCM!, CCM itakuwa ni moja stronger than ever!.

Tatizo litabaki ni kama wapinzani wataweza kuungana na kum field mgombea mmoja, na itokee awe ni Mkristo!.

Baadhi wa Wakristo walioko CCM ambao walikumbwa na dhana ya urais ni kupokezana kati ya Mkristo na Muislamu, wataona this time CCM has not been fair kwa dini yao, baada ya Muislamu, wamewaletea tena Muislamu!, watampiga chini na CCM yake!.

Kiukweli, Ki haki na Kihalali kabisa, kwa CCM, this time ni zamu ya Zanzibar!, ikitokea CCM isimsimamishe Mzanzibari, then itakuwa ni kufuatia kitisho hicho cha udini!.

Pasco.
 
unakumbuka sitta alibinywa kwenye uspika kwa hoja kuwa ni zamu ya wanawake au labda mfumo kristu unakusumbua

Soma vizuri nilichokiandika, halafu urudie kusoma ulichokiandika wewe, then ujipime mwenyewe kama unatosha kulumbana nami. Watafute wenzako wa kuchat nao, wamo wengi tu humu.
 
Chalinze hazikupigwa kura? hamkuweka mgombea? mkapata 10%

Kwa Mgimwa hazikupigwa kura? hamkuweka mgombea? mkapata 20%

Zanzibar hazikupigwa? hamkuweka mgombea? CUF wakapata 49%

Jiulize Mzee Mtei alipomwachia Mkwewe alishindana na nani kwenye kura?

Hapo sasa!
Nikupendeje!!!
 
tumbili wewe yaani unakuja kutuimbia huku wakati umeletewa waalimu wa kwaya toka marekani na hujahudhuria hata siku moja kujifunza nota

Stupid! Unaleta Topic ya kijinga kama hii unategemea nini?
 
Kama rais akitoka zanzibar basi mtu makini ni balozi seif idd ni mvumilivu wa kisiasa na msikivu kiasi kwamba chama cha wananchi hakina lawama dhidi yake na ni mtu shupavu kiuongozi nafikiri magufuli akiwa waziri mkuu wake mambo yatakuwa motomoto na siasa zitapungua serikalini
Nionavyo mimi:- CCM ina watu wengi wenye sifa za kuongoza nchi ndio maana kila kukicha tunakutana na Post kama hizi ' FULANI ANAFAA, FULANI ANAFAA' . Vyama vingine unakutana na Jina Moja tu kila chaguzi.
 
Bi Mkubwa,

Ni wewe kweli? huu si mwezi wa TOBA? unaweza kuandika maneno hayo kweli?

Huyo Black Widow a.k.a. FF anashinda njaa halafu anadai amefunga ................ Toto linaonekana lina roho mbaya mpaka kwenye maandishi yake. Nafikiri linalea future suicide bombers!!
 
Alichaguliwa na Mkwewe au babake?

Huijui policy ya CCM? ukichaguliwa Rais wa nchi automatically unakuwa mwenyekiti wa chama. Au hili kwako ni shida kulielewa? Kumbuka, alipochaguliwa Urais hakuwa Mwenyekiti wa CCM.

Sasa jibu swali Mtei alivyompachika uenyekiti Mkwewe alipigiwa kura na nani? Ka hakuna sema tu hakuna, usijibabaishe.

Jifunze kutumia Lugha moja,wewe huna tofauti na wanaochanganya R na L. Kuwa mzalendo na lugha ya taifa.
 
aaaaaaahhhh wewe unataka hotuba tamu au unataka uone treni za umeme viwanda kilimo cha kisasa na huduma bora za afya

Aaaah azitoe wapi bila HOTUBA ? Ooh Yeah, CHINA hauhitaji Mazungumzo ila tu Onyesha JINO LA TEMBO na Unga Maridadi
 
Jifunze kutumia Lugha moja,wewe huna tofauti na wanaochanganya R na L. Kuwa mzalendo na lugha ya taifa.

Ahsante, lakini ungeanza wewe kuwa mzalendo kwa kubadili hiyo ID maana haina hata chembe ya uzalendo.
 
soma vizuri nilichokiandika, halafu urudie kusoma ulichokiandika wewe, then ujipime mwenyewe kama unatosha kulumbana nami. Watafute wenzako wa kuchat nao, wamo wengi tu humu.

mlevi wa gongo kama wewe unayetoa hoja kama msukule huniumizi kichwa tafuta walevi wenzio uwajibu pumba za mbege
 
Back
Top Bottom