Kama ni zamu ya Zanzibar basi ni balozi Seif Idd

Kama ni zamu ya Zanzibar basi ni balozi Seif Idd

Kama rais akitoka zanzibar basi mtu makini ni balozi seif idd ni mvumilivu wa kisiasa na msikivu kiasi kwamba chama cha wananchi hakina lawama dhidi yake na ni mtu shupavu kiuongozi nafikiri magufuli akiwa waziri mkuu wake mambo yatakuwa motomoto na siasa zitapungua serikalini

In this era of multi partism and growing nationalism among Tanganyikas and Zanzibaris, haitatokea tena KAMWE Rais wa JMT akatokea Zanzibar. Candidate of URT from Zanzibar is UN-ELECTABLE. Chama chochote including CCM kama kitathubutu kumsimamisha mgombea wa JMT kutoka Zanzibar kitakuwa kimeji shoot on his own foot, Magogoni wataisikia kwenye radio. Trust me pamoja na ngebe zote za CCM hawawezi kufanya hilop kosa. Seif Idd and all Zanzibaris are UNELECTABLE for the presidency of URT. Nafasi yao ni VP.
 
Halafu mtoto wa mwinyi umuweke wapi? Lazima awe rais, ili amuweke riziwani waziri na akitoka amrithi. Nchi ina wenyeww hii, weeh sindikiza tu. Hata kama umeoga mjini huendi

Kama mnafuata zamu (Ya Zanzibar) basi awe mkristu wa Zanzibar...
 
No Wanzanzibar wenye sifa, uwezo na kukubalika kwa urais wa JMT wapo wakiongozwa na Dr. Ali Mohamed Shein, tena huyu ni mtu asiye na makuu, asiye na makundi na mwenye uwezo wa kudumisha muungano.

Akipendekezwa yeye, ata defuse makundi na migawanyiko yote ndani ya CCM!, CCM itakuwa ni moja stronger than ever!.

Tatizo litabaki ni kama wapinzani wataweza kuungana na kum field mgombea mmoja, na itokee awe ni Mkristo!.

Baadhi wa Wakristo walioko CCM ambao walikumbwa na dhana ya urais ni kupokezana kati ya Mkristo na Muislamu, wataona this time CCM has not been fair kwa dini yao, baada ya Muislamu, wamewaletea tena Muislamu!, watampiga chini na CCM yake!.

Kiukweli, Ki haki na Kihalali kabisa, kwa CCM, this time ni zamu ya Zanzibar!, ikitokea CCM isimsimamishe Mzanzibari, then itakuwa ni kufuatia kitisho hicho cha udini!.

Pasco.

PASCO: Mtaji wa wapiga kura wa Tangayika (>90%) utaendelea kuwa hunt Wazanzibar chaguzi zote za multi partism. Mwinyi aliweza kuwa Rais wa JMT kwasababu alishindanishwa na KIVULI (read one party). Kama unakumbuka Rais awamu ya 3 alikuwa Mkapa. Tukichukua analogy ya kwako, Rais wa awamu ya 4 alitakiwa awe Mzanzibari (kupokezana vijiti) lakini CCM wakampendekeza mtanganyika Kikwete. Wale wanaofahamu geopolitics za Tanzania, tena wakati huo u-NATIONALIST wa Tanganyika ulikuwa bado hajawa mkubwa kama wakati huu. Kama CCM watafanya KOSA hilo la kiiufundi kumsimamisha mgombea kutoka ZNZ kwaajili ya URAIS wa JMT, nakwambia Watanganyika watakuwa tayari hata kumpigia kura Mtikila kuliko kumpigia kura Mzanzibari!

Urais wa JMT Wazanzibari watausikia tu kwenye radio kama vile Hong Kong wanavyousikia Urais wa Watu wa China (mainland China) kwenyer redio. Hakuna mtaanganyika anayejitambua (acha wale wafia chama) atakayekubali kuongozwa tena Mzanzibari, labda kama wazanzibari watakubali S1 au S3, lakini kwa S2 WASAHAU KABISA.
 
Alichaguliwa na Mkwewe au babake?

Huijui policy ya CCM? ukichaguliwa Rais wa nchi automatically unakuwa mwenyekiti wa chama. Au hili kwako ni shida kulielewa? Kumbuka, alipochaguliwa Urais hakuwa Mwenyekiti wa CCM.

Sasa jibu swali Mtei alivyompachika uenyekiti Mkwewe alipigiwa kura na nani? Ka hakuna sema tu hakuna, usijibabaishe.

..hoja yangu ni kwamba JK kama ilivyokuwa kwa Mbowe alikuwa mgombea pekee ktk nafasi yake.
 
Halafu mtoto wa mwinyi umuweke wapi? Lazima awe rais, ili amuweke riziwani waziri na akitoka amrithi. Nchi ina wenyeww hii, weeh sindikiza tu. Hata kama umeoga mjini huendi
hahhahah you broke my ribs kwamba....umeoga na mjini huendi. King bwana!
 
Ahsante, lakini ungeanza wewe kuwa mzalendo kwa kubadili hiyo ID maana haina hata chembe ya uzalendo.

Tubadili wote mama mzazi.bora ubakie na jina Faiza hiyo Foxy toa hapo mbele. Hili sio jina halisi ni la kuchonga. Sio la kiislamu pia.
 
Mi nafikiri DR. BILAL anafaa kuwa Rais wa Muungano maana uzoefu, elimu na ni mtu makini sana
 
Tubadili wote mama mzazi.bora ubakie na jina Faiza hiyo Foxy toa hapo mbele. Hili sio jina halisi ni la kuchonga. Sio la kiislamu pia.

Foxy si jina, ni sifa. Kiislaam ni "Kunia". Haina tatizo labda kwa asiyeelewa.
 
Foxy si jina, ni sifa. Kiislaam ni "Kunia". Haina tatizo labda kwa asiyeelewa.

Basi sawa mimi nililichukulia kwa lugha ya kiingereza.
Foxy maana ya kwanza,adjective: behave in deceitful way.
Foxy maana ya pili,adjective: like a fox.
Fox; type of reddish-brown wild animals which looks like a dog.
Ila bado ni la la kuchonga hilo jina.
 
PASCO: Mtaji wa wapiga kura wa Tangayika (>90%) utaendelea kuwa hunt Wazanzibar chaguzi zote za multi partism. Mwinyi aliweza kuwa Rais wa JMT kwasababu alishindanishwa na KIVULI (read one party). Kama unakumbuka Rais awamu ya 3 alikuwa Mkapa. Tukichukua analogy ya kwako, Rais wa awamu ya 4 alitakiwa awe Mzanzibari (kupokezana vijiti) lakini CCM wakampendekeza mtanganyika Kikwete. Wale wanaofahamu geopolitics za Tanzania, tena wakati huo u-NATIONALIST wa Tanganyika ulikuwa bado hajawa mkubwa kama wakati huu. Kama CCM watafanya KOSA hilo la kiiufundi kumsimamisha mgombea kutoka ZNZ kwaajili ya URAIS wa JMT, nakwambia Watanganyika watakuwa tayari hata kumpigia kura Mtikila kuliko kumpigia kura Mzanzibari!

Urais wa JMT Wazanzibari watausikia tu kwenye radio kama vile Hong Kong wanavyousikia Urais wa Watu wa China (mainland China) kwenyer redio. Hakuna mtaanganyika anayejitambua (acha wale wafia chama) atakayekubali kuongozwa tena Mzanzibari, labda kama wazanzibari watakubali S1 au S3, lakini kwa S2 WASAHAU KABISA.

Wazazibar Ndio wamewastua Watanganyika kwenye hili suala la nationalism...Tulio na umri wa Makamu ...Enzi tukiwa na miaka 20 ...hatukuwaza lolote Juu ya utanganyika wetu....Mimi nakumbuka ni meanza Binafsi kujuliza Baada ya kusikia watu wa Zanzibar na VIONGOZI wao ...wakianza Kuhubiri Juu ya Uzanzibar wao .......Hii Ndio ikapelekea Watanganyika wengi kuanza kujitazama.....tulioona Watanganyika wanabaguliwa zanzibar na hakuna kiongozi wa zanzibar anakemea kwa dhati HADHARANI ..

Bila Hivyo VIONGOZI wa zanzibar wangendelea kuchagulika
 
Waambie hawa ..eti Zamu kwa Zamu ....mambo hayo ya Gays fresh Ndio wana do me ..I do you !!!

Zamu kwa Zamu ...hata Mwalimu alikataa ...Alisema sio Sheria ....,wakipatikana wazanzibar wenye uwezo ....hata wakifululiza Mara 3 ...sio ISHu....tatizo Wazazibar wenyewe huu Muungano hawautaki hata Ndugu Zangu Ccm ...wanautetea wakiwa Dodoma wakirudi Tunguu ....wanaweka misimamo...
Kunao wachache ambao wamejinasabaisha Kama wana wa Muungano...lakini Hao pia wenzao Zanzibar Wanawaita Wazaramu ...
Kwani Mwalimu ndo nani yeye ni Mungu?wakati ule umepita tunaishi sasa tutizame ya sasa
 
Mwanzishaji topic haifahamu Zanzibar. Balozi Seif hakubaliki kwa majority ya Wanzibari - you can take it to the bank.
 
Back
Top Bottom