Kama ni wewe utafanyaje?

Zuia Sayayi

JF-Expert Member
Mar 28, 2011
844
250
Jaman wana jf kuna kabinti 2napendana sana lkn hanijui wala cmjui but 2najuana kwa cm 2 na yeye anaonekana ananipenda coz haipiti cku bila kunipigia cm na wakati mwingine hunipigia cm na huni2mia hata vocha na kunisihi nisome kwa bidii huku akini sms kuwa nisimsahau maisha jaman naomaen ushauri, huyu she ananipenda kweli...? :
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
40,543
2,000
mhhhhhhhhhh

unanikumbusha kipindi cha mama na mwana zamani radio tanzania lol
 

Yericko Nyerere

Verified Member
Dec 22, 2010
16,783
2,000
Jaman wana jf kuna kabinti 2napendana sana lkn hanijui wala cmjui but 2najuana kwa cm 2 na yeye anaonekana ananipenda coz haipiti cku bila kunipigia cm na wakati mwingine hunipigia cm na huni2mia hata vocha na kunisihi nisome kwa bidii huku akini sms kuwa nisimsahau maisha jaman naomaen ushauri, huyu she ananipenda kweli...? :
Jibu unalo!
 

Tuko

JF-Expert Member
Jul 29, 2010
11,181
2,000
Inawezekana kweli kakupenda, but posibility kubwa huyo ni nungayembe (aliyeshindikana na kukosa soko aliko), na/au gold digger...

Anyway, hebu jaribu kumtafuta, japo inaweza kuwa siku mkionana itakuwa mwisho wa mawasiliano, na vocha hutapata tena...
 

the grate

JF-Expert Member
Sep 24, 2011
204
0
hebu jiulize maswali yafuatayo. Je unamjua huyu binti kiasi gan hadi ukakiri unampenda? How can u say unampenda ili hali mnajuana kwenye phne2 na hamjakutana physical?.hebu jitahd kumjua vizur kwanza ndo ufanye maamuzi bt at the end listen 2ur heart neno langu sio sheria.
 

mchajikobe

JF-Expert Member
Aug 14, 2009
2,538
2,000
Jaman wana jf kuna kabinti 2napendana sana lkn hanijui wala cmjui but 2najuana kwa cm 2 na yeye anaonekana ananipenda coz haipiti cku bila kunipigia cm na wakati mwingine hunipigia cm na huni2mia hata vocha na kunisihi nisome kwa bidii huku akini sms kuwa nisimsahau maisha jaman naomaen ushauri, huyu she ananipenda kweli...? :
Embu tafuta nyimbo ya FM Academia inayoitwa kazimungara na uisikize au kuitizama itakupa jibu la swali lako!!
 

mikatabafeki

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
12,805
2,000
fanya juu chini uonane nae kwanza ndio utapima upendo ikiwa mambo yataendelea ka mlivo sasa
 

Roulette

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
5,600
0
Sidhani kama unampenda, nadhani unapenda relation yako na yeye. hata akifa leo ukipata mngine wa kuwasiliana nae hivo utampenda pia, so that is not love. Ila mnaweza kuendelea hivo na mkatokea kupendana kweli for who you really are, sio what you do or what you have
 

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Feb 26, 2008
3,816
0
Wewe mtoto, umekurukupuka Facebook umekuja humu kufanya nini. Nenda kashii ukalale!
 

Ndechumia

JF-Expert Member
Jul 15, 2011
1,045
1,500
Ww unasema kabint as if ni mdogo, umejuaje il hal hujawah kumwona! Acha ujinga kula kitab kwanza
 

uporoto01

JF-Expert Member
May 23, 2008
4,726
1,225
Nyie ndio mnakesha kuchat kwenye simu na shuleni mnasinzia,hujawahi kumuona hamna mapenzi hapo nyie ni chatmates tu, ukisikia sauti ya Wema kwenye simu si unaweza kuapa ana 16yrs kumbe ni 'been there done that',muhimu kutaneni kwanza.
 
Oct 3, 2011
66
0
Jaman wana jf kuna kabinti 2napendana sana lkn hanijui wala cmjui but 2najuana kwa cm 2 na yeye anaonekana ananipenda coz haipiti cku bila kunipigia cm na wakati mwingine hunipigia cm na huni2mia hata vocha na kunisihi nisome kwa bidii huku akini sms kuwa nisimsahau maisha jaman naomaen ushauri, huyu she ananipenda kweli...? :

anakupenda, kaoe lol
 

RGforever

JF-Expert Member
Apr 3, 2011
6,897
2,000
Inawezekana kweli kakupenda, but posibility kubwa huyo ni nungayembe (aliyeshindikana na kukosa soko aliko), na/au gold digger...

Anyway, hebu jaribu kumtafuta, japo inaweza kuwa siku mkionana itakuwa mwisho wa mawasiliano, na vocha hutapata tena...


Nadhan wanaume weng huwa 2nafkiria hv endapo mwanamk amby anatafuta Mchumb either mtandaon au ghafl kweny CM mnaongea akaonyesha anakupenda.. ni Bora kumtafuta Ndug yang inaweza ikala kwako! Na kama ukikutananae either atakuwa hvi.
1. Mnene sana hana mvuto
2. Anasura isiyovutia
3. Au anakasoro

Kumbuka hili! Wanawak weny Sauti nzuri sana weng wao, ci wazuri.
 

Mocrana

JF-Expert Member
Sep 10, 2011
536
250
mmh mlipatanaje? Namaanisha mawasiliano? Au ndo mmoja kati yenu alikosea? Wacwac wangu inawezekana hako kabinti kanakufahamu vizuri, au ulitoa tangazo kwenye gazeti?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom