Kama ni wewe utafanyaje?


Zuia Sayayi

Zuia Sayayi

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
839
Likes
21
Points
35
Zuia Sayayi

Zuia Sayayi

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
839 21 35
Jaman wana jf kuna kabinti 2napendana sana lkn hanijui wala cmjui but 2najuana kwa cm 2 na yeye anaonekana ananipenda coz haipiti cku bila kunipigia cm na wakati mwingine hunipigia cm na huni2mia hata vocha na kunisihi nisome kwa bidii huku akini sms kuwa nisimsahau maisha jaman naomaen ushauri, huyu she ananipenda kweli...? :
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,162
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,162 280
mhhhhhhhhhh

unanikumbusha kipindi cha mama na mwana zamani radio tanzania lol
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,590
Likes
5,265
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,590 5,265 280
Jaman wana jf kuna kabinti 2napendana sana lkn hanijui wala cmjui but 2najuana kwa cm 2 na yeye anaonekana ananipenda coz haipiti cku bila kunipigia cm na wakati mwingine hunipigia cm na huni2mia hata vocha na kunisihi nisome kwa bidii huku akini sms kuwa nisimsahau maisha jaman naomaen ushauri, huyu she ananipenda kweli...? :
Jibu unalo!
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
tuondole upupu wako hapa......
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Inawezekana kweli kakupenda, but posibility kubwa huyo ni nungayembe (aliyeshindikana na kukosa soko aliko), na/au gold digger...

Anyway, hebu jaribu kumtafuta, japo inaweza kuwa siku mkionana itakuwa mwisho wa mawasiliano, na vocha hutapata tena...
 
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
205
Likes
0
Points
0
the grate

the grate

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
205 0 0
hebu jiulize maswali yafuatayo. Je unamjua huyu binti kiasi gan hadi ukakiri unampenda? How can u say unampenda ili hali mnajuana kwenye phne2 na hamjakutana physical?.hebu jitahd kumjua vizur kwanza ndo ufanye maamuzi bt at the end listen 2ur heart neno langu sio sheria.
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
837
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 837 280
Jaman wana jf kuna kabinti 2napendana sana lkn hanijui wala cmjui but 2najuana kwa cm 2 na yeye anaonekana ananipenda coz haipiti cku bila kunipigia cm na wakati mwingine hunipigia cm na huni2mia hata vocha na kunisihi nisome kwa bidii huku akini sms kuwa nisimsahau maisha jaman naomaen ushauri, huyu she ananipenda kweli...? :
Embu tafuta nyimbo ya FM Academia inayoitwa kazimungara na uisikize au kuitizama itakupa jibu la swali lako!!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
fanya juu chini uonane nae kwanza ndio utapima upendo ikiwa mambo yataendelea ka mlivo sasa
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,282
Likes
29,188
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,282 29,188 280
Mtoto, wacha ujinga, soma! achana na hivi vitu vya kijinga mpaka umalize masomo.
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
32
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 32 0
Sidhani kama unampenda, nadhani unapenda relation yako na yeye. hata akifa leo ukipata mngine wa kuwasiliana nae hivo utampenda pia, so that is not love. Ila mnaweza kuendelea hivo na mkatokea kupendana kweli for who you really are, sio what you do or what you have
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
36
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 36 0
Wewe mtoto, umekurukupuka Facebook umekuja humu kufanya nini. Nenda kashii ukalale!
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
21
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 21 135
Kusema za ukweli jameni,hili nalo ni lakujadili?tena jf?
 
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,016
Likes
29
Points
145
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,016 29 145
Ww unasema kabint as if ni mdogo, umejuaje il hal hujawah kumwona! Acha ujinga kula kitab kwanza
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
31
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 31 145
Nyie ndio mnakesha kuchat kwenye simu na shuleni mnasinzia,hujawahi kumuona hamna mapenzi hapo nyie ni chatmates tu, ukisikia sauti ya Wema kwenye simu si unaweza kuapa ana 16yrs kumbe ni 'been there done that',muhimu kutaneni kwanza.
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
32
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 32 0
hii thread waichange na ile ingine ya huyuhuyu member, hili hili swali.
 
C

c..rella Brains

Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
C

c..rella Brains

Member
Joined Oct 3, 2011
66 0 0
Jaman wana jf kuna kabinti 2napendana sana lkn hanijui wala cmjui but 2najuana kwa cm 2 na yeye anaonekana ananipenda coz haipiti cku bila kunipigia cm na wakati mwingine hunipigia cm na huni2mia hata vocha na kunisihi nisome kwa bidii huku akini sms kuwa nisimsahau maisha jaman naomaen ushauri, huyu she ananipenda kweli...? :
anakupenda, kaoe lol
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,964
Likes
3,324
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,964 3,324 280
Inawezekana kweli kakupenda, but posibility kubwa huyo ni nungayembe (aliyeshindikana na kukosa soko aliko), na/au gold digger...

Anyway, hebu jaribu kumtafuta, japo inaweza kuwa siku mkionana itakuwa mwisho wa mawasiliano, na vocha hutapata tena...

Nadhan wanaume weng huwa 2nafkiria hv endapo mwanamk amby anatafuta Mchumb either mtandaon au ghafl kweny CM mnaongea akaonyesha anakupenda.. ni Bora kumtafuta Ndug yang inaweza ikala kwako! Na kama ukikutananae either atakuwa hvi.
1. Mnene sana hana mvuto
2. Anasura isiyovutia
3. Au anakasoro

Kumbuka hili! Wanawak weny Sauti nzuri sana weng wao, ci wazuri.
 
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
532
Likes
6
Points
35
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
532 6 35
mmh mlipatanaje? Namaanisha mawasiliano? Au ndo mmoja kati yenu alikosea? Wacwac wangu inawezekana hako kabinti kanakufahamu vizuri, au ulitoa tangazo kwenye gazeti?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,649
Likes
2,729
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,649 2,729 280
haya bana,...................me no comment
 

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,322