Ungekuwa wewe ungefanya nini ??????


Zuia Sayayi

Zuia Sayayi

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
839
Likes
21
Points
35
Zuia Sayayi

Zuia Sayayi

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
839 21 35
Jaman wana jf kuna kabinti 2napendana sana lkn hanijui wala cmjui but 2najuana kwa cm 2 na yeye anaonekana ananipenda coz haipiti cku bila kunipigia cm na wakati mwingine hunipigia cm na huni2mia hata vocha na kunisihi nisome kwa bidii huku akini sms kuwa nisimsahau maisha jaman naomaen ushauri, huyu she ananipenda kweli...? :
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
85
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 85 145
Wataalam Wamelala Lakini watakujibu wakiamka, lakini weka mambo hadharani mlifahamiana wapi au ktk mitandao ya kijamii?
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
47
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 47 0
We unataka akufanyie ni ndo uamini kuwa mwenzio anakupenda.....jamani? Hebu tuambie rafiki, we wasiwasi wako ni nini eti?
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
32
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 32 0
Hii thread si imesha jibiwa na wataalam?
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,844
Likes
1,256
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,844 1,256 280
Hili jukwaa zuri sana

LInakua moderated kweli!!!
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
Kama huamini nenda kwa sindimba
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Jaman wana jf kuna kabinti 2napendana sana lkn hanijui wala cmjui but 2najuana kwa cm 2 na yeye anaonekana ananipenda coz haipiti cku bila kunipigia cm na wakati mwingine hunipigia cm na huni2mia hata vocha na kunisihi nisome kwa bidii huku akini sms kuwa nisimsahau maisha jaman naomaen ushauri, huyu she ananipenda kweli...? :
kama hujamwona kwa macho ni noma Mkuu. Anaweza kuwa anasura kama ya Pinda!
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
kama hujamwona kwa macho ni noma Mkuu. Anaweza kuwa anasura kama ya Pinda!
Mkuu kwani mapenzi si sura jaman,basi hata huyo pinda asingepata mke!usimwogopeshe mdau bwana!
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Jaman wana jf kuna kabinti 2napendana sana lkn hanijui wala cmjui but 2najuana kwa cm 2 na yeye anaonekana ananipenda coz haipiti cku bila kunipigia cm na wakati mwingine hunipigia cm na huni2mia hata vocha na kunisihi nisome kwa bidii huku akini sms kuwa nisimsahau maisha jaman naomaen ushauri, huyu she ananipenda kweli...? :
Hijalishi mmekutana wapi, cha msingi fanya mpango mkutane,na muongee mpeane mda wa kufahamiana na ukiona mnaendana na vigezo vya mke unaemtaka wewe vipo basi sema nae manze rasmi safari ya mapenz na km ukaonna hamuendani na vigezo uvitakavyo hana mwambie mapema ili ajue na asiwe na malengo nawe!
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
mhhhhhhhhhhhh
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
kama hujamwona kwa macho ni noma mkuu. Anaweza kuwa anasura kama ya pinda!
thethethet! Pindaaaaa njoo uwaone hawa wanakutusii! Jamani jamani!! Jf rahaa utamuuu
 
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,234
Likes
1,851
Points
280
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,234 1,851 280
Namba ya cm yako kaipataje, unafahamu kuwa ni binti na cio Mama wa umri wa Mama yako. Fanya mpango ukutane naye face 2 face halafu utaamua kama uwekeze au upotezee.
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,515
Likes
80
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,515 80 145
Mi naona kama vile wewe ni she....! Then this story is happening on you, so you are trying to evaluate how can you be interpreted by your lover.....! Vinginevyo, story yako haijakamilika, au binti huyo atakuwa anaishi baharini....! Changanya na zako...!
 
D

Dr anold

Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
19
Likes
0
Points
0
Age
35
D

Dr anold

Member
Joined Oct 4, 2011
19 0 0
Wataalam Wamelala Lakini watakujibu wakiamka, lakini weka mambo hadharani mlifahamiana wapi au ktk mitandao ya kijamii?
Hivi kama kweli unampenda kwa nini husimtafute walau umuone kwanza den mengine yatafuata. NA mlijuliana wapi?
 
D

Dr anold

Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
19
Likes
0
Points
0
Age
35
D

Dr anold

Member
Joined Oct 4, 2011
19 0 0
Ebu tafutaneni kwanza den mengine yatafuata
 
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
476
Likes
0
Points
33
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
476 0 33
kuwa mwangalifu, haiwezekani kumpenda mtu ambaye hujaona hata picha yake, usijidanganye muonekano wa mtu ni muhimu ktk swala zima la mapenzi. huyo hajakupenda bali anapenda sms zako na sauti yako the same to you.
 
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
540
Likes
11
Points
35
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
540 11 35
kuwa mwangalifu, haiwezekani kumpenda mtu ambaye hujaona hata picha yake, usijidanganye muo
nekano wa mtu ni muhimu ktk swala zima la mapenzi. huyo hajakupenda bali anapenda sms zako na sauti yako the same to you.
Hapa naona mihemuko tu ya ngono.......hamna mapenzi,wote wanafikiri kwa sehemu inapokutana maungio ya miguu
 

Forum statistics

Threads 1,250,522
Members 481,371
Posts 29,736,306